Ai dốt tự nhiên ( đặc biệt là Vật Lý ) thì vào đây !!!

wầy ! bài Tin đầu tiên làm vãi tốt thế mà bài Tin thứ 2 làm vãi ngu - đau lòng quá !!!

tình hình về Lý và Hóa thì có vẻ tiến triển hơn chút ít nh Toán thì vẫn dậm chân tại chỗ - điên thật - sau hôm đến nhà thầy cô h bị cấm cửa ở nhà rồi - continue in VN - lại tiếp tục chiến đấu vậy - kiểu này mà ko được học sinh giỏi chắc bị ba má chém quá !!!

Lớp tui thì 100% khá hoặc TB rồi. Thầy Nghĩa mà, bài khó khủng cơ

hơ hơ !!! sắp thi hk roài - phê quá !!!

nè, thía bảo thi học kì phải chia lớp à?
Trời ơi, có ai thấu cho tui không! Sao tui dốt lý quá nè trời!

đâu có chia lớp đâu, chặt đôi lớp như mọi năm thôi mà

chia hay không thì vẫn chết ----> no vấn đề
chừng nào vẫn còn chơi đc thì phải chơi nốt
chiện gì mai làm đc thì để mai làm nhá :))

Vương Văn Cường đã viết:
chia hay không thì vẫn chết ----> no vấn đề
chừng nào vẫn còn chơi đc thì phải chơi nốt
chiện gì mai làm đc thì để mai làm nhá :))
Đúng là chiện gì mai thì để mai làm :)) :)) :))

a chà - HKI năm nay hầu như là khá rồi - thằng nào mà học sinh giỏi cho đi cầu thang - heheheh !!!
thi tập trung Lý với Hóa - tin này có khác j` án tử hình đâu - hix - bài trên lớp làm còn chẳng xong h thi tập trung chắc cả h ngồi cắn bút !!!
nh~ ngày tươi đẹp ôi còn đâuuuuu ...... !!!!!!!

tự nhiên năm nay sang hẳn 1 phạm trù mới về toán , lý tự nhiên lại xuất hiện thêm cái vectơ làm bài tăng đọ khó + khó hiểu lên khá nhiều !!!

mấy phẩy, tôi đang lo môn chuyên ko trên 8 phẩy đây này :(

hmm - thi hk các môn phụ hầu như là rất tốt ( hầu như toàn dân quay mà lại ) còn tự nhiên thì ko biết sẽ thế nào đây - lại còn thi tập trung - OH MY GOD _ đến phải đi tự tử tập thể mất thôi !!!

1 hk cho nh~ ai còn chưa kịp chuẩn bị tốt tinh thần sau 1 đợt thi dài căng thẳng vào ams - sang hkII chắc phải cố gắng thôi - chứ cứ đà này ko sớm thì muộn cũng sẽ được nghe nh~ bài ca bất hủ của ba má mất !!!

Hà ơi, bọn tao ko lo xa như mày đâu. Tao với thằng Đạt Anh chỉ cần Lý trên 5,0 là tốt rồi. Mày lại còn muốn trên 8,0. Bó tay thật.

Điểm phẩy lý hiện nay của tôi đúng 5,0 .

Hình như lớp Toán không có ai không chết Hóa thì phải.Lý có vẻ khá khẩm hơn, toàn 7.

Back
Bên trên