Amser ở Pháp ơi !!!

o* ... chu*a' chan j a
em nao khoc a, dang tinh chuyen di choi vui qua khoc sao dc :))

co them mot ng nua la ai day a ?

Ừ thì thêm một người nữa này.
To Thủy: Thủy ơi, chiếu thứ sáu này tôi đến Paris rồi đấy. Lo lau dọn nhà cửa đón bạn hiền đi là vừa.
To anh Hà: Hi hi hi, anh Hà mà tu á? Chuyện có vẻ lạ đây.
To mọi người: Em không rành Paris nên đi đâu cũng được miễn là càng đông vui càng tốt. Thế cuối tuần này đi chơi đúng không hả mấy ông anh? Bạn bè em ở xa quá, lại đang kì làm thực tập nên chắc chả đứa nào đi đâu. Em sẽ cố gắng rủ rê dụ dỗ bọn nó nhưng kết quả thì không dám chắc.
Thế nhé. A très bien tôt!

đi chơi đi chơi! Thứ bảy này được đấy! Có điều vụ đi chateau thì hơi xa xôi phiền phức, phải chuẩn bị nhiều, lại không có nhiều người lắm. Làm quả đi xem film, hoặc là đi đâu đấy, tối ra saint michel nghe nhạc là thú nhất. Dạo này có thằng đánh nhạc cổ điển hay sầu luôn, ngay tại place de st michel.
gogo

huhu the cuoi cung ke hoach di Chateau bi xoa so u, dang thich dc thue xe dap di trong do !
xa dau ma xa co chu, thu 7 ve zone nao cung di dc muh
the thi thoi vay, hix ( chang cam tam lam)
dua thoi, nhung ma bac Thanh fai dua ra mot cai de chon thoi, cu dua bao nhiu the, co khi lai chang di dc cai nao
the nhat tri la thu 7 nay nhe , nhung ma di dau, hen nhau o dau nao ?
ah moi ng de lai so dthoai di co j hen cho de, de vao P.mess nhe !
mau mau nao, pa`con oi , di hoc mai chan lam roi

ah hom truoc em di xem film , tu 7h den 11 h , hai film lien ma, hay lam, co card imagine giam gia nhieu lam :D oh nhung ma di ra den cua tu zung co bac say ruou cam dao chia lung tung, :(( fu` may ma luc do co ban em ko thi
sao minh toan gap bao luc vay ???

Chỉnh sửa lần cuối:
06.61.57.07.58
Ngài Nguyễn!
:D

Lịch thế này : 6h30 tối hẹn nhau đâu đó, Stade de France đi. Ra đấy ăn phát Mcdo. Rồi đi xem film phát cũng ở đấy luôn. Rôi sau đo' sẽ bắt RER ngược về St Michel đi chơi bờ sông nghe nhạc ngắm gái du lịch.
Tên film, giờ scéance sẽ báo cáo sau.
Bà con ai muốn thêm enseignements thì gọi điện vào số 06.61.57.07.58, hỏi ngài Nguyễn.

Bạn Hà đề nghị rủ thêm bạn Đăng cho thêm phần nam thanh nữ tú vào, âm dương hòa hợp nó mới vui

thu*a sir Nguyen, vay la thi di xem film nha, roi di bo ra st michel, sir trinh bay y kien cu the cho pa kon gan xa cung hay nhe !

@ chau : ban hien oi, nha minh luc nao cung gon gang , sach se , tinh tuom, den luc nao cung hoan nghenh chao don ca :)) ban thich ngu giuong co giuong ( to dung ) thich ngu dat thi cang vo tu chi toi ko co chieu thoi ! ma nhan truoc la nha co mot cai chan thoi day lam sao thi lam Chau a
oi suong qua , mot nam roi bon minh moi gap lai nhau !

Chỉnh sửa lần cuối:
ba'o ca'o sir Nguyen minh di xem film o dau the a?
ah bao' cao' chung em chac co 4 dua, co hai vi do bi du do da lan loi tu Lyon len day de di choi hihi :))
ah ma sir oi, bac Ha chac ban di tu roi, ko dam fa gioi dau :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Phùng Thu Thủy đã viết:
ba'o ca'o sir Nguyen minh di xem film o dau the a?
ah bao' cao' chung em chac co 4 dua, co hai vi do bi du do da lan loi tu Lyon len day de di choi hihi :))
ah ma sir oi, bac Ha chac ban di tu roi, ko dam fa gioi dau :p
Bác đang bận thi, trời, lúc trời đẹp thong thả trong lòng muốn đi phá giới lại chẳng có ai rủ đi chơi [-( [-( [-(
anyway, :-? :-? :-? , nếu em mọi người có nhă hứng phá sư, sư cũng đành không cưỡng được vậy ;) , sẽ tham gia màn tiệc cuối ở St Michel vậy!
a bien tôt! |-) |-) |-)

Hic hic, khổ thân mấy ông anh trong X nhỉ. Trong lúc dân tình ào ào đi chơi thì các ngài bù đầu tụng kinh niệm phật cứu độ chúng sinh bằng... đống kiên thức của mình. Lạy Chúa lòng lành cùng với đức Phật bao dung tha thứ cho các ngài đi chơi với bọn con một bữa cho vui rồi sau đó mặc xác các ngài muốn làm gì thì làm ạ!!! Amen!
Bonne anniversaire à Mlle Phùng Thu Thủy!!! Phù (thổi nến!)... Bộp bộp bộp(vỗ tay!)...

Cho em phát ý kiến phát,mình tô chuc mät cuoc hop mat vao giua thang 9 nam nay nhe,nhu the vua co thoi gian chuan bi,va lai hop mat luc day thi dong du hon,moi nguoi cung tu VN sang lai het roi,co duoc khong a?Minh to chuc hop mat tat ca AMsers o Phap

hihi to tat qua tat ca cac amser o fap thi dung la fai doi den thang 9 roi nhung luc do da vao hoc het ca roi ban Nam oi, vi lich nhap hoc cua cac truong cung ko han la giong nhau lam dau!
Chau oi, cam on da goi dien cho toi nha,nhung lam j co nen dau ma thoi hic tui? than qua :( vi dau co lam j dau !
ah ma Hai tu Lyon len nha to roi do, chi con thieu moi ba nua thoi day, mau mau den thu 6 nao

Liệu có bao nhiêu Amser ở Pháp nhỉ? Đến 50 người không?

Sir Nguyen oi la Sir Nguyen tai vi may hom truoc net nha em ko dc binh thuong cho lam, tu zung virus lung tung ca, roi Antivirus thi bi loi the la huhu ==> nen ko co so dd cua sir
ma ai ze den toi sir nhan la sir ve nha roi ko di choi nua
sir la hang hai nhat ma lan mat tich nhe
sir ko biet la bon em 6 dua veu mat ko hieu nen khoc hay cuoi nua
fai fat sir the nao day a?!

Hê hê mọi người đi chơi vui vẻ thế!:) Có ai tường thuật cho iem vớ không nhẩy?? Ai có ảnh post lên cho bà con xem với ;))

Có gì đâu mà tường thuật! Hôm đấy được em Thủy đưa đi chateau. Lúc đầu trời đẹp, về sau mưa, đen thế. Chateau thì còn chưa đi được vào, chỉ đi loanh quanh cái vườn thôi. Được cái đi chèo thuyền khá vui. Mà Hiệp lãng nhân đang ở đâu ở Pháp thế?

Thich the,moi nguoi di choi roi ah,the thang 9 nay co dinh di choi nua khong?Ben nay em it ban lam,nen la rat mong duoc gap va lam quen them voi cac anh chi o Phap

ớ ớ sir ơi, em có đưa mọi ng đi đâu .. bạn Hải xung phong làm hg dẫn viên đấy chứ!
mà chẳng biết, chỉ tại hôm trước có ng kêu thích trời mưa, cầu đc ước thấy, mưa luôn hôm sau ...
đi bơi thuyền cũng vui , hìhì cứ như ở Hồ Tây sướng là vì chỉ ngồi hóng hớt, ko phải chèo :p
ah, Sơn Nam ơi, tớ qua nhà Trọng Tú và Song Hà chơi rồi, ăn cơm vui lắm, đợi ấy với ai nữa nhỉ, ah bạn Tuấn lớp Pháp , có thêm bạn Chi lớp A 1 , bạn Bách lớp Nga là đủ khóa 00_03 ở đây chưa?!
năm tới đây, lớp Toán lại có hai ng nữa sang, lớp Lí cũng có 1, còn lớp Hóa thì có sẵn bạn Tú năm nay đến Rennes học ... hihi bắt đầu ngồi đếm, đông ra phết ...

Back
Bên trên