Amser ở Pháp ơi !!!

Paris đông vui nhỉ, mà bạn Thủy lớp Văn ở Paris ngay từ đầu hay chuyển sau đáy? tớ cứ tưởng ấy đkí INSA Lyon ? :) mà tớ ko biết gì đâu nhé :p

Có khi đến T9 bạn Thủy với mọi nguời trên Paris cố gắng làm 1 cái bouff cho 00-03 cái nhỉ, có đc ko?

Dung la dan Am thi o nuoc ngoai nhieu that nhung ma chac tai "hieu hoc" qua nen chang may khi gap duoc, co gap thi cung rat voi va, moi nguoi ai o Paris co the de YM, va thong bao roi lien he, lau lau gap nhau mot lan cai nhi, hoc ra hoc, choi ra choi nhi??? :)
Minh ly 93-96 cung dang hoc cao hoc kien truc o Paris, chang biet ai dan am
o paris ca...ngoai may dong chi cung lop.
YM: vuhieunew
Rat mong duoc gap moi nguoi :*

:)) oh, mọi người bàn họp mặt à?, cho chị ké một chân nhé

Anh Hiếu để lại quả nick, rồi làm phát bisou, xem ra chỉ là để lại nick cho chị em thôi ạ? Không biết em add vào có làm sao không?

Dân ams ở Paris đông quá nhẩy. Mọi người tập hợp danh sách rồi đi chơi đê. Sắp hết hè rùi còn gì. Tớ mới sang nên chẳng biết ai ở Paris cả. Ở Paris chắc phải có đến 30 chú Amsers đấy nhỉ? Đã ai nghĩ xem đi đâu chưa? Tổ chức đi chơi cho tất cả amsers ở Paris đi, sao chi có 00-03???
Năm nay lại có thêm 15 chú Việt cộng đỗ X, không biết có mấy chú amsers trong đấy? Félicitations!
=D>
http://www.polytechnique.fr/concours/resultats/V2ADMIS/v2admisEt2004.php

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng chú Tuấn Anh phát đã nhỉ : http://www.ens.fr/international/2004/Resultats.htm

Dân Ams ở X thì cũng kha khá đấy, từ X95 đến giờ cũng có khoảng 20%, tất nhiên là trong Xviệt :) Lúc nào rỗi rãi, Tuấn Anh chạy lên núi chơi cho vui.
Ở ENS thi cũng có mấy anh Ams cũ đấy, chắc TA phải biết rồi còn gì :).

Trương Tuấn Anh đã viết:
Dân ams ở Paris đông quá nhẩy. Mọi người tập hợp danh sách rồi đi chơi đê. Sắp hết hè rùi còn gì. Tớ mới sang nên chẳng biết ai ở Paris cả. Ở Paris chắc phải có đến 30 chú Amsers đấy nhỉ? Đã ai nghĩ xem đi đâu chưa? Tổ chức đi chơi cho tất cả amsers ở Paris đi, sao chi có 00-03???
Năm nay lại có thêm 15 chú Việt cộng đỗ X, không biết có mấy chú amsers trong đấy? Félicitations!
=D>

Cảm ơn bác Trần Bằng nhé! ;) Học ở X đông vui sướng thật hơn hẳn trường em, mỗi tội hơi xa xôi hẻo lánh nhẩy. Hôm nào em phải 'X tiến' mới được. Nhưng nghe nói dân X ngoài học ra chỉ biết có... học thôi :D hehe. Ơ thế còn kế hoạch tụ tập đi chơi thì thế lào mọi người??? :-/

hihi anh Hiếu này học cùng lớp với bác TM.Tuấn phải ko ạ, thấy có hồi bác Tuấn nhắc tên :)
To Ngọc : úi tớ chưa học ở Insa Lyon ngày nào cả , chỉ có bạn Mai Châu lớp tớ học ở đó thôi , hiện h thì tớ ko ở Pháp :p ...
uhm cứ nghe thấy đi chơi là lại sáng mắt lên rồi khổ thế chứ, nhưng mà nếu tháng 9 liệu có ai khóa mình tham gia ko, hay phải đợi vào kì nghỉ mọi ng mới lên đây
mà bác TT.Anh đã nhắc nhở Ngọc đấy nhé, ai lại chỉ làm cho mỗi khóa mình hihi, phải có tinh thần tập thể :)
hi` đùa thôi để lại YM nhé, có j khi tớ trở lại còn liên lạc nữa okey ?!
tớ cũng mới lon ton lên đây từ đầu hè thôi , tại cứ bị chúng nó bảo là " nhà quê " mới tức chứ :))

Trương Tuấn Anh đã viết:

=D>
---> Merci :lol::lol::lol::lol::)>-
Bây giờ mới biết amser cũng có normalien, xin chuc mừng anh TA một phát :drummer: Dân X học hay chơi cũng tùy người, trong số amser chắc có anh Trần Bằng ham học thôi :D

To Đình Hà: Ở ENS ngoài anh là lính mới tò te còn có 2 amsers nữa là đại ca Cao Việt Dũng (Pháp 1,94-97) và Nguyễn Đức Phương (Lý 1, 94-97,trước học X, sang ENS làm Dr). Trong số 10 VNiens ở đây không có bạn nữ nào cả :(( . À, anh muốn hỏi chú ít kinh nghiệm thi X, năm tới thằng bạn anh cũng thi mà. Cho anh địa chỉ mail hay YM nhé. Của anh là bigman1708. Merci d'avance! :lol:

Mà sao mấy bác ở Paris lâu rồi như Chí Thanh, Đình Hoàng không có ý kiến gì về vụ đi chơi nhỉ? Theo tớ hay là tổ chức 1 buổi picnic đi rừng Boulogne đi. :-? Có ai đồng ý thì giơ tay lên nào!!! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hội anh em ở Paris mới mở đội roller, anh em trên này có ai hu*ng thú thì đi chơi tí. Trai gái gì cũng được, biết chơi hay không biết chơi cũng được, đi rồi sẽ biết , không có roller thì đến xem, hoặc là đến mượn rồi chơi. Có gì để tôi hỏi lại số đt hội trưởng, rồi anh em liên lạc.

Phùng Thu Thủy đã viết:
:0 cho em đi chơi với ạ !
Én bạc của anh, về nhà đi chơi cho vui vẻ đi, để anh tập roller mấy hôm cho thật bay, rồi khi nào em sang lại, anh dậy em. :D

Võ Thanh Hiệp đã viết:
He he thằng Tuấn Anh người hùng sang đây từ khi nào thế ???
Chú Hiệp mà dân giang hồ vẫn gọi là Hiệp Konica đấy à? :D Mày cũng lọ mọ vào đây cơ à? Tao sang đây được hơn 1 tháng rồi; đang ở quận 16. Mày bây giờ ở đâu đấy?

HIc hic cái thằng người hùng này làm lộ hết danh tánh rồi :D.Táo á đang phiêu dạt ở đâu có con gái đẹp ở đấy có tao ;)) Lol je plaisante :p .

hehee dan Ams o Paris dong vui qua nhi,minh hoc o tours coc co ai ca,thinh thoang cung muon di choi lam ma ko biet di dau
Moi nguoi co du dinh to chuc 1 buoi gap mat "than mat" cac amsers o khap nuoc Phap ko
Nhu the se vui lam,lai co dip de gap go lam quen voi nhieu nguoi.Lam luon 1 cai CLB amsers o Phap cho no be the
Di dau cung ko so ngu ngoai duong hehehe
Co ai huong ung thi gio tay gio chan len di nhe,de cac parisiens con sap xep :d
Neu ko hop o Paris thi den Tours cung duoc,1 thanh pho nho rat dep voi nhung con nguoi dam song nhung ko dam chet cuc ki men khaach
Moi nguoi cho y kien nhe

Phùng Thu Thủy đã viết:
To Ngọc : úi tớ chưa học ở Insa Lyon ngày nào cả , chỉ có bạn Mai Châu lớp tớ học ở đó thôi , hiện h thì tớ ko ở Pháp :p ...
uhm cứ nghe thấy đi chơi là lại sáng mắt lên rồi khổ thế chứ, nhưng mà nếu tháng 9 liệu có ai khóa mình tham gia ko, hay phải đợi vào kì nghỉ mọi ng mới lên đây
mà bác TT.Anh đã nhắc nhở Ngọc đấy nhé, ai lại chỉ làm cho mỗi khóa mình hihi, phải có tinh thần tập thể :)
hi` đùa thôi để lại YM nhé, có j khi tớ trở lại còn liên lạc nữa okey ?!
tớ cũng mới lon ton lên đây từ đầu hè thôi , tại cứ bị chúng nó bảo là " nhà quê " mới tức chứ :))
hihih sory vì Ngọc đã nhỡ nhời là "khóa mình" vì vừa nhảy từ hành lang học đường sang đây nên bị troubler tí :p.
Mà năm tới Thủy học ở đâu thế? gì thì gì cũng Bonne merde!!! nhé hì hì
Ở bên này được 1 năm rồi nhưng Ngọc cũng đã lên Paris lần nào đâu mặc dù đi mất hơn tiếng TGV thui :-s năm nay lúc nào vacances phải lên chơi với mọi người một chuyến.

YM của Ngọc: bonbon_hn có gì liên lạc nhé Thủy bisou bisou! :*

Chỉnh sửa lần cuối:
hix ,anh em cũng đang du học ở FR ( T1 00-03 ) ,học INSA lyon đó,em cũng muốn đi FR quá ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
hix ,anh em cũng đang du học ở FR ( T1 00-03 ) ,học INSA lyon đó,em cũng muốn đi FR quá ;;)

Báu gì cái đất này hả em.... Thằng anh em INSA Lyon tên gì thế?

Back
Bên trên