Amser ở Pháp ơi !!!

ah thế đúng chị gặp Dung rồi, Dung học bên rennes 1 chơi với Nhung _ bằng tuổi chị học kinh tế ở đó năm ngoái mà , có j sao ko trực tiếp nhờ Nhung . có ID rùi để chị liên lạc tiếp !

Bạn em chỉ quen 1 chị Nhung người Nha Trang thôi, có phải ko hả chị? Bạn em ko chat chit được, hic hic, có gì chị add em, 2 chị em mình chat :D => tigerqueen2712 ;)

Hic, thế thì tình hình tương đối thảm thiết vì bạn em bảo chị ý cũng tương tự nó thì phải :( :-s

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Bạn em chỉ quen 1 chị Nhung người Nha Trang thôi, có phải ko hả chị? Bạn em ko chat chit được, hic hic, có gì chị add em, 2 chị em mình chat :D => tigerqueen2712 ;)
Ơ, cho anh chát với được không? Dạo này chán đời toàn ở nhà chát chít! Mấy thằng bạn thì toàn chát chuyện bậy bạ. Hôm nào lên tâm sự phát!
Boo`m

Được chứ sao ko? :p

HAO sắp đóng cửa, phải tranh thủ câu bài cái đã :D:D:D

anh Thanh này chỉ rủ rê các em nhỏ tâm sự thôi, ng đâu mà dạt dào cảm xúc thế ....
dạo này em ol ít, thi thỏang lên thấy anh treo status rất chi là ... tình hình anh sao rùi ?!

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh đời sống tình cảm tinh thần của anh dạo này thế nào? hum nay thấy status tiền triệu gì gì thấy mà thèm :)) :x

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Uh đời sống tình cảm tinh thần của anh dạo này thế nào? hum nay thấy status tiền triệu gì gì thấy mà thèm :)) :x
Mông Hài giỏi lắm! Nhớ ngày trước em còn hay lên mạng hỏi thăm anh. Ít ra cũng một tuần một bữa. Nhưng mà, từ cái ngày ấy, cái ngày mà.. em cũng chẳng thèm để avaible bao giờ, cái ngày mà em thường ... chẳng biết nói thế nào. Boo`m :D

Phùng Thu Thủy, lâu lắm không gặp em. Em thật là con người không vui tính tẹo nào. :D :p L-)
:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ hờ, thứ nhất là anh ko được gọi em như thế b-) !!! Thứ hai là anh cứ bang bang thế ai chẳng sợ chít khiếp, thử hỏi còn dám chat chit hay ko nữa :((. Thứ 3 là em cũng bận, bi h ít được online, muh có online để cãi nhau với anh như hum nay thì còn nói làm gì nữa [-( :(

hic, anh co sao ko day ? :| ko nhat thiet fai boi bac em nhu vay chu !
anh lam on xoa ho cai doan dai loang ngoang loi du ca ten tuoi em ra di cai , ko thi sao em dam vac mat ru moi ng di choi co chu , anh ac qua huhu :((
voi lai de y la mot thoi quen tot nhung neu sam soi lai la mot tat xau can bo? , okey ?! :)
cuoi tuan nay dc nghi roi, di choi nhi ?!

hi hi sozi muh, em rat vui tinh day chu, chi co dieu ... uhm cai doan anh viet ... ko on teo nao nen em ko vui noi :p

Thủy ơi,số của tớ này:06.67.12.42.85,hôm trước nuit blanche ấy với Khôi đi chơi vui ko?

hôm đó tớ ở nhà thôi, ra đường đêm đó lạnh chết,ở nhà xem film. Bạn Khôi có qua bên chỗ chúng tớ một lát, rồi sau đó đi với bạn của K.

Có ai ở Pháp biết trường tên là conypecnyk, ở sth like that ở đâu không?

trường đấy là trường Polytechnique,kiểu như ĐH Bách Khoa ở nhà vậy.Tranh thủ nhắn mọi người,mọi người nhớ là thứ 7 này có một cài forum cho tất cả sinh viên VN mình tại Paris nhé,địa điểm ở ga Fontenay aux roses,đường B,direction Robinson,từ 10h sáng đến 6h tối.Mọi người đến nhé

thôi chết rùi anh ơi em mới chỉ là lyceen thui chưa lên được sinh viên rùi không biết có được đén không

Back
Bên trên