..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chọn ngày đấy để đứa nào đc đi hội thảo thì mất đi chơi chứ :))
ĐM đăng kí nhanh lên bực rồi đấy :))

tao phản đối thằng nào ghét Pháp
Phap na(m nay da' -duo^i. la(m'.
Ghet Phap vi` vo^ dich nam 98 truoc Brazil. Ghet' Phap vi` Phap co' Thiery Henry ma` minh` ghet' thang nay`. Ghet thang nay` vi` thang nay` da' cho Arsenal ma` minh` thi` ghet doi nay`. Ghet doi nay` vi` minh` ye^u MU =D> b-) Con` nhieu` li' do nua nhung ma` khong the khong ghet Phap duoc. Ai phan doi' ? /:) /:) /:) /:) /:) ;) ;) ;) ;) ;) ----> b-(b-(b-(b-(b-(

Mờ ơi hâm ah ko sâu là thế nào
Hi vong tho^i. Ghet ma` [-x

Ứ, ar có Heinze iu quí, thik ar cơ :D :D :D :D :D :D Nhưng mà ghi 6 bàn thì hàng khủng quá, thương thằng thủ môn Monte :-s :-s :-s :-s :-s

Cái hội thảo VA tao định tham gia nhưng ngại viết essay nên chả thèm đăng kí nữa, có gì Chiêng về phổ biến lại nhé ;) ;) ;) ;) ;)

Mà bài thơ của teoku có đủ Vân, Ly, THu, Hà..... mà ko có tên tao à :(( :(( :(( :(( :(( :((

Hum qua xem Anh đá hay được mấy phút cuối, chú Crouch nhìn ghét thế ko biết b-( b-( b-( b-( b-( Đá ( bằng chân) thì ngu vãi soài ra, được mỗi cái cao như cái sào nên đánh đầu vào, Lampard thì đúng là chỉ thik bắn chim :)) :)) :)) :)) :)) :)) Khoái chú Lennon nhứt :x :x :x :x :x :x

cũng ko có tao à ku ơi :(( tủi thân :((
t rất muốn đi nhg ko đc đi Nhã ạ :-< :((

Lê Xuân Lít bảo thế :D kêu là giáo viên sẽ ko thay đổi gì hay sao ý :-s các môn phụ thì sướng chứ các môn chính thì :|

Mẹ...bà bô bảo nói chuyện với Nam thì Nam bảo là giáo viên năm sau chắc ko có thay đổi j` đâu....biết thế ***** nào đc mà cứ rộ cả lên...:| :| :| :|....
Mà chắc j` Nam đã biết cái ***** j`....Với cả mọi năm có thay đổi j` đâu....có thay đổi thì chắc cũng chỉ là mấy môn phụ thôi...chứ môn chính thì...:-s :-s :-s :-s....
Cứ biết thế đã chứ vào năm học còn 3 tháng nữa cơ mà....thay đổi tỏng hè thì biết thế ***** nào đc....

***** dog gì lắm thế 8-} làm gì mà bức xúc thế /:) lấy chủ đề bàn bạc cho rôm rả thoai mà b-)

----------

thay đổi các môn phụ làm gì :(( t còn yêu thầy định lắm ;;) :x :*

Thường thì gv phải có việc j` "khẩn cấp" lắm như kiểu đẻ kon sinh cái or ốm đau bệnh tật j` mới đổi thôi....chứ lên cấp 3 rồi khó thay đổi lắm...

sau 1 tháng vắng bóng trên diễn đàn HAO bây h tao đã trở lại :)) :)) :))

nhiệt liệt cảm ơn các bạn đã ko miệt mài câu bài cho topic =D> =D> =D> ko biết mệt mỏi cả ngày lẫn đêm, đặc biệt là chị Lít và thím Gấu , có lúc topic chỉ có 2 người spam bài 8-} 8-} 8-}

tao đề nghị khởi động lại VOB ;) ;) lâu lắm ko thấy nhớ qá, mà tao nghĩ là có nhiều thông tin để update lắm, con Hà dạo này tí tởn yêu đương nên ko có thời gian cho những hoạt động khác b-) b-) chết :| :| ko được, mới 16 tuổi thôi mà mày chưa có 3 con à :eek: :eek: , mày ko nhớ cái câu ca dao gì gì ấy nhỉ 8-} 8-}
"Yêu anh từ thuở 13
Đến khi 18 đã là 5 con"
tao nhớ nhầm tuổi nhưng mà 5 con thì tao chắc là đúng :)) :)) :)) :))

lớp mình đi đâu chơi đi, chán qá ở nhà cắm mặt vào net suốt chắc tao điên mất 8-} 8-} 8-}

thôi đi ăn đã, tẹo post tiếp

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
em YÊU anh CROUCH lắm :*
Rất giống 1 ai đấy.....:))
sao lắm đứa yêu thằng này thế??:-? :-? :-? :-?
gầy nhẳng nheo lại còn cao lều khều8-} 8-} 8-} :D :D :D

HUyền ơi à nhầm Nhã ơi :)) giống ai là giống ai hả mày ;;) gầy nhẳng lại cao lêu đêu ;;) phải chăng là anh + =)) :)) :)) hay lại bảo là Hoàng Anh nhà tao đi ;;) 8-> hí hí :)) ý gì thế Nhã nhỉ ;;) :mad:)
con thủy là nó mong đc như cái bài thơ VOB của nó nhg ko đc nên cố tình nhớ nhầm tuổi đấy mọi ng ạ b-) thủy nhờ ;;)
tao là tao mong thầy định của tao khỏe mạnh cường tráng mãi mãi :x hí hí ..... chứ bắt tao nhét đống sử vào đầu chắc chết :((

----------

http://www5.dantri.com.vn/chuyenla/2006/6/123988.vip :D
http://www5.dantri.com.vn/chuyenla/2006/6/123557.vip lớp mình có ai thik có thằng như thế này cầu hôn ko ;;) hí hí

Hôm nay ở lớp Nghiêm có 1 thằng điên. Nó ngồi cạnh tao, cả giờ nó dùng chân tháo cái thanh chắn ghế ra. Còn khoảng 15 phút cuối giờ thì cái thanh chắn nó long ra thật. Thế là 15 phút còn lại nó ngồi gắn cái thanh lại cũng bằng chân nốt. Chuyện nhạt |-)

Lúc đi với Choẹt đến chỗ NCUK của các bạn lớp mình :) Đầu tiên do ko biết nó làm ở BC nên 2 con mò vào khách sạn. Anh lễ tân /:) chỉ ngay cho 2 đứa lên tầng 3 /:) Lên tầng 3 mò mẫm 1 hồi thì ng ta bảo xuống sảnh rẽ trái :| Xuống sảnh thì ko có tìm thấy 1 cái gì khả dĩ là hội trường :-B Tao nhớ lời HT dặn bảo Choẹt "Này hay là lên tầng 10 nhỉ :-?" 2 đứa phân vân, tao thì định lên tầng 10 :-B Choẹt thì định đi sang BC. Cuối cùng đi sang BC. Tìm thấy các bạn. Chuyện nhạt 2. |-)

Vào BC rồi, lúc ngồi cạnh HT, 2 con đang tán phét bằng tiếng anh lởm bồi thêm tiếng việt (Vd: Today I look very tả tơi hoa lá because my mother phóng xe nhanh :eek: ) thì có 1 anh cao to (ko) đẹp trai đến ngồi cạnh mình. Nghe thấy 2 con nói chuyện anh ý quay sang hỏi:
"Em đã chuẩn bị đến với cuộc thi này thế nào ;;) "
"Em ko phải là thí sinh, em đến xem thôi [-x"
Tự dưng nghe anh thở dài 1 phát rõ to :| Chả hiểu cái gì cả :|
1 lúc sau anh ý quay (rút kn ko quay sang mình) sang HT:
"There là bạn nhóm trưởng team em ah" 8-| Tiếng anh bồi giỏi ko kém mình với HT là mấy =D>
"Ko anh ah"
Thở dài phát nữa rõ to, cắp mông đi mất :eek:
Chuyện nhạt 3 |-)

Tự dưng thừa năng lượng quá :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Đm, chữ LÂN đập vào mặt ta0, đùa hôm nay éo ngủ đc đâu :(( chết mất, tương lai của c0n :(:)((
The first prize f0r da co0lest ;;) :)):*:x YEAH !!!
Lân à :|

Change sign theo bài Giai điệu tình yêu :x
Congrats to team 2 ;) Chúc mừng các bạn Nhã, HLinh, Linh Hương :) :x
Phởn quá này ^^

hohoh tao đang chờ mày type cho tao cái lyric để change signature thì mày change mất rồi :| bố cái con :mad:)
chúc mừng lớp mình nhé >:-D< đc giải khao đi cái nhỉ ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên