..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chị cứ bình tĩnh ah :| Lyrics đây ah :|

Chiều mây dần trôi, em mơ về chốn xa cuối trời.
Một mình em nơi này quạnh vắng ngồi nhìn mây theo gió bay.

Yêu là chi, mãi em thầm nhớ mong bóng người.
Dù anh đã đi về nơi xa, em vẫn nhớ riêng mình anh.
Biết hay không, em ngày ngày nhớ mong người sẽ quay trở lại.
Có hay không, người đang ở phương nào?
Chờ anh, đợi anh mãi mãi...

Người đi theo gió về chốn xa, nơi đây em vẫn mong chờ...
Và một ngày kia gió mây mang anh về với em, ước mơ.
Tình yêu em đó sẽ không rời, một lần được hát bên người, một lần được yêu, dẫu anh đang nơi nào với ai...
Mãi yêu mình anh!

Người hay không, em đã biết bao lần khóc trong mơ vì anh.
Một lần thôi được hát với anh bài ca giấc mơ tình yêu.
Nhớ phút giây ngày xưa, phút giây em được yêu.
Em ngồi đây cùng anh hát bài ca tình yêu...

Tình yêu cháy sáng cùng chúng ta,
Anh đã đưa em lên trời cao cùng bay với trăng sao
Trong ánh sáng lung linh tình yêu tình ta bay vút trên bầu trời
Cùng tiếng ca hoà trời mây.

...

:D hay quá :x

này này thế lớp mình giải j thế??
hix bực quá sao czech lại thua nhỉ:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
huhu chán!!!!:-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :( :( :( :(
hi vọng anh czech nhà mình vẫn được vào vòng sau[-o< [-o< [-o< [-o<

Czech da' chan' qua'. Hau ve thi` da' nhu ban' do. Nedved thi` gia`, le` me`. Bon Ghana thi` den nhu pha^n bo`, chay khoe nhu tra^u, chem' cha^n Czech ngot. ho*n chem' chuoi', phoi' hop kha' sac' net', dut' diem hoi ngu ti'. May ma Czech co' Cech khong thi` con` thua dau nua~. Noi chung hom nay Czech that bai la dung', hi vong vao` tran gap Italia tho^i. De^m nay co? vu cho Mi~ va^y.

Oi Czech cua toi... :((

Hơ....các bạn đc giải j` thế.....chả biét cái j` cả....:-? :-? :-? :-?......

ko có bạn nào thông báo cho tớ để tớ đi thi xem thế nào 8-} 8-} . hichic, bắt đền các bạn đấy, :(( :(( :(( :((

hôm nay có nhiều chuyện buồn qá, nghe chuyện Kuka với Milkie rồi thì chuyện Hiền Trang tao chỉ muốn khóc và rồi :(( :(( :(( :(( cảm thấy bất lực khi không thể giúp gì được nó :(( :(( :(( , con Hà thì tao tin là nó sẽ bình fục nhanh, nó to như con voi ấy :)) :)) :)) mà chuyện này là nó chủ động mà 8-} 8-} nên ko sao nhưng mà còn Trang thì tao ko chắc, khổ thân nó qá, :(( :(( :(( :((

Thím nói con muốn thế là có ý gì thế nhỉ 8-} 8-} con ko hiểu gì cả 8-} 8-} thím dạo này con nói thâm thuý qá 8-} 8-}

ở nhà chán qá, ko thể chịu được, net net net chỉ có thế, thế mà cũng chả thấy nhiều người ol gì cả, ko thể hiểu mọi người đang làm gì8-} say mê học hành thì 8-} 8-} ặc ặc, chúng mày làm tao sợ :(( :((

anh TQM đi mạnh khoẻ, ko thì về vợ lại mắng, mà dạo này có ai có tình hình gì ko update cho tao cái :(( :((

----------

Thay mat hoi Dong` huong Viet Nam tai Dong Au, xin gui loi` chia buon` sa^u sac' nha^t' de^n' cac' gia dinh` co' con cai' chia ly 0:) Chuc' cac' chau' som' phuc hoi` khoi cu' soc' tam ly' nay` va` tim` dc hanh phuc moi' 0:)

p.s : con Lit 12 dcl kia`, cao vai~ :eek:

----------

O* no' merge 2 bai` vao` roi`. A e tu* hieu? nhe' :>

Ơ cái con Thuỷ thần kinh ah :| Tao có kêu khóc gì đâu nhỉ :-? Tao nhớ là tao kể cho mày chuyện break mà vẫn cười phơ phớ cơ mà nhỉ :-? Chả thấy có gì là đáng buồn.
To các bạn lớp mình, đại khái là bọn tớ ko chán nhau :D ko hết yêu :D Mà chỉ là thấy 2 đứa làm bạn thì thích hợp hơn :p Chờ 1 ngày đẹp trời nếu ko muốn làm bạn thì lại thik nhau tiếp ^^

p/s mới từ quê lên, 1 ngày trải nghiệm kinh hoàng với trâu, bò, gà, cứt chó và trai làng :-s

lớp mình ơi nghe này :( định giấu mọi ng vì cô hạnh ko muốn nh ng biết nhg có lẽ chả thể giấu đc nữa :-< :((
cô bị ung thư mọi ng` ạ :-< ( đừng đứa nào hỏi ung thư gì :| vì nó khó nói và hơi abc :) )
giờ bọn mình cũng chả thể làm đc gì cgũng ko thể đi thăm cô rồi khóc lóc bù lu bù loa lên và mặt đứa nào cũng buồn bã thì ko hay :( phải làm cái gì và làm thế nào về mặt tinh thần cho cô vui cô quên đi bệnh tật :) làm 1 cái thiếp to tặng cô chẳng hạn :) và dù sao phải cố kìm nén đau thương hiểu ko :) đừng thể hiện ra ngoài ko cô lại khóc theo cô buồn :(( thì bệnh nó xấu đi :( làm cho con ng ta vui vẻ hơn thoải mái hơn yêu cuộc sống hơn thì sẽ kéo dài đc lâu hơn :)
mọi ng ạ :-< sang đọc topic của các anh chị lớp A1 0205 ý :( "We cant do big things but we can do small things with a big heart :) "
mọi ng có ý kiến gì ko :) bắt đầu từ mai cô sẽ phải đến bệnh viện để chạy tia :) chạy tia sẽ rụng tóc mọi ng ạ :(( mọi ng hỏi bố mẹ xem có cách nào ko hay nói chung thử nghĩ ra 1 ý tưởng gì đó giúp cô vượt lên ... thay nhau chăm sóc cô và con cô chẳng hạn :) vì mọi ng đều biết gia đình cô rồi đấy :(
........ buồn lắm
thương cô lắm :((

Ko sao đâu :)
Trách đời hay khóc cũng ko làm đc ji` cả :)
Keep praying for her :)
Lớp mình tính thế nào đi :)

Bạn Tô Xuân Nam đi Sing về rùi ah?Còn bạn Diệu Linh thế nào?Cho tớ hỏi thăm bạn ý.
Bao h đi SOS nhớ báo cho tớ nhé.

Sao lại thế là thế nào :-s :-s :-s :-s :-s Bạn mẹ tao chữa bệnh cho cô bảo là không sao cơ mà, thương cô quá :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Theo tao thì bọn mình có thể đến chăm sóc cô, 2 đứa 1 lượt, cứ thay nhau mà làm, còn làm thiếp cũng được, hoặc mỗi ngày gấp cho cô 1 con hạc :) :) :)

Vừa mới hôm nào đi sinh nhật cô vui vẻ là thế, vậy mà..........:(( :(( :(( :(( :(( :((

Khóc....buồn thật....hichic...biết làm sao bi h khi mọi sự đã rồi...:(( :(( :(( :(( :( :( :( :(....
Thế mà khi xưa mình cứ coi thường cô...mình nói cô này nọ....mình ko nghe lời cô...:( :( :( :(....Hic...h nghĩ lại....thấy quặn cả lòng...THương cô quá....:(( :(( :((....Người ta bị bệnh có chồng kon chăm sóc....Đây thì....:-s :-s :-s :-s....chồng ko có, kon thì nhỏ, có thằng kon lớn chắc đú lắm...:-s :-s :(( :(( :((....Hichic...:( :( :(....
Bệnh tình cô thế này mà lớp mình cứ hư hư kiểu j` í...HUhuh....thương cô quá....cô quí lớp mình lắm í...:-s :-s :-s...

hu hu sao lại thế :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
thương cô quá ........:(( :(( :((
lớp mình viết một cái thiếp thật lớn tặng cô đi .viết thật nhiều vào .
trông con giúp cô nữa.
thăm cô nữa.có nhiều việc cần làm lắm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hix hix thương cô ....................
chẳng biết năm sau cô còn dạy lớp mình được nữa ko nhỉ:(( :(( :((

cuộc sống .... tao thường tự hỏi nó là cái gì :(( sao nó phức tạp thế :) có thể hnay là 1 bầu trời xanh ,hnay là 1 ngày vui tươi phơn phới , 1 ngày với mãi nụ cười nhưng biết đâu đấy ngày mai sẽ là 1 bầu trời u tối , là 1 bức tranh màu đen mọi thứ như sụp xuống , 1 ngày mà sẽ kéo theo nhgững ngày tháng tiếp theo chìm trong tiếng khóc :((
cuộc sống ai biết đc đến chữ Ngờ ...... quá bàng hoàng quá bất ngờ :-< sốc đến nỗi ko biết khóc như thế nào là đủ ko biết sẽ phải khóc đến khi nào mới hết nước mắt :(
bọn mình có nh~ lúc sống vô tâm chỉ biết đến cucộc sống của mình .... ko quan tâm chả để ý đến t/cảm của ng khác đến với mình :(( cô yêu lớp mình cô yêu tao nhiều lắm nhưng tao và bọn mình nào có bitết :(( đều nghĩ rằng cô này nọ chúng mình nhưng thực ra mọi thứ cô đều muốn tốt cho mình :) có ng mẹ nào ko muốn con mình tốt hơn đâu :)
sẽ chả có ai dễ bị học sinh lừa như cô
sẽ chả có ai yêu học sinh như cô
sẽ chả có ai tận tình với học sinh như cô
sẽ chẳng có ai thiếu kinh nghiệm chủ nhiệm như cô :((
sẽ chẳng có ai dễ bị học sinh bắt nạt như thế
tất cả là vì cô yêu bọn mình .... cô bỏ qua tất cả >:-D< tình yêu cảu 1 ng` mẹ :) có thể cô mắng chúng ta nhg cái tuổi trẻ con đều trách cô dỗi cô :) nhưng giờ nghĩ lại thấy mình đáng trách quá
giá như mình sống biết nghĩ tới ng khác hơn
giá như mình đừng sống vô tâm như thế
giá như mình đã biết quý trọng nh~ giây phút bên cô hơn
già như mình biết mình phải là 1 con ng khác , 1 con ng tốt hơn , 1 con ng khiến cô vui hơn :)
........... tao ghét chính tao chúng mày ạ :) 1 con chả ra cái gì hết :) chả xứng đáng với t/c của cô chả xứng đáng là 1 con bí thư
giờ ...... yêu cô là thế ...... thương cô là thế ...... tao hi vọng rằng bọn mình sẽ còn làm đc gì đấy cho cô có lẽ nó sẽ ko quá muộn ...... làm 1 cái gì đấy cho cô vui cho cuộc sống của cô thêm tí sác màu :) hnay cô có thể vẫn tỏ ra lạc quan đấy nhg rồi từ mai cô chạy hóa chất :) chúng ta sẽ chẳng thấy đc mẹ Hạnh như hồi xưa hay cười hay nói sẽ chẳng thấy mái tóc xonăn đỏ đáng yêu của cô :) sẽ chả thấy nh~ dáng đi quẩy của cô :(( cô sẽ thành 1 ng khác :( nhưng trái tim cô thì vẫn mãi là mẹ Hạnh của chúng mình :x
lớp mình ơi :( tao cgũng ko nghĩ ra phải làm cái gì bây giờ :( tao thấy mọi thứ cứ rồi tung lên :) tao thấy sợ chúng mày ạ :(( sợ lắm ....................
tao yêu cô nhiều lắm .......... giờ tao mới thyấy cô đáng quý thế nào :* tao yêu cô :) nếu có 1 điều ước tao ứoc tao bị bệnh thay cô cũng đc :((
Mẹ à :) chúng con yêu mẹ nhiều lắm :x cố lên mẹ nhé :* :((

Tớ ko muốn làm phiền,nhưng cho tớ hỏi cô Hạnh bị làm sao thế???

Hic....mời bạn Nít kéo lên trên mà đọc...:-< :-< :-< ...:| :| :| :| :( :(...

........................................................................................................
Cô của chúng c0n....

:(:(:( đời bất công thế đấy. người như cô mà phải chịu bao nhiêu bất hạnh. nghĩ lại tự dưng thấy xấu hổ vì những chuyện đã làm cô buồn.
ngày trước còn nói cô này nọ...bây giờ mới thấy mình đáng trách :-s:-s:-s. thực sự là chả có giáo viên chủ nhiệm nào được như cô, yêu học sinh như con...lúc nào cũng muốn những thứ tốt đẹp cho tụi mình...thế mà nhiều lúc làm cô buồn...:-s:-<
bây giờ chắc mình cũng chả làm được gì nhiều cho cô...chỉ có thể bằng tình cảm giúp cô có thêm nghị lực...mình ghé qua nhà cô, chơi với con cô, giúp cô trông nom nhà cửa...
sẽ làm một cái thiệp to...mỗi người ghi lên đó một câu chúc cô...gấp hạc nữa...
mong rằng mọi chuyện sẽ tốt đẹp...cô là người tốt mà.. .sẽ không sao đâu...sẽ khỏi bệnh...sẽ trở lại là chủ nhiệm của lớp mình...:(
thế mới biết...khi cái gì sắp tuột khỏi tay mình mới thấy nó quý giá đến mức nào...
cô ơi...A1 yêu cô nhiều lắm...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên