..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mẹ ơi lại cái trò cắt tóc trông ngu như bò ý:(( :(( :((
huhu

Hĩ hĩ...kova cũng vừa đi cắt tóc àh....;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)....
HÌ hì....bi h cái tóc của mình nó cũng đỡ rùi....:D :D :D :x :x :x :x....^^....

@Tỉ: [-x [-x [-x [-x....

ah này cái vụ sos thì bao h đi tiếp thế .sao chả thấy nói năng j thía này???

Yeahhhhhhhhhhhhhh......!!!!!!!!!!!Thắng rùi......A victory 4 England!!!!:x :x :x.....
HÍ hí....đang phởn quá....phởn lắm í.....ui ui.....England....:x :x :x :x :)) :)) :* :* :* ....Thik lắm í....vui lắm í.....Hic hic.....chả hiểu mình đang type cai j` nữa.....bấn quá....:)) :)) :)) :)) ;)) ....
IU ANH thế....!!!!!!:x :x :x :x :* :* :* :* ....Iu Sếu vườn....iu Gerrard....iu cái đẳng cấp England....Go go England.....Iu cả cái giây phút đc nhìn thấy Rooney vào sân sau cái trận cuối cùng đá cho MU.....iu cái thằng Aaron Lennon lần đầu tiên góp mặt mà đá cánh hay phết.....:)) :)) :)) :)) :x :x :x ...Iu Terry đã bảo vệ đc khung thành yên ổn....móc đc quả bóng ra....(ko thì thảm họa đã sập xuống England...) :d :D :D :D....IU nụ cười của cả đội+ coach khi bàn thắng đc ghi.... :D :D :D :x :x :x :x ....(Nhưng mà phí thế....quả cuối ko cho bọn Trinidad ghi đc 1 quả cho nó mừng....:)) :)) :)) :)) :)) )....
Any way.....tao đang phởn quá...:)) :)) :)) :)) :)) ....

----------

Mọi ng` ui, bài nì hay nhờ....:x :x :x :x....Phê thế...:x :x.:D :D ....bài thứ 2 í....
http://hepal.net/sammy/thuyngo2.wmv

Chỉnh sửa lần cuối:
link Liz vãi xoài 17 mb :-s
bài Tình yêu tôi hát ai hát lởm thế :|
bài sau là Giai điệu tình yêu
Thùy Chi hát
nghe dễ thương nhỉ :x

Ơ bài này tên là Giai điệu tình iu àh....ĐI hỏi bao ng` bi h mới biết tên bài hát....Hĩ hĩ...thik bài nì lắm í....iu lắm í....nghe dễ thương khủng khiếp....:x :x :x :x :x.....
Any way....thanz Tỉ vì đã cho em biết tên bài này...:)) :)) :)) :x :x :x :x

Thùy Chi là bà nào hả mày :)) lại bảo bà thùy chi t2 đi :))
ở nhà chán qá mà vẫn cứ bị bắt ở nhà :(( t chả b cái cuộc sống t đang sống nó là thuộc vào cái thể loại gì :( cho ng` hay cho ........ :| :((

Tao vua` pot' 1 bai`. Van' de` la` may' fo` mat' bo' no roi`. Dai. y' la` :

Sau hom Brazil thang', tao suong' wa' la(n quay ra o^m' liet duong (bed) 2 ngay`, hom nay moi' khoe 1 ti'. May ma` troi` dang mu*a va` lanh (7 do C) ne^n nam` nha` no' cung do~ tiec'. May cai' nua la hom qua van~ xem dc bon Anh da'. Da' nhu k??, lampard mai me^ sa(n chim con` crough hinh` nhu 0 biet su dung cha^n ? Dc cai' no danh dau` tot con` qua sut cua gerrard thi` tho^i roi`luom oi ! Co' bai` tho tinh` tang a e :D

Lòng anh thật sự thích Vân.
Oái oăm ở chỗ lại thân với Hiền.
Vậy nhưng Hà mới có tiền.
Em Thu mới đẹp, ôi phiền quá đi.
Y anh cũng định chọn Ly.
Oao, nhưng bố bảo con Vy ngọt ngào.
U thì bắt cưới bé Đào.
4 hôm anh nghĩ , lẽ nào chọn Ngân.
Em Mai cũng chẳng dưới phân.
Vợ anh nhìn phải giống Hân mới đành.
Eo ơi em Thuỷ ngon lành.
Rút cuộc tình cảm biết dành trao ai

Dai khai la the, ti' nghi ra cai gi lai viet tiep |-) Ai ye^u Brazil, co vu cho England va` ghet France + Argentina thi` PM nhe' :)>- A` que^n, ye^u ca cac' nuoc Dong Au thi` cung PM luo^n (Ba Lan, Ukcraine, Croatia, Serbia & M... )

@ To^ ku : tekumo279
Ngai di add que' :)) :-$

Nhã ơi, Cn 25/6 là hội thảo VA nữa. Chọn đúng ngày có sự kiện quan trọng (đối với 1 số người).

Cái bài thơ của TQM mấy chữ đầu của các dòng ghép lại thành Love you 4ever thì phải :-? Đọc mãi thấy nhàm :))

Thùy Chi hát hay lắm mày ah :x Hát bài Giai điệu tình yêu với Giấc mơ trưa :x Giọng kute kute :x

Đứa nào thik thì bảo tao tao send cho 8-|

Hic hic.....sao ông Biên bảo bài này tên là Mãi yêu mình anh của 1 kon Trà My nào đó....:-/ :-/ :-/ :-? :-? ......
Send cho em bài Giấc mơ trưa nghe thứ Tỉ ơi....;) ;) ;) :D :D :D :D......

Iu Bố Teoku...:x :x :x :* :* :*....

ak ak vãi hàng :)) mình đi tắm treo Not at my desk ở status, mẹ mình lấy máy check mail, bạn kuka vào chat với mình, mẹ mình trả lời hộ :)) 2 bác cháu chat với nhau quẩy quá :)) :)) :)) :)) :)) ôi tôi chết cười mất thôi =))

HĨ hĩ....8-} 8-} 8-} 8-} 8-}.....:)) :)) :)) :)) :))....
Thế mẹ Tỉ với Kuka chat với nhau những j`....;;) ;;) ;;) ;;)...:)) :)) :))....
Khổ nhỉ....có mẹ biết "công nghệ thông tin" cao thế này sợ thật...:)) :)) :)) :))....
Mẹ tao thì chỉ biết có....mở máy tắt máy với cả đánh đc vài chữ văn bản thui....b-) b-) b-)...:)) :)) :)) :)).....Cũng may...:D :D :D...

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ tớ thì công nghệ thông tin vãi cả đỉnh cao rồi :))

Mà năm sau vẫn học Lân ah :-s Thế là thế nào đấy :-s Tớ ko chịu đâu nhớ :((

Vũ Ngân Hà đã viết:
Mẹ tớ thì công nghệ thông tin vãi cả đỉnh cao rồi :))

Mà năm sau vẫn học Lân ah :-s Thế là thế nào đấy :-s Tớ ko chịu đâu nhớ :((
cái j ??đùa ah?? ....vỡ mộng :(( :(( :(( :(( :(( :((
ối ar đá phê quá.......sướng quá........thik thú quá:x :x :x :x :x :* :* :* :* :* =D> =D> =D> =D> =D>

ar đá thế này thì .......... dễ vô địch lắm :-s

----------

trời mưa nhìn thik nhỉ >:-D< yêu lớp mình nhỉ :x :* :x

----------

teo ku bao giờ về thế :-/ nhớ teo ku :))

Hom nay troi mua lanh leo, nguoi` thi` om' yeu, nam` nha` co vu cho Serbia & Montenegro. Nhung xem ra troi` va` trong tai deu khong hop y' ta. Co vu cho Kezman thi` Kezman bi duoi vi` 1 loi vo van. Hom nay tu dung thay gets Heinze, Crespo thi` luc dek nao cung ghet roi, nhin` cai mat da thay ga` |-)
Mu*a lanh qua :)) Hi vong bon argentina 0 vao` sa^u dc. Gap Brazil cua em thi` cung~ gay /:) Hoac la lai cho Anh ve` nuoc nhu lan` truoc thi` cung toi nghiep =; Da dao Argentina ! Da dao da dao ! [-x =D>

----------

To' con` hon 17 ngay` nua ;;) Chac la xem CK o? nha`/ Brazil muon lam !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên