Ai dốt tự nhiên ( đặc biệt là Vật Lý ) thì vào đây !!!

Ngày trước tôi khóai lý bao nhiêu thì bây giờ chán bấy nhiêu , nhiều lúc còn nghĩ chắc mình không hợp với ngành tự nhiên , nhưng thôi không sao bà con ạ , cứ cố gắng là được , dù sao đã bước chân vào trường chuyên thì phải chịu tìm ra cách chết thôi.

Lớp mày được thầy dạy lí hay vãi ra còn gì mà phải kêu ca nữa

Uhm, có câu này khuyên các bạn, đừng mang cái này lên trên này nói, có nói thì vào Y!M mà nói, cái này dễ phạm thượng đấy

to Ninh : mày thích tự tử thì tới Hilton vào toilet cho đầu vào dập nước là xong ! :cool:
ừm - các bạn vô đây kêu ca thoải mái nh đừng có phạm thượng đấy nhé - be careful !!!
to Thế Quang : thứ tư là thể dục - nói TD phạm úy quá !!!

to ĐD : sao mà phải chết thế - phí - điểm chỉ là phù du thôi - chưa chắc đã đánh giá hết khả năng của mày đâu !!! :cool:

Toán thì có thể học thầy Tôn, Lý có thể học thầy Hàm ( Lò Đội Cấn ) hoặc Toán thầy Lương, thầy Thống Nhất ( Đại ) Lý học thầy Ảnh ( lò Tổng hợp - Bách khoa ) đều được

lý quá okie, iem ko thích học lí ở trên lớp, 2 lớp học thêm là đủ để okie về môn lí rồi. thế nên điểm vẫn cao tằng tằng

Ông cứ sang lớp tôi mà học thì sẽ biết, thầy NGhĩa cho bài khó kinh hoàng luôn, mấy bác 11 Hóa năm nay cũng bị dính chưởng, khà khà

hêh, biết lớp ông rồi, chuyên lí 1 nói làm rì, học để đi thi olempic cơ mà :))

Toán thì có thể học thầy Tôn, Lý có thể học thầy Hàm ( Lò Đội Cấn ) hoặc Toán thầy Lương, thầy Thống Nhất ( Đại ) Lý học thầy Ảnh ( lò Tổng hợp - Bách khoa ) đều được

Lớp mình đang học thêm Lý thầy Hàm này hả Hà, à mà tao thấy điểm mày có cao lắm đâu :))

Thầy Nghĩa vẫn cho bọn ấy học tiếp lý lớp 9 à, tớ nghe thằng Hà hâm bảo thế :-/

hử. tao nói thế bao giờ, bọn nó đang học chương trình lớp 11 mà

Hựa, lớp 11 à, khiếp vật, bái phục ( nhưng tao nghe rõ ràng mày nói là Lý 1 đang học lại Achimede cái khỉ gì nữa cơ mà)

mày ơi cho tao hỏi 1 câu nhé, Achimede là cái rì, đây chắc là lần đầu tiên tao nghe có từ đấy trên đời

Ê ê, mấy anh nếu muôn show off cái trình học Lý lớp 11, 12 cua rmình vô chỗ khác hộ em với, em là em đang rất bức xúc với Lý đây :(( Trời sinh Hà sao còn sinh Physics???

Con nhợn Hà đã viết:
mày ơi cho tao hỏi 1 câu nhé, Achimede là cái rì, đây chắc là lần đầu tiên tao nghe có từ đấy trên đời

Achimede phiên âm ra là Asimet, có thế cũng ko hiểu /:)

sao mà bức xúc thế hả Hà - phải vượt qua số phận chứ !!!

này mấy ông - ở đây toàn người ko giỏi tự nhiên - vô đây bung nhặng xị toàn mấy thứ cao siêu là sao ???
:cool:

Back
Bên trên