Ai dốt tự nhiên ( đặc biệt là Vật Lý ) thì vào đây !!!

cái ông Duy này cái gì cũng kêu phù du ----> thì thì sống làm gì , chết quách đi cho rộng đất

ừa, để ông ấy phán nốt câu, sống chết thì cũng phù du là đủ bộ
tức ko chịu được mọi người ạ, bài kiểm tra, với công sức học cố gắng (thật ra thì cố học mỗi môn lí), điểm kt như cứt, lỗi sai thì ko có, ko thể hiểu nổi
1 list những đứa bị trừ 1 điểm chỉ vì thiếu số thứ tự dề (nói luôn, lớp em làm kt có 4 đề, chứ ko còn simple là chẵc và lẻ :D)
trên lớp làm bài bà ấy ko bao giờ vẽ hình và bảo phải vẽ hình, -> kiểm tra, thiếu 1 hình trừ 0,5 các em nhé, thế là đi tong thêm 1 điểm

trên lớp học thì như ..., nếu ko đi học thêm chắc em tử sớm rồi

WOW, học chuyên Lý thầy Nghĩa dạy thiên tài cũng thành thiên tai cả thôi. Bài kiểm tra cả lớp toàn 4 với 5, mang tiếng dân chuyên Lý. Hối hận quá rồi, thầy còn bảo bọn tớ : '' Tôi cho các anh các chị tự chọn cách chết, có điều đừng khóc to quá (???)''

Tôi cho các anh các chị tự chọn cách chết, có điều đừng khóc to quá (???)
:)):)):)):)):)), bó tay quá bà con, bó toàn thân luôn, ý thầy là kiểu rì cũng chết, chỉ là chết toàn thây hay ko toàn thây thôi hả??

mà bây giờ lại thêm môn Tin thầy Tuấn mới kinh, hầu như lớp tui để giấy trắng, mà hình như lớp khác cũng vậy

whaoo - hôm nay tự nhiên thầy Lý lớp mình máu woa' - giảng bài dễ hiểu vãi - chậc - cứ đà này là ổn roài !!! ( đây chỉ là nhân định của tui về thầy hôm nay thui - các bạn A2 co ko hiểu bài thì đừng ý kiến nhé !!! )

phải nhìn vào toàn thể chứ dựa vào 1 tiết thì nói làm gì

sao mà Tin khó hiểu thế - làm bài chả bít là đúng hay sai nữa - đau lòng woaaa''' !!!

học Tin mà thấy na ná học triết là sao ???

bó tay, tin quá hay, ko hiểu thì đừng có chê trách

ko đến nỗi bỏ giấy trắng nh phải cái làm mà chả bít có đúng hay ko ???

Này, tớ có ý kiến thế này.
Mọi người không hiểu chỗ nào về tin thì cứ vào topic "bàn luận về phương pháp học tin học" mà post bài lên để hỏi, như thế rất hay, có gì sẽ được giải đáp luôn. Có thằng Cường, thằng Huấn, Vanha,... toàn chuyên gia giải đáp cho. Ok?

Mie. , anh cho ý kiến hay thế mà đíu có thằng nào reply lại cả, tình hình thế này ko tiến triển được rồi 8-| :)|

Đã bảo thằng Duy lập topic những người muốn tự tử vì môn lý cơ mà,lập topic này để chửi giáo viên thì làm được gì cơ chứ?

Môn Lí bản thân nó rất hay chỉ vì mình học ko đúng cách nên thấy chán mà thui

Tao thấy môn Lý hay thứ 3 ( Sau toán và tin ) :))

Tao đi tự tử đây! Tao cũng dek hiểu là tao mấy phẩy lý nữa!! :(( :((

Back
Bên trên