Ai dốt tự nhiên ( đặc biệt là Vật Lý ) thì vào đây !!!

ừm hừm tại sao hầu như các lớp chuyên toàn chết bởi chính môn chuyên của mình thế nhẩy ???

Quyến nhà mình chỉ dạy bọn cực giỏi hoặc cực dốt thôi chứ cái loại lúc thì nổi lềnh phềnh lúc lại chìm nghim nghỉm thì ổng không dạy đâu.mà học lý Quyến còn không chịu nổi thì học ông Hàm với lại ông Nghĩa thì tính sao đây?chẹp............

Kin quá , lớp lý 2 không ai dám kêu bài thi HK dễ => bạn Linh trình cao quá , bái phục .

Đề Lý như cục phân đấm vào mồm!!
Hạt mưa rơi tự do đúng không mọi người, tớ làm là không :((

Ai bảo hạt mưa rơi tự do đấy , đấm lệch mồm giờ , nếu thế trời mưa ra đường đầu bị đục cả trăm cái lỗ à .

Sao chúng nó kêu là hạt mưa có hình dạnh khí tượng học của khỉ gì cơ mà??

Ai bảo hạt mưa rơi tự do đấy , đấm lệch mồm giờ , nếu thế trời mưa ra đường đầu bị đục cả trăm cái lỗ à .
Ơ , bác đừng nói với iem thế nhá , chứ tình hình mà thế này thật thì môn Lí sẽ là môn thứ 2 bị liệt sau Văn :( bi đát

Tôi thì không sợ, thi Lý phải 1 điểm thì mới dưới 6,5 cơ. Nói chung đời vẫn đẹp :D

Ông khác, tôi khác, 10 điểm HK vẫn chết như thường, thế mới đau chứ.
Nói chung là thi xong rùi, có kế hoạch chơi bời gì chưa chúng mày?

ủa ??? bài Lý hạt mưa đâu có phải là rơi tự do !!!
mà sao các thầy chấm bài thi nhanh thế nhẩy - làm anh em chưa kịp chuẩn bị tinh thần đã die roài !!!

nói chung thi hkỳ năm nay siêu tệ !!!
bài Văn : còn mỗi cái kết bài thì hết h , làm vội làm vàng thành cái kết bài 2 dòng !!!
bài Anh : sai lỗ chỗ , lung tung loạn xạ cả !!!
bài Lý : sai đau sai đớn , tiếc gần chít !!!
bài Hóa : tệ hại , ko kiếm được cái bảng tuần hoàn , lại ngồi ngay đầu , cô giám thị thì nghiêm , thôi xonggg !!!
bài Toán : làm tàm tạm nh ko hết , rõ chán !!!
PS : Kết cục : đời anhhhhh ......... thế là đủ dù biết tất cả chỉ là phù du !!!

Oạch hôm qua vừa trả 2 bài lý , bài 1 tiết 10 , thi học kỳ 9 , điểm phẩy tăng như diều gặp gió , hình như là đã gần 7,5 , sương không chịu được .

7,5 thì thi HS giỏi thía nào đc? Anh khuyên chú nên đi thi HS giỏi lớp 10 mà kiếm tiền, nhìu phết...Năm ngoái mình ngu gần nhất lớp mà cũng đc >600k tiền thưởng

thật hở anh Mạnh :eek: , môn nào cũng thía hở ?
sướng rồi , cố lên , tiền vào cứ gọi là ....... >:)

uầy - thế là liệt môn Toán roài , cả lớp chết gàn hết !!! Cộng thêm cái tin thầy Tin năm nay sang hkII mới nâng diểm , hkI thì chưa nên kiểu này tỉ lệ hs tiến tiến lên nhiều roài !!! hk này rõ là chán !!!

he he he thế chẳng nhẽ các bác chỉ lo mỗi mấy môn TN thôi sao? :-/
có bác nào Tin 8,0 em lạy bằng cụ tất nhiên làh/s lớp 10 khóa 04-07 và ko kể bọn lớp Tin đâu nhé
Thế có bác nào đi thi h/s giỏi Tin ngoại trừ các bạn lớp Tin ko? :-/

Mày chuẩn bị gọi tao bằng cụ đi vì thể nào mà ông Tinh chả nâng điểm.

hôm qua chết môn Địa rồi , điểm phẩy rõ thấp - đc cái vẫn trên 6,5 - nói chung điểm hk này shit quá - sang hk II mà ko thay đổi thì chỉ có nước die thoai !!!

Back
Bên trên