Anglo-Chinese School

anh ơi, sau khi fax hộ chiếu sang có phải hỏi sem là họ đã nhận được chưa không ạ "?

a em Lại Lâm, a Uông Tùng Lâm K9 nhờ kám ơn em vì gửi cho em ổng cái list
Em ổng là Uông Bảo Lâm. :)
em nào thik uống rượu thì sang đây cai đi nhé. Ko mua đc đâu :|
Chúc các em chơi(học) vui vẻ trước khi sang đây \:d/

chả hiểu thằng ku với e Phi Anh nói cái mẹ gì cả :)) Thằng MA chém ít thôi :)) chúng nó còn chưa sang gái gú cái gì =)) con giai cứ chơi e Mọi đi đã, đừng có lằng nhằng =))
Since a về vn từ 30/10, a welcome e nào vào hall 5 trước :)) hall 5 học nhiều chơi nhiều gái gú đủ, có vài thành phần ko bình thường nhưng nói chung là 1 môi trường tốt để sống và làm việc. A ở đây 3 năm rồi nhưng chưa kêu ca phàn nàn gì về hall 5 cả :)) e nào có nhã hứng có thể xin vào đây :)) A nhấn mạnh là e nào ko mọt sách, ko dở người, có chơi thể thao, biết ăn tiêu chơi bời có biết việc đời thì hằng vào hall 5 nhớ =)) A ko nhận jnr như hall 6 7 đâu :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
---> Quang: em nên hỏi. Mà nghỉ chơi rồi thi cho anh cái acc đi :)

Sặc, sao hai anh em cùng tên Lâm hả trời ;)) Cũng ACSI à ;))
Hồi trước mình cũng nghe bóng gió K9 có người tên là Lâm
Uông Tùng Lâm - Lại Tùng Lâm - Uông Bảo Lâm ;))

Hall 5 cũng ngon đấy. K11 có 1 hội dota em thích thì vào, còn K12 có 1 bác cộng sản :-ss
Vào Hall 4 sẽ bị con Hall master và anh minh ku molest.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng thực ra năm nay xếp vào hall là hoàn toàn random, kể cả teacher cũng ko can thiệp được.
Hôm trước anh cũng thử hỏi bà Yvonne Lim để nhắm xin mấy đứa vào hall 3 bà bảo ko được mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Hall 2 lập dị hả :-<
Còn tùy các em, nếu muốn học giao tiếp với lại chém gió giỏi thì cứ vào Hall anh, anh giới thiệu cho a/c Cường :D
Lâm, thôi trò nhận xét về các Hall đi, đấy chỉ là ý cá nhân của ông thôi, chứ có phải cả Hall là lập dị đâu [-x. Hoàng ko phải cộng sản thu thập vỏ lon, đừng nói quá lên thế.

Tôi có nói hall nào lập dị đâu, hall nào chả có người này người kia :))
Ơ thế chuyện Hoàng thu thập vỏ lon sự thật nó là ntn :-/ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái vụ vỏ lon thôi kệ đi, tôi ko rõ :-j. Nhìn chung là đừng có chê bai nó ở trên mạng thế, các em sang lại sợ rồi ko dám vào hall 5 thì >:)

Ôi giời chỉ là chuyện thời gian thôi :)) Em nào vào rồi thì cũng sẽ biết thôi :). Tôi cũng chỉ reflect lại personally. Vào hall nào mà chả được miễn là các em biết cách tự điều chỉnh để tồn tại. Nói chung là ko hall nào có người xấu cả, nhưng tính cách của mỗi người mỗi khác, nếu incompatible thì sau này sẽ có trục trặc.

Thôi mấy cái chuyện chia hall này cũng ko nên nói trước làm gì tại vì đằng nào cả bọn em lẫn bọn anh đều ko điều khiển dc

điện thoại mua ở Vn mang sang dùng được không anh? còn cái vụ credit cảd thì tính sao ạ ???

Điện thoại mua ở VN được, còn thì mua sim ở đây. Nhưng cái vụ bảo hành là ko chắc à nha...:D
Lâm ăn nói cẩn thận đấy...Hall 6 lập dị là sao hả :-w
Anh Hoàng học FLIP thu thập vỏ lon hơi bị pratical còn nói gì nữa... Đừng có trêu anh ý mà...:x:D
Với cả đừng có hướng dẫn cho các em theo cái kiểu personally như thế... Chỉ được hướng dẫn general info thôi, cái kia để các em ấy experience chứ ko nên chèn quan điểm của bản thân mình vào... Mọi người thống nhất điểm này đi nhé :x

Hall 5 cũng ngon đấy, nhưng nói thật là ở hall 5 chỉ có từ khoá anh Nguyên trở lên là chơi được thôi. K11 cả 1 hội dota em thích thì vào, còn K12 có 1 bác cộng sản thu thập vỏ lon ở bên này cho vào 1 cái hộp để cuối năm mang về VN bán ve chai lấy tiền
sơn ơi, đức ơi, cụ ơi, nó chửi em này

GRWEE ơi nó chửi mày này :(( với cả nó là hallmistress nhé em :))

Lâm ăn nói cẩn thận đấy...Hall 6 lập dị là sao hả
đập bỏ mẹ nó đi em ơi :"> :))

Tôi có nói hall nào lập dị đâu, hall nào chả có người này người kia Chỉ là ở hall đấy có những người nào lập dị nào tôi biết thì recommend cho em ấy vào thôi
Ơ thế chuyện Hoàng thu thập vỏ lon sự thật nó là ntn ?

thằng em thì tính hay mẹ nhất quả đất rồi :"> anh ngại em lắm cơ :"> các em junior nên vào hall anh Lâm nhé :"> =)) glhf

sơn ơi, đức ơi, cụ ơi, nó chửi em này

GRWEE ơi nó chửi mày này :(( với cả nó là hallmistress nhé em :))

đập bỏ mẹ nó đi em ơi :"> :))

thằng em thì tính hay mẹ nhất quả đất rồi :"> anh ngại em lắm cơ :"> các em junior nên vào hall anh Lâm nhé :"> =)) glhf

Side 1 of argument: Đúng rồi đấy! <:p
Side 2 (metacognitive): Vào hall 4 có anh lập dị nè em! ;;)

Đ*t con m*e thằng nào ko biết j mà cứ thích sủa. Nó tưởng nó là God chắc :)). Hall5 K11 toàn Dota WTF? Cả tuần cụ mày chơi được 4,5 tiếng là giỏi. Mày có chơi tí thể thao nào ko? Bố mày có soccer, có gym. Có học ko? Bao nhiêu điểm? Mày bảo học Toán ko để làm j, thế có được giải Toán SMO 600$ ko? Có dc 41 điểm IP ko? Kêu làm orientation có chịu làm ko? Bố mày chơi DOTA là sở thích, mày có quyền comment cái kiểu ngứa mắt thế hả?
Mày tưởng mày là cha mẹ bố mày mà mày biết bố mày đang làm j ah? Xem xét lại chính mình đi trước khi nói lung tung về người khác. Cái loại khóa 12 dám comment lung tung khóa trên hả? F*ck off, s*n of a B*tch.
Bọn khóa 13 liệu liệu mà ăn nói cho cẩn thận, muốn vulgarities là bọn này ko thiếu đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đồng chí nào thích thì vào hall 6, có 2 anh senior "vô đối" ;))

Ý e là 2 anh senior nào thế?
8->
Còn tuỳ lập dị kiểu gì ... vào hall 2 hoặc là 6 đi.
Nhưng thực ra năm nay xếp vào hall là hoàn toàn random, kể cả teacher cũng ko can thiệp được.
Hôm trước anh cũng thử hỏi bà Yvonne Lim để nhắm xin mấy đứa vào hall 3 bà bảo ko được mà

Ý e là sao? E jnr thì ăn nói tử tế nhớ... thế nào là lập dị... sao e ko bảo là nó vào hall e cho nó đủ hội lập dị với e đi, éo biết đứa nào lập dị đâu e ạ.... e ăn nói cho nó cẩn thận
Hall 5 cũng ngon đấy, nhưng nói thật là ở hall 5 chỉ có từ khoá anh Nguyên trở lên là chơi được thôi. K11 cả 1 hội dota em thích thì vào, còn K12 có 1 bác cộng sản thu thập vỏ lon ở bên này cho vào 1 cái hộp để cuối năm mang về VN bán ve chai lấy tiền :-ss

A nói cho e biết là ASEAN cup vô địch có 3 thằng hall 5 k11 đấy e ah, chúng nó biết nhiều thứ hơn là e tg tg đấy còn personally cái loại mà e bảo là "ko chơi đc" ý thì a nghĩ chí có e thôi e ah, e xem cái khóa e có ngửi đc ko, e xem là năm ngoái snr của bọn a có bao h phải chửi thẳng vào mặt a như a đang làm thế này ko? Ăn nói thì cũng cho nó bớt bố láo đi...
Khóa 13 mới sang thì a warn trc là cái kiểu ăn nói ntn thì chỉ làm cho snr ghét thôi chứ e chả đc lợi lộc j đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Hall 5 cũng ngon đấy, nhưng nói thật là ở hall 5 chỉ có từ khoá anh Nguyên trở lên là chơi được thôi. K11 cả 1 hội dota em thích thì vào, còn K12 có 1 bác cộng sản thu thập vỏ lon ở bên này cho vào 1 cái hộp để cuối năm mang về VN bán ve chai lấy tiền :-ss

ai bảo là k11 toàn dota nào, đá bóng cũng có mà cầu lông cũng có đây.
nói năng lảm nhảm vừa vừa thôi

Back
Bên trên