..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế nhưng mà cái trò này thực chất là cái gì nhỉ?
ko hỉu gì cả
Ngu như ki joo

mà 1 đội mà cả lớp mình chui vào là 35 kon người có đủ chỗ chứa ko:D:D
hay la nếu đông quá thì phải tách ra thía????

cuối cùng thì HAO cũng biết đếm trở lại.ko cứ mãi 44 nữa
tẹo nữa có trận Bồ Đào Nha rồi hihi vui quá
ko cảm thấy buồn ngủ tẹo j cả kekekeke

IFY hình như là cái bài ktra của nó. Còn lớp mình chia ra cũng được, miễn là đi được chứ j, đằng nào cũng phải có quà chứ :D Còn trò này thực chất là j thì tớ cũng cóc hiểu :)) vừa gọi điện cho họ xong , được 1 chị cũng k biết j trả lời :(( cuối cùng thì vẫn là k biết j :))

----------

À có đăng ký thì nhanh lên, tớ vẫn chưa điền để đứa nào cần thì photo đây này .... Mai deadline...

----------

Registration for the presentation contest can be made by contacting:

British Council
40 Cat Linh
Hanoi
Tel 04 843 6780 :D Vừa tìm thấy ;)

Hơ hôm qua ta0 vừa đến nộp App đây này :))
Bà í bảo phải thi năng lực j í, cái j j mà take note take niếc :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn Anh 1 cho hỏi có ai tên Quỳnh học cấp 1 Thăng Long , 5H cô Thơm không :D nhà ở đâu Lãn Ông hay thuốc bắc gì đấy :D
Nguyên

Thủy change sign rồi ah
dạo này thik nghe nhạc lởm thế
ờ thật ra thì bài này cũng hay :))
nhưng mà ước mơ hay hơn ;;)
Hay tao với mày change sign thành bài ước mơ đi ;;)

mà dạo này topic tẻ quá :-?
khởi động lại VOB nhỉ :)>-

Hello anh em. Lâu lắm mới ngồi đc cái máy xịn có tiếng Việt :)) Máy nhà thằng bạn xịn vãi đãi. Sau 3 ngày du hí ngoại ô tao đếch phát hiện ra em gái quê nào cả, toàn gái thành phố về quê đàn đúm, rõ chán.

Bù lại, tao quen được 1 em xinh lắm bọn mày ạ. Em xinh, tên là Linh, rất bạo dạn =P~ Tao suốt ngày sờ má vuốt ve tay chân, thích cực =P~ Để hôm nào rảnh pốt cho bọn mày quả ảnh, đảm bảo hàng họ phê lòi mắt luôn (30-30-30)

À quên, em năm nay vừa tròn... 6 tuổi, sắp vào lớp 1 :))

Hôm nay-thứ 2- cũng gặp mấy em gái người Việt sống ở đây. Mk, bọn nó da vàng tóc đen mà mở mồm ra cứ nói tiếng Nga mới bó tay chứ lại, tao đếch hiểu cái gì. Được cái mấy em ý hàng họ tốt lém =P~ Đúng là bơ sữa Liên Xô rất hiệu quả. Có khi hè năm sau gửi Ti Hà sang đây 3 tháng cho nó phổng phao nhỉ :-?

Còn nhiều chuyện hay lém, mà tao quên bố nó rồi, ra xem bóng đá đã. Xem buổi chiều đỡ buồn ngủ :))

Viết đôi dòng, hỏi thăm các bạn. Chúc mọi người vui vẻ :D Chúc mừng quốc khánh LB Nga :D

Hic hic....bố Teoku kể chuyện hay thế thik thế...:x :x :x :x :* :* :*...
Nhớ bố Teoku quá...:x :x :(( :(( :(( :((....
HĨ hĩ bố đừng có mà tranh thủ bé Linh trẻ kon chả biết j` mà ....sờ hàng này nọ nhớ...;)) ;)) ;)) ;)) ;))...Vợ kon đoàng hoàng mà cứ thik tìm "niềm vui mới" này nọ...:)) :)) :)) :)) :))...

Ko hiểu đi về có "phổng phao" trắng trẻo lên đc tí rì ko...;)) ;)) ;)) ;))....Hĩ hĩ....bố kon trắng lắm í....trắng từ hồi ngày xưa còn chưa kon cái vợ kon j`....:)) :)) :)).....

--------------------------------------------------------------
Hic hic...thảm đời cái tóc mới của tôi...:-< :-< :-< :-<....Thảm đời...:( :( :| :| :|...
Tịnh...tao share đau buồn với mày...:-< :-< :-< :| :|....

Hehe, TQM tưởng sang thành phố Mạt-xờ-cơ-va sao lại đu đí ở quê thế :-s :-s :-s :-s :-s :-s Mà nghe mày kể sao thấy khổ thân em bé í thế, mới 6 tuổi đã bị....... :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Hic, từ hôm cắt tóc thấy mỗi con Liz chia sẻ với mình :(( :(( :(( :(( :(( :(( Iu mày thế :x :x :x :x :* :* :* :* :*

Hàng họ nào ở đây thế /:)
Ý đệ là ji` /:)

tóc con Tịnh thì vô đối lắm rồi, ko ai = đc đâu :D

ui ui các bạn nhà nhà ng` ng` cứ đua nhau đi cắt tóc đua nhau đi ép tóc :(( thik thế :x
lâu lắm lớp mình chả gặp nhau gì cả nhớ lớp mình thế ko biết :x
hnao đi công viên Thủ lệ đi ;;) hí hí đi cái đấy vui lắm à :)) tớ là tớ sẽ cho xem nhà tớ ở đấy à :)) đẹp và to lắm à :))
càng ngày càng yêu lớp mình
ở nhà lam lũ và khổ sở lắm mọi ng ạ huhuh :((

----------

teo ku nhớ về mua qà cho tớ nhé ;;) bên đấy có con Gấu nào xinh ăn cắp về cho tớ nhé :))

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
Các bạn Anh 1 cho hỏi có ai tên Quỳnh học cấp 1 Thăng Long , 5H cô Thơm không :D nhà ở đâu Lãn Ông hay thuốc bắc gì đấy :D
Nguyên
Lớp tớ có 2 Quỳnh cơ thế ấy hỏi Thu Quỳnh hay Như Quỳnh:-?

Quỳnh học Thăng Long thì chỉ có Lê Thu QUỳnh thôi mà mày :D

cái ava con Gấu sao tao đi khắp HAO thấy nhiều ng để lắm :D
bà ấy là bà nào hả mày :-?
hôm nay đi thác loạn đến 10h mới về vui quá :))

bà ý phải bà Phương Anh lớp Sinh ko? năm trước giao lưu lớp sinh. bà ý hát vùng trời bình yên. giọng khàn khàn nghe hay hay :p:D
Nhà Thu Quỳnh ở Trương Định chứ có ở Lãn Ông hay Thuốc Bắc đâu nhở 8-|:-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên