..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lúc 8h10 em ý mới gọi cho tớ mà lúc đấy mọi ng đi học nên tớ ko báo đc :(
mà em ý bảo tại anh sơn ko thik /:) chắc tại hqa lớp mình 3 ng đến nên :-s ...... 1 ng đến thì còn đỡ ,2ng` thì anh ý hơi ... :-s còn 3 ng` thì anh ý :| nói chung chả thik cái anh này gì cả ,anh ý thì đi suốt ngày 1 mình con bé ở nhà nó cũng buồn chứ mà mọi ng hay gọi điện đến hỏi thăm mẹ nó ----> càng buồn hơn /:) ai chả có trái tim :| ai chả biết khóc :) chả thương em gì cả /:)
chả biết anh ý có vào HAO ko :) nhg mà thấy ....... thương em Linh :)

bây h tao sẽ tập trung học hành, hichic, tao sợ qá, 2 tháng để thi IELTS, ko hiểu có kịp ko :((

sao mày thi sớm thế hả Thủy. :eek: Mà bây giờ sắp hết tháng 6 rồi, coi như là tháng 7, 2 tháng nữa là tháng 9, phải viết process đấy. >:) hôm này mày làm mock exam à? thi tốt nhá;) nhất là bài đọc :)
:-s chả biết nên làm gì nữa. biết mà không làm gì thì cho là vô tâm, làm thì ...:-s... cô đã không thích thì thôi vậy. Bây giờ bọn mình nghe lời cô chú tâm học hành, cuối năm giật mấy cái giải QG về:)))), biết đâu lại là nguồn động viên lớn hơn ý chứ. Bây giờ ngày nào cũng đến nhà cô, cô lại đau đầu lo lắng xem chúng nó đi bằng gì, đi đường có bị sao không? rồi là đến nhà cô thế này làm sao có thời gian học.:| như thế biết đâu còn mệt hơn.:|
cái ông Sơn kia. ai đến chơi với ông đâu. đi suốt ngày bỏ con bé ở nhà 1 mình, có thằng nào vào bắt cóc thì sao. kêu ca lắm. :|
mọi người nghĩ một câu chúc cho cô để viết vào thiếp nhé.;)

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là tao ngủ quên, ko đi thi được =) làm thế nào bây h >.< cho tao mượn bài đọc lại vậy :((

thôi bóng đá tí đã

thx Giang nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
Thấy trưởng nói có lý đấy, mà đến nhiều quá sợ cô lại mặc cảm thì sao :-s :-s :-s :-s :-s :-s Cái ông Sơn này cũng lắm chuyện, có bao h ở nhà đâu mà bảo ko thik người lạ :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :|

THủy thi tốt em nhé :* :* :* :* :* :* Mà được học bổng trường nào đấy em :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ Nhưng Thủy đi nữa thì buồn quá :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( cả lớp đi hết thế này :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

lớp mình ai đi đâu thế ? Hic, cô Hạnh ko chủ nhiệm nữa cũng buồn chả muốn ở lại học :(( Mr Bigger hay Mrs Kiều HƯơng mà chủ nhiệm thì :(( ko hiểu A1 0508 có còn như xưa ko có còn hồn nhiên, vô tư, "trong sáng" nữa ko :( hay thành lpớp siêu nhân :(( hic

Đc Mr Bigger thì thành bố của siêu nhân đấy :)) 8-} thêm 2 năm nữa với anh yêu 8-} chắc Ngát chết mất :( Mà Ngát chết thật đây 8-}

ối dzời. Lân chủ nhiệm thật à?:-? Mà có ai biết ai chủ nhiệm 12A1 vừa rồi không? Có khả năng Mr. hay Mrs. ấy sẽ chủ nhiệm lớp mình hoặc lớp 10A1.:-s Chả biết là ai nữa 8-} Lại phải người hổ báo thì thật là...:-s... cầu mong sao Lan Anh chủ nhiệm đê.\:D/ hiền phải biết, chỉ không bằng cô Hạnh thôi:p
mà Thủy đi thật đấy à? nỡ bỏ tao bơ vơ 1 mình hả mày? hic hic. cho tao đi với :(

cái j cơ ???
thế Thủy bao h đi thế?
hết lớp 11 hẵng đi!!!!!!!!!!!

có tin mới này :D cô hạnh có vẻ đã khỏe hơn và sẽ sang trung quốc điuều trị ( sao ko sang Sing nhỉ /:) :-? )
cô chủ nhiệm 12A1 năm vừa rồi dạy lý nghe nói hiền lắm còn dạy tiếng anh là cô Hằng mới đi Mỹ về năm trước hay sao ý :D lớp toàn 10 phẩy tiếng anh :D thấy + bảo thế :D

Hehe....hay thế.....cô khỏe rùi àh...:D :D :D :D :D.....
Mà sao cô ko sang Sing điều trị nhỉ....cho kon thăm cô....:(( :(( :(( :((....
HĨ hĩ....mới đi có mấy ngày mà tao cảm thấy iu Sing vô hạn bọn mày ạh....:-j :-j :-j...=p~ =p~....:x :x :x...:D :D :D...
Chắc là mới đi có mấy ngày nên thấy thế....:D :D :D....
Mẹ...chỉ tởm bọn Ấn Độ....:-& :-& :-& 8-} 8-} 8-} ....Hôi ngào ngạt...ngây ngất....KO thể chịu đc.....Cứ ngửi thấy cái mùi ng` bọn India là tao lại cảm thấy lâng lâng...ngây ngất....8-} 8-} 8-}...
Iu Sing...iu subway...iu shopping...:D :D :D :x :x...
Nhớ mọi ng`....:x :x :x....Nhớ A1...

liz ko đc quên nhiệm vụ nghe ko hả :))
mà tao sợ cái thằng em mày lắm ý :(( bệnh vãi lúa:(( đinên dồ bệnh hoạn
mà mày đi chơi sung sướng bỏ lại thím ở nhà với bao biến cố ở nhà làm cinderella :(( huhu ô sin cao cấp hic:((

vừa nãy chat với 1 đứa nào đấy bảo là hack được nick của Lít :-?/:). hình như điêu. em ấy hả Lít./:)
hay thế. cô khỏe rồi à?:D. cô cố lên.\:D/

UI, cô khỏe rồi à >:D< >:D< >:D< >:D< Vui thế !!!!!

Nhưng cô đi điều trị đến bao h mới được về :-s :-s :-s :-s :-s :-s Chứ bố tao mà chủ nhiệm thì thik thú lắm đấy :)) :)) :)) :)) :)) :)) Ưng thế ko bít b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-(

Hehe, Lít bạn đi Sing về nhớ mua quà cho tao nhé ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) Tao không cần gì nhiều, quyển Đờ-vanh-xi-cốt là được rồi :p :p :p :p :p :* :* :* :* :* :*

con Tịnh invi YM đấy ah :-?
vụ lớp bà Ngoan thế nào tao học với :D mà học lớp bà ý có phải ngoan ko :(
hôm qua ai ko đi VA Conf thì phí :))
lắm anh đẹp trai lắm chị xinh gái vãi hàng :x

ặc, tình hình là tớ chỉ định, nhưng mà mong muốn chưa chắc đã thành hiện thực :)) :)) :)) :))

đọc xong the da vinci code rồi, bây h tao sẽ tập viết ngược :)) :)) :)) để cho chúng mày giải mật mã :)) :)) :))

thôi đi học tiếp

bb :* :* :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên