Ai dốt tự nhiên ( đặc biệt là Vật Lý ) thì vào đây !!!

wầy !!! học bổng du học khó quá - dựa cả vào điểm phẩy Toán , Lý , Hóa trên lớp thế có chết ko chứ !!! OH MY GOD !!!!!!!

haha ra là acimet, thế thì cứ nói thẳng ra có phải simple ko

ôi trời !!! Chủ Nhật này ban phụ huynh đến nhà các thầy cô roài - OH MY GOD !!! I'm going to die !!!!!!

hôm nay kt Toán Hình 1 tiết - lo quaaa'''' !!!! Hình dạo này học lơ là chả hiểu j` sất !!! ÔI I I I I !!!

sắp trả bài kt lý 1 tiết !!!!!!!!!!!!!ôi!!! ai đi mua quan tài hộ tôi với

Quấn chiếu thôi, mua quan tài làm gì đắt lắm :D

tóm lại là cái bài kiểm tra lý của tao vẫn chưa được trả lại, ko biết có được lên điểm ko, ko sai mà ko được 10 cú lắm

Nếu mày được 10 mà cô cho xuống 8 được thì tao chịu thua, lại còn ko sai, bó tay [-x

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hử. tao nói thế bao giờ, bọn nó đang học chương trình lớp 11 mà
Hơhơ ! Tưởng lý 1 đang học chương trình toán 12 đạo hàm jj đó cơ mà!
Thầy N tuyên bố là dạy hết toán 12 trong vòng 2 tháng(eoo)Đúng ko nhỉ:D :)>-

Hôm nay Mr Nghĩa lại kt 2 tiết. Dễ thôi, có 3 bài ngắn ngủi nhưng cả lớp ko ai làm xong 2 bài
=====>lí 1 sắp tự sát tập thể.

thảm hại thế, :(. có vẻ năm nay nhiều cái khó khăn óe, các lớp chết lý chết tin :(

đầu năm, thầy Sơn hỏi cả lớp có ai giỏi lý ko --> ko ai trả lời :|
khi có bài kiểm tra, ông ý cho khó lòi mắt, rồi sau đó nói 1 câu xanh rờn: " Đầu năm thầy đã hỏi có ai giỏi lý không thì không ai giơ tay, vậy thì cần gì đạt học sinh giỏi, cần gì điểm tổng kết cao, chỉ cần 6,5 thôi, dưới 6,5 thầy ko nói gì" :|

<-- pó ch*m ông này :D

Sao ông Sơn không hiểu là các em không cần học sinh giỏi nhưng mà bố mẹ các em cần nhỉ , học sinh tiên tiến => Xách va ly ra khỏi nhà , học sinh trung bình thì thôi , chắc phụ huynh cầm dao phệt tại chỗ .

:( iem mà được học sinh tiên tiến, -> chém luôn cho đỡ chật đất, học sinh TRUNG BÌNH -> ko dám tưởng tượng luôn

hô hô
học sinh tiên tiến thì toi rồi còn gì
mà năm nay chắc chắn là toi rồi , không có gì phải bàn cãi
văn : liệt
sinh : liệt
anh : liệt
toán :liệt nốt
..vân vân và vân vân ..

thôi!!!!!!!!!!đồng bào cứ bình tình!!!!!!!!!!!!!hầu như đó là tình trạn chung cảu toàn thể nhân dân từ 9----->10 mà!!!!!!!!!!!!hy vọng alf hk2 sẽ khả quan hơn

cầu mong cho nó đúng là tình trạng chung ( ô hô mình thích cái câu " tình trạng chung " này ) , chứ papa & mama iem kêu ghê wá

hay thật - hôm qua giả bài Tin mỗi minh được 7 , đứa ngồi dưới cũng 7 và tổ trưởng thì 8 còn lại cả lớp 0 hết - xém nữa bị "đi cầu thang" roài - may mà mình chạy kịp !!! phù :cool:

sau đó thầy cho lớp kt lại và tình hình vẫn như cũ - ko khá khẩm hơn j` - mong là em ko bị đi cầu thang nữa - hix !!!

e hèm - hôm qua kt Toán - kt xong - cả lớp ra nhìn nhau với khuôn mặt như mọi khi ( trừ 1 số cao thủ trong lớp ) - ôi - đời là phù du - cũng muốn coi điểm là phù du lắm mà sao cứ gặp cô Toán là nhớ tới bao ba số (555) ko hà !!

Back
Bên trên