..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Huhuhu...thím ơi....hum nay em ko đến đc vì phải đi thăm 1 ng` ốm trong bệnh viện....huhuhu....:(( :(( :(( :(( :(( :((....
Xin lỗi thím....xin lỗi cô....huhu...:( :( :( :(( :(( :((....

Hic....chưa bao h thấy cô khóc....và cũng chưa bao h thử tưởng tượng khuôn mặt của cô khi cô khóc...Huhu...thật sự là shock khi nghe thím kể thế...Mà mình điên thật...ở trong vị trí ấy....mình có kìm nén đc ko...:-s :-s :-s :-s...Hay là sợ quá mà bù lu bù loa lên....

Mọi người ác thế....sao ko phải là ngày mai....thứ 4 tao đi SGP rồi....:(( :(( :(( :((.....hic...:-s :-s...
Any way...ủng hộ tất cả những j` lớp mình làm cho cô.....Iu cái í tưởng chụp cái ảnh lớp mình đứng hình trái tim mà cả lũ đã ấp ủ làm cho cô 1 cái thiếp mà cứ trì hoãn mãi...:-s :-s...Iu cái ảnh ấy....IU...:x..

----------

Sáng mai mọi ng` định mấy h đây????
Để xem tao có đi đc ko...?:| :| :| :|

trời ơi..Lâu lắm mới vào HAo..
Vừa vào lại đã nhận phải tin dữ...
Thương cô quá!!!!!:(:)(:)(:)(:)(:)((
Muốn khóc thật nhiều...
Cứ nghĩ đến những ngày cô ốm phải nghỉ dạy ở nhà còn mình thì chơi đùa nói chuyện ở lớp..Những lúc vì mải mê theo đuổi một thứ gì đó mà quên mất hay giả lờ đi sự cố gắng của cô...
Rồi nghĩ đến những lúc cô wan tâm iu wi mình..Mình lại thấy mình nhẫn tâm..mình coi thường tình yêu của cô wa'..
Bây giờ mình chẳng biết làm gì và thật sự cũng không biết có thể làm gì được cho cô..ngoài cầu mong cô có thể bình phục để tiếp tục dạy A1!!!
Hope for a miracle to pick our beloved teachers up from illness!!!
A1 sẽ luôn yêu cô và ở bên cạnh cô....

Cô sẽ hạnh phúc lắm khi đọc những dòng viết của mọi người. Thực tế mọi việc không đến nỗi bi quan như các em nghĩ đâu, tất cả phải bình tĩnh và tích cực làm thiếp cũng như viết thư tặng cô nhé! Nếu bạn nào có điều kiện thì các em cố gắng phân công nhau đến giúp cô, mấy hôm nay chị thấy Linh ở nhà cô suốt.
Chị thấy nhiều đứa nói rằng khi sắp mất cái gì đó mới nhận ra giá trị của nó, thực tế là các em chưa mất gì cả mà đã nhận ra giá trị rồi đấy, đừng để mình phải hối tiếc một lần nữa!
Đại gia đình chúng ta sẽ cùng cố gắng nhé, cả nhà lạc quan lên!!!

phải đến hơn 1 tuần mới ol....nhận được cái tin này...:|
thật sự là bây h tao chẳng muốn nói j` nữa cả.....
hồi trong năm cũng một lần biết tin này rồi lại được báo lại là cô k0 sao cả...mình thấy đời thật đẹp ...thế mà bây giờ ......
thật sự mà nói thì cô là cô giáo đầu tiên mà tao có cảm giác như một người mẹ đối với học sinh,k0 phải là vì cái tin này mà khiến tao cảm thấy thế mà là từ lâu lắm rồi...nhưng chả bao h nói ra cả....
k0 sao...mọi chuyện đâu sẽ có đó...cô sẽ cố gắng...cả lớp sẽ cố gắng....
when there's a will, there's a way :D mọi việc sẽ tốt đẹp mà....

này thế mai bọn mình mà đi thì đi lúc mấy h thế ?

3h ở trường lớp mình nhé ;). nhớ đến đầy đủ. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
ớp mình ơi đừng có kéo cả lớp đến mà cũng ko đc kéo 1 nhóm đến /:) chỉ 1-2 ng` thôi :) vì cô ko tiếp đâu :) mọi ng hiểu tâm trạng của 1 ng khi có bệnh mà :)
:D mọi ng xem thế nào nhé chiều mai cố đi ;) cố lên :) đừng có khóc với chả lóc :) ko giải quyết đc gì đâu :)
@ liz : tùy :) càng nhiều lý do càng thấy hay mà :) xin lỗi làm gì nữa :)) chả giải quyết cái gì :|
@all : mọi ng cố gắng phân công nhau mua đồ chuẩn bị nhé :-? nhg mai đến nhà ai đây :-? sáng ai đến làm trước cũng đc rồi chiều mọi ng ai lại đến đc thì hoàn thành hoàn chỉnh cái thiếp hơn ;) ok :D
@ chị ánh dương : ;;) chúng ta sẽ làm đc mà .... đúng ko chị ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh nghi la mai den it thoi, 1-2 nguoi thoi, nhung mang thiep cua ca lop di la duoc roi em a. Sang mai co se khong o nha con chieu thi anh khong ro lam, nhung neu da co ke hoach thi cu di. Anh nghe noi la may ngay hom nay lop A1 phan cong nhau den thoi com cho co ha? Nhung nho nhac co uong thuoc nua nhe.

P.S. Duong Thuy Ha la ten anh muon cua mot nguoi quen, khong lien quan gi den DTA lop Sinh dau nhe :D

mới đến bắt đầu từ thứ 2 thôi anh ạ :D sao cô bảo sáng mai cô ở nhà ạ :-? cô bảo mai cô ở nhà ko phải đến 8-}
mai bọn em mới định làm thiếp thôi chứ chưa mang đến đâu ạ ;) bọn e cũng biết chỉ ít ngừoi đến thôi mà :) 1-2 đứa thôi :)

Peace 4 me & thím......:x :x :x :x......
Em sẽ cố "ăn cắp"....cố gắng.....;)) ;)) :)) :)) :))....thím ạh....

Uh..có cần thím cho 1 ít kinh nghiệm "ăn cắp" ko...:)) :)) :)) HÍ hí....
Tình hình là rửa ảnh chưa xong vì cái cô mình đưa ảnh bị ốm :(( :(( Mọi ng` cứ làm đi xong chừa cái phần ấy ra cũng đc...;)...
Tình hình nữa là chiều nay nhà tớ chả có ai trông nhà tớ ko đi đc :(( Mà mẹ tớ lại ở nhà bị ốm tớ ko để mẹ tớ ở nhà 1 mình đc..:(...4h30 anh tớ mới đi học về cơ....:(( :((
Mà tình hình nữa là có sợ làm thiếp thế này hơi mang ý nghĩa gì đó nó quá ấy ko :( sợ cô nghĩ linh tinh ko
8-| có sợ làm thiếp cô sẽ ko lạc quan nữa ko 8-|...

ừ làm thiếp nó cứ thế nào ý
sợ cô sẽ nghĩ linh tinh
làm cái j` đó thực tế chút đi
sao đến nhà cô ko cho à :(:(:(

Định tụ tập ở đấy làm cô mệt thêm à. Người ốm bt đã mệt, đằng này ...

mọi ng` ơi nghe liz nói định 3 ng` đến nhà cô à 8-| tớ hôm nay ko đi đc :( xin lỗi nhiều lắm nhưng tớ thắc mắc nhỏ :) 3 ng` có nhiều qá ko :) 2 ng` tớ thấy là đã ........... thừa vì nhà cô còn em LInh ... đảm đang cực kì mà ko phải chơi điện tử với em đâu nó cũng lớp 5 rồi mà :( với lại nó cũng hơi ít nói ngại đông đấy 8-|
mọi ng` sắp xếp hết rồi tớ ko muốn ý là phá gì đâu nhưng mà ................ 8-|

Dương Thúy Hà đã viết:
Định tụ tập ở đấy làm cô mệt thêm à. Người ốm bt đã mệt, đằng này ...
ơ ..bọn em có định tụ tập gì ở nhà cô đâu :|....tụ tập là ở trường để làm thiếp cho cô thôi mà....

Đúng đấy......hehe.....Mờ lờ máy hết hỏng rồi à......

bây h nhé phân công nhau ra
hôm nay là đứa này mai là đứa khác
tao nhớ cô :x:x:x

các bạn cố gắng ko ngại con cô là đc :)) b-) anh lớn ý :D trưa sẽ ăn cơm cùng anh ý :)) và đừng mong chơi điện tử nhiều với em linh đc vì anh ý cũng sẽ đánh giá đấy :p
sao ko phân công kiểu sáng là đứa này chiều là đứa kia ;) hay hơn đấy

----------

sao ko vào đc YM! :(( :(( :(( .........

ờ đấy, bây giờ có khá nhiều người nói là làm thiếp nó cứ thế nào ý. chiều nay là Hương, vừa nãy đi học gặp Thủy cũng thấy nói thế. bây giờ lại đến lượt Gấu với Dô. :-? thế này thì cũng hơi khó nghĩ nhở?/:)
chiều nay đã phân công rồi. phân được thành 6 nhóm, mỗi nhóm 3 người, phân công nhau đến nhà cô từ thứ 2 đến thứ 6, nấu cơm trưa cho cô rồi chiều khi nào cô vào viện thì về. Tại chiều nay không đến đủ nên không thể phân công hết được. Tụi con trai thì tùy chúng nó có thể 1 tuần 1 lần chia nhau ra đến với cô là được rồi. Bọn này [-x, lười kinh, không chấp nhận được.
8-} ăn cơm với anh lớn á?8-} sao anh ý không đi làm à?:-?
mai Gấu có đến nhà cô nữa không? tại bây giờ đến, phải nói trước với cô là từ giờ, tụi em sẽ đến giúp Linh làm cơm trưa. Nói trước thế không cô lại tự dưng thấy ngày nào cũng có mấy đứa kéo đến. Nếu mai Gấu đến thì nói với cô thế nhé. Mai là phiên của Xu, Kova với cả Như Quỳnh :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên