Amser ở Pháp ơi !!!

Chà, đông vui thế này mà ko làm fete là ko thể được [-x
Có bác nào cao tuổi đứng ra tổ chức, còn có chị em gái nào đảm đang phụ trách nấu nướng cái nhỉ :x :x :x
Dạo này đói bụng quá :-s :-s :-s
:p

bac Ha chi gioi ho hao thoi , cuoi cung thi .... :p

Chỉnh sửa lần cuối:
:-$ :-$ :-$ :-$
Thế là bé Thủy xung phong vào một chức rồi đấy =D> =D> =D> , còn mỗi chân tổ chức nữa thôi, lâu lâu ko thấy đại ca Chí Thanh đâu nhỉ :|, ới lên một tiếng ủng hộ bé Thủy nào :D

Em chào các anh chị ,em thấy hô hào thế thôichứ còn muốn đi chơi là phải có ban liên lạc.
Ai xung phong đứng ra nhận trách nhiệm nặng nề vậy?

Mình học cẩp3 vậy là hết đi chơi,mấy anh chị đại học sướng ghê:D

Sao học cấp 3 lại hết đi chơi? lại càng chơi khỏe hơn ý chứ 8-} 8-}
To Thu Thủy: anh hô hào ... em cũng chỉ biết dội gáo nước lạnh zậy thôi sao? [-x [-x [-x

ui em đâu dám, mấy lần trước em hô hào còn bị bác dội cả xô í chứ :p
thui đùa thôi , bắt đầu vào năm rồi, sao mọi ng ko để đến kì nghỉ Toussaint tới đây ?!

Phùng Thu Thủy đã viết:
ui em đâu dám, mấy lần trước em hô hào còn bị bác dội cả xô í chứ :p
thui đùa thôi , bắt đầu vào năm rồi, sao mọi ng ko để đến kì nghỉ Toussaint tới đây ?!
>= một xô nước lạnh rồi đấy !!! #-o
Có ai thích trượt rolleur ko nhi ?? :|

Ờ, hôm nào lại hẹn nhau đi chơi đi. Em Thủy dạo này thế nào rồi? Hỏi thăm em phát!

ờ hôm nào là hôm nào ạ, đi là đi đâu í chứ ...???
Thanks a. Thanh , ah hôm trước em gặp em họ anh đấy, hai chị em cũng hỏi thăm nhau đc mấy câu :)
hì từ hồi ở Vn về cũng chẳng có liên lạc j, em mới đổi ID nữa và ít lên mạng ( chưa có mạng nên thế , nhưng sắp có rùi)...
trượt rolleur có khó hơn trượt băng ko ? mà trượt có an toàn ko ạ, nhỡ loay hoay mà gãy tay gãy chân thì phiền lắm :((

Trượt roller cũng giống giống patinoire, nhưng mà lại trượt được trên mọi đia hình nên rất tiện. Tập đễ và nhanh thôi, còn an toàn ư, ngã một vài lần là sẽ biết cách rút kinh nghiệm để lần sau không ngã ngay mà :p
Tối thứ sáu tới mọi người rỗi không đi ra điện Louvre xem trượt roller để lấy hứng thú tập ko. Tối thứ sáu nào cũng có nhiều bọn biểu diễn đep lắm, có hội chơi roller ở đấy,trong số đó có đại ca Chí Thanh b-) =D>
allezzz đi nhé???? :roflmao:

bao h hẹn nhau thì báo tớ cái nhé Thủy nhé,ấy có số của tớ rồi đúng ko?

Ờ, hay đấy. Anh không co' roller, anh ra ngồi xem & nói chuyện với mấy người ngồi xem được không? Chỗ đấy cũng gần sông Seine, có gì ra đi dạo một hai vòng sông Seine, pas mal!

ui Nam ơi Thủy mất số đó rồi , nhắn lại giùm nha !
Nam có trượt roller thì tham gia đi :)
có đợt đi dọc st Michel thấy có dân biểu diễn trượt đẹp quá, nhìn mê luôn ... nhưng mà vẫn sợ gãy tay :p

Thanks a. Thanh , ah hôm trước em gặp em họ anh đấy, hai chị em cũng hỏi thăm nhau đc mấy câu

Cho anh hỏi ai đấy? :? Em họ anh à?? Trai gái, tên tuổi..

Tối thứ 6 (tối nay, giờ Pháp) có thể đông vui rồi, mọi người ai có bạn bè (trai gái) thì rủ đi chơi cho đông vui ... ko biết trượt roller thì đến xem, pas mal du tout :x ! Hẹn thế nào nhỉ ... 8h30 Louvre nhé? có gi nhắn tin vào YM: dartagnanvn2000 :smoking:
A ce soir alors ... :roflmao:

Good!
Tối nay anh ra phát! Anh em mình làm tí chơi đuổi nhau.

hiihi
cho hỏi có cho dân ngoại đạo ở vn này nhảy vô ko?
ít ra thì em gái nhỏ cũng là dân học tiếng pháp 12 năm nay.
Học tiếng pháp làng nhàng nên đâm ra ghét nó, nhưng các cụ ở nhà bắt học để đi du học cho bằng bạn bằng bè, bằng anh chi em họ hàng
em gái nhỏ lên net tìm hiểu sơ sơ về du học pháp rùi, nhưng thấy nhiều thứ khủng khiếp và mơ hồ quá!!!???
không hiểu mình có sống độc lập được ko nhỉ (nhỡ có sang nhờ các cụ thâm niên ở đây giúp đỡ nhỉ)
cho hỏi câu cuối, có phải sống ở pháp 1o tr VND/tháng? đắt quá, có học bổng ko? (hình như kiếm cực khó, mà hình như là ko có),

Sozy anh Hà cho em cắt ngang phát :). Em có 1 cô bạn học năm 1 sciences eco ở Rennes 1 đang rất cần tìm 1 anh/chị đã từng học ở đó. Trong trường hợp ko tìm đc thì 1 anh/chị đã từng học cùng ngành cũng được :). Bạn em đang rất cần giúp đỡ, đi học 1 tháng rùi mà chưa hiểu mình đang học cái gì :-/. Alors, có anh/chị nào có thể giúp bạn ý, hoặc có bạn bè có thể giúp bạn ý thì reply cho em với :). Merci bien :* :x

ps: bạn em ko khá tiếng pháp lắm nhưng cũng khá dễ xương đó ;;)

? hình như mình gặp cô bé lần trước khi về rennes chơi thì phải ? tên j hả em, chị có bạn ở rennes nhiều lắm , nhưng chủ yếu là dân bên sciences app thôi nhưng bên rennes 1 chị cũng có bạn , nếu cần chị đưa địa chỉ bạn chị cho bạn em nha!

Phương Dung chị ạ :). Muh bạn chị ko học éco thì có giúp được nhiều ko nhỉ :p. Btw, thx :* :x mail của bạn em ni`: [email protected]
:-$

Back
Bên trên