Ai dốt tự nhiên ( đặc biệt là Vật Lý ) thì vào đây !!!

Tình hình học tập là rất hay tuân theo 1 quy luật, những đứa luôn mồm "Chết tao rồi, ngu quá, sai bét" thì muôn đời 9, 10 chiu chíu (những đứa này hầu như luôn là con gái hoặc những thằng như con gái); còn những đứa "Thôi quên đi, đằng nào mà chẳng kém, cần thì gỡ, lo gì, vô tư như tao này" thì điểm hay di động từ 2 đến 7. Hấp dẫn không, ngẫm mà xem !!
Hôm trước kiểm tra Lý làm đúng, bonnj quái vật giỏi nhất lớp xung quanh ra cùng đáp số khác, tưởng sai chép bọn nó thế là đứt đừn luôn, nhục quá !!!!!!!!!

To Hoàng Hiếu: Ỳ ông là những đứa nào điểm cao một chút là học hành như con gái à? Xem lại ý kiến đấy của mình đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bây giờ tui đang là học sinh dưới trung bình vì 4 phẩy môn tin đây.Cuối năm mà thế chắc die mất!!!!!!!!

Hehe, cả lớp Lý1 đang hs yếu vì 0 phẩy Tin tập thể đấy, 4 phẩy nhằm nhò gì?

Cả khối 10 chúng ta năm nay chết bởi môn tin là một,lý là hai,chả riêng gì lớp nào đâu.
Mà thui sợ gì,cứ vui lên đi,đời còn dài.Hôm nọ lần đầu tiên thày Nghĩa làm cả lý 1 sửng sốt vì câu:"cấm nói chuyện và trao đổi bài.Ai nói chuyện,tôi cho là phạm luật và xử lí luôn."Lần đầu tiên thấy Mr có câu hay như vậy.
:-? :-? :-? :-? :-? :-?

Tình hình chiến sự có vẻ gay go quá,ngộ đến góp mặt nè!
Khiếp,điểm bị như rứa thì die thiệt đó!!!
Lớp tui thì Mr môn Tin lại kiểm tra xong thì không cho biết điểm!Thế mới cúuuu!

Chỉnh sửa lần cuối:
các anh các chị nhầm rồi, đầy lớp vẫn sống nhăn
ví dụ như lớp tin em, chả vấn đề rì sất

hơ, tưởng chỉ mình lớp toán1 năm nay bị sao quả tạ chiếu, hóa ra các lớp khác cũng thế a?? Như thế là có ba lớp toán1, hóa1 và anh2 được "vinh dự" học cùng một thày Lý, hô hô, phải công nhận là thầy mình đỉnh thật, từ một vấn đề vô cùng đơn giản và dễ hiểu, qua lời giảng của thầy nó bỗng trở nên vô cùng trừu tượng và khó hiêu. Thế là lớp tớ phải mời thầy Đạt dạy (20k/buổi) mà tớ thấy thầy dạy cũng không phải là quá hay. Chính ra thầy Hàm dạy hay hơn (Địa chi:: Đội Cấn;; tiền học là 15k/buổi, lớp rộng rãi, quạt chạy vù vù, chỉ có mười mấy đứa học thui, được lắm.. Chỉ có điều tớ học cùng lớp rùi nên giờ bỏ ngại lăm.. Bạn nào muốn học tớ chỉ chỗ cụ thể cho **___**) Mà không chỉ có Lý, Hóa lớp mình còn chán gấp vạn. Trước đây tớ khá tự tin về hóa nhưng sau một thời gian học thầy thì tá hỏa vì ...chả hiểu gì cả mà những gì thầy giảng thì hầu như không giúp ích mấy cho việc làm bài tâp.. Có bạn nào nghĩ ra cách gì giúp tớ không (chỉ cho tớ chỗ học thêm nào hay hay chẳng hạn, thanhk nhìu)

hơ, Duy ơi, Tin lớp tớ thì tình trạng hoàn toàn ngược lai.. Mà bất công không chịu được, Thầy chia lớp làm hai tổ , tui ở tổ 1 dính đề phương trình trùng phương -->đi luôn. Mà mình cũng đỉnh thật, phương trình bậc 4 mà giải ra 7 nghiệm hehe*__*. Đến bọn tổ 2 kiểm tra thì đề dễ nhăn nhở, Rứa là hầu như cả lớp 10 chỉ có vài đứa được 9 và hai đứa (trong đó có tui) bị 6. Thế là mất học bổng rùi, huhuhu tui chỉ muốn chết thui ...

ùa!!!!!!!!!!!chắc tại chụi ảnh hưởng của cấp 2 coi môn tin là môn dễ qau tròng nhất nên mới thế

ams cũ học Tin được 2 năm lớp 6,7 rồi ko học nữa, đến giờ quên sạch là vừa.
Còn Lí thì ko có gì để nói cả, đã có ai nghe đến "định luật chồng chất" chưa, khoai ko tả

Cố lên các bạn, hết năm lớp 10 này là nhẹ gánh rồi, đừng lo :)

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
hơ, tưởng chỉ mình lớp toán1 năm nay bị sao quả tạ chiếu, hóa ra các lớp khác cũng thế a?? Như thế là có ba lớp toán1, hóa1 và anh2 được "vinh dự" học cùng một thày Lý, hô hô, phải công nhận là thầy mình đỉnh thật, từ một vấn đề vô cùng đơn giản và dễ hiểu, qua lời giảng của thầy nó bỗng trở nên vô cùng trừu tượng và khó hiêu.

Chính xác 1000000.....000% ! 8-} Ông Hải chính là 1 minh chứng sống cho câu:"100 năm bia đá cũng mòn,nghìn năm bia miệng vẫn còn trơ trơ".Hixhix rõ là tiếng xấu về thầy đáng phải lưu tryuền muôn kiếp.Muốn biết cụ tỉ thế nào thì ...... cứ thử nhảy sang lớp mình học 1 buổi coi.!!![-x 8-}

điên, thầy Hải dậy hay đấy chứ, có mà bà ko hiểu thì mới nói thể thôi, nếu thầy dạy ko hay ko ai xếp cho thầy dạy lớp chuyên tin cả

tao tưởng chúng nó đang nói thấy Hải dạy Lý cơ mà
thằng Hà ngu đã không biết lại còn ........

Chỉ được cái nhanh nhảu là giỏi, lớp mình cô Hạnh dạy cũng ko đến nỗi nhưng chém học sinh như chém cá -> tàn bạo :((

cô HẠNH nào, nếu nói mrs. dạy lí thì, tao ko có ý kiến, nêu ko thì lại bảo tao vô lễ

Back
Bên trên