..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ có mỗi mấy truyện thoai: bóng người dưới trăng, bóng ma bên cửa sổ, ngôi mộ mới đắp, đêm trong căn nhà hoang. Mà toàn file mp3 cả. í ẹ to lém, toàn 70 80mb 1 file, 2-3 file 1 phần 8-}
Cái hội HMTL thì nó ham muốn làm những j` hả kon? ;;);;) Ý bố là thác loạn như thế nào? ;;);;) Nghe hấp dẫn thế cơ chứ :)):))

Tớ mới chỉ có cái Bóng ma bên cửa sổ thôi 8-}
Mà file của bạn rip từ CD hay sao hàng khủng thế :-s
Thèm quá :((

Thác loạn đủ mọi thể noại bố ạh...tất cả xuất phát từ cái lòng HAM MUỐN thác loạn đến CHÁY BỎNG...:)) :)) :)) :)).....
Thác loạn mọi lúc mọi nơi....từ đú đởn trong Laser game đến lắk điên cuồng trong karaoké...;)) ;)) ;)) ;))...rồi "bầy đàn" HMTL lại di cư ra Hạ Long đầy gió, nắng, sóng và những cuộc đua motor nước ngoạn mục.....hĩ hĩ....rồi lại chui vào ciao làm vài quả hí hú....;)) ;)) :)) :)) :))...thím nhờ....thik thú vãi hàng.....:x :x :x :x.....
Cái quan trọng là cái "tâm" của ta phải luôn luôn có HAM MUỐN (thác Loạn)....;)) ;)) ;)) ;))....Thác loạn nữa thác loạn mãi...:D :D :D....

ĐI CÔNG VIÊN NƯỚC ĐI
Dự kiến : CHỦ NHẬT 25/6
Đi từ sáng đến chiều : 8h ở cổng trường
ý kiến j ý kiến đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic....thik thế....thik đi thế....Nhưng mà 25/6 thì mình ko còn ở VN....:(( :(( :(( :((.....
Chuyển ngày đê...tháng 7 đi cho nó lành...:) :) :)....

QUYẾT ĐỊNH CHUYỂN SANG CHỦ NHẬT 18/6 TỨC LÀ CUỐI TUẦN NÀY VOTE ĐI HƠN 15 ĐỨA LÀ LÊN ĐƯỜNG LUÔN...CHO NÓ HOT ;;)

VÂng ĐÃ CÓ 2 PhiẾu... CÒn 13 NỮa MỜi CÁc BẠn ( MÀ SỐ ĐẸp VÃi HÀng Í :)))

mình ở nhà làm ô sin rồi ko đc đi thác loạn cùng mọi ng rồi :(( huhuhu

Hic hic....sao mọi người ìu thế.....:| :| :| :|...:-s :-s....
Mỗi mày là máu nhất Nhã ạh....tao máu nhì....:)) :)) :)) :))....

Đỗ Phương Linh đã viết:
Thác loạn mọi lúc mọi nơi....từ đú đởn trong Laser game đến lắk điên cuồng trong karaoké...;)) ;)) ;)) ;))...rồi "bầy đàn" HMTL lại di cư ra Hạ Long đầy gió, nắng, sóng và những cuộc đua motor nước ngoạn mục.....hĩ hĩ....rồi lại chui vào ciao làm vài quả hí hú....;)) ;)) :)) :)) :))...thím nhờ....thik thú vãi hàng.....:x :x :x :x.....
Con bé này dạo này hư thế? b-) :)) Ờ nhưng mà công nhận lắc trong kara thật là hay ho :)) Mà phòng kara đèn mờ nữa chứ...;;);;):)) Mà chơi cái trò tìm điểm khác biệt trong vincom có được gọi là THÁC LOẠN ko con?;;) :))
Hà thích thì tớ burn NNN ra cd choa ;;):p

Úi úi....sao bố lại biết cả cái chuyện "đi tìm điểm khác biệt" trong Vincom thế....:O :O :O :O.....
Hĩ hĩ....hum đấy cả ban Chấp hành đoàn trường Ams :)> :> :>) chúi mũi vào cái màn hình...và tìm điểm khác biệt...;)) ;)) ;)) ;)) ;)) :)) :)) :)) :))...
Thế mới biết Phong Cà với anh Tín...;)) ;)) thế nào....

Tô Xuân Nam đã viết:
trò đấy nổi tiếng mà :)) Ai chả biết :-" b-)
Bố đang định tuần sau đi chơi ;;);;)
Chơi chiếc j`....;;) ;;) ;;)
Sang Sing rùi hẵng chơi....;;) ;;) ;;) ;;)...:D :D :D :D....

ko có trò tìm điểm khác biệt ;;);;) :p
thế tớ hẹn Hà lúc nào được nhỉ? ;;) :p :))
à mà nick TQM là j`?. bệnh hoạn we'... Thay nick đêk nói cho mình j`cả [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên