..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đến nhà cô chỉ có 1 mình thì buồn chết :p Có đứa đi cùng vừa làm việc nhà vừa nói chuyện vui hơn chứ :D Thứ 5 tuần sau có mình, Hiền Trang với Tịnh. 4 con điên tổ 4 thiếu mỗi ML :))
Mà hỏi tí có ai vào đc yahoo ko nhỉ 8-}

tao ko vào đc
nhưng mà nhiều quá ko đc đuâu mọi ng` ơi :) tớ nói thật đây cô chắc chỉ đi sáng rồi cô về mà nhiều thể nào cũng mất trật tự cô ko nghỉ đc thì sao :(
mai tớ có đến vừa nãy em linh gọi :) nhg chắc khoảng 11h cơ vì mai tớ phải đi học :)
mọi ng nghĩ đi :) nhiều quá ko hay đâu rồi cô lại nghĩ này nọ lung tung thì sao :( chắc chắn cô sẽ đuổi về đấy :-s vì đâu chỉ bọn mình đến còn các cô giáo và bạn cô cũng đến nấu đồ cho cô ăn mà :) 1 đứa thôi
1 đứa chả buồn đâu :) tao đến 1 mình thấy vẫn vui mà ;) chơi với cả nói chuyện rồi dạy em Linh học vẫn thấy thik thú vui mà :)
chứ 3-4 ng` thì :-s đừng cõ nghĩ đến nhà cô là kiểu để bọn mình tụ tập đàn đúm gì :-s mà nói trước cô truynền mệt rồi cô sẽ dễ cáu đấy :)

giời ơi thế mai có đến cô ko
hay lại phân công lại từng người 1 thế
ai bảo tớ với!!!!!!!!!

tớ bảo này
tình hình là mấy ngày tới(chắc là 4) thì mình đến cô sẽ ko có nhà đâu vì cô phải vào viện điều trị tối mới về
thế nên đến thì chỉ có em Linh với cả anh lớn con cô thôi
còn đi chợ thì chắc là mọi người cố đến sớm nhé
tại hôm nay tớ đến thì cô đi chợ từ hôm trước rồi
nhưng sợ hôm nay cô mệt thế thì ko đi dc đâu
việc thì ko nhiều tại em Linh bảo ko cần dọn nhà vì chiều sẽ có người đến làm
chỉ có chơi+ giúp cô nâu nướng thoai:D
mọi người cố giúp cô nhé
còn cô đi có vẻ từ rất sớm
thế nhá:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic....mọi người cố gắng đảm đang trổ tài nấu nướng nhớ....:x :x :x :x.....
Lớp mình đc giải Nhì nấu ăn cơ mà....;)) ;)) ;))...>:D< >:D< >:D<....

Thế cuối cùng quyết định mấy ng` đến nhà cô/1 ngày đấy???:-? :-?....
Iu mọi ng....:x :x :x.........

thế tóm lại là đến nhà cô ăn chực à
phải có cô ở nhà chứ :))

nếu cô không có ở nhà thì đến đi chợ nấu cơm rồi đi về.:) bây giờ 2 đứa/1 ngày.

Đi công viên nước ko ? THứ 7 tuần này ai đi nhanh chân đăng kí ( trừ mấy bạn đi nghĩa vụ quân sự thiêng liên ở nhà cô thì đành hi sinh vậy :)))
Nhã kí tên :)) ôi nghe thật là bựa í :)):))

Nguyễn Thu Trang đã viết:
thế tóm lại là đến nhà cô ăn chực à
phải có cô ở nhà chứ :))
ăn chực thế nào được
nấu xong thì đi về
chứ ai lại vô duyên thế:D :D :D :D :)) :)) :)) :))

Tớ gấp hạc
Nhân tiện cho hỏi là nếu đến nhà cô thì chương trình là như thế nào?
Bạn Gấu đã nói cho cô chưa?
Cô có mệt ko?Đến nhiều thì cô có phiền ko?Tốt nhất là nên như thế nào/
Các bạn có kinh nghiệm chỉ cho tớ nhé
Cám ơn rất nhiều

Hic....mọi người chả phân công cụ thể j` cả....
Trưởng phát biểu cái bảng phân công mọi ng` lên đi+ phổ biến những j` mọi ng` hôm trước họp đc.....:D :D ...chứ bi h còn mọi ng` còn mù mờ thế nì....:-s :-s :-s :-s....:| :| :| :|......

tại sao không ai chịu đọc cái bài đầu tiên của trang này nhở.:|
bây giờ có một số thay đổi. tớ cứ poz tạm lịch cũ lên.:|

thứ 2:- Hạnh Linh, Thủy
thứ 3:- Giang, Tâm
thứ 4:- Khanh, Kông
thứ 5:- Kova, Như Quỳnh, Su
----- - Tịnh, Tỉ, Hiền Trang
thứ 6:- Choẹt, ML
thứ 7:- Dô, Linh Hương
CN: chưa xếp được.

đáng ra mỗi ngày phải có ít nhất hai nhóm để thay phiên nhau, 2 tuần đến 1 lần. Nhưng do hôm đấy đến không đủ cả lớp nên chưa xếp được.
thứ 5 bây giờ đã có 2 nhóm mà mỗi nhóm đều 3 người, sẽ bớt 1 người chuyển sang nhóm khác.
bây giờ các ấy có thể đăng ký bất kỳ ngày nào trong tuần, rủ thêm 1 người nữa để thành nhóm 2 người(trong 2 người ít nhất phải có 1 người biết nấu ăn:p)
sáng đến sớm để đi chợ cho cô. công việc chủ yếu chỉ là nấu ăn và chơi với em Linh :)), sau đó có thể ở lại đến chiều hoặc về luôn. tùy:|

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là có khi mọi người xem lại kế hoạch thế nào, chứ thế này k0 ổn lắm :(
hôm nay tớ với choẹt đến em linh bảo là: thế chị linh(thím) chưa bảo các chị ah, mẹ em k0 cho các chị đến đâu ....mẹ em bảo các chị chú tâm vào học hành...blah blah...
nghe xong mà...:))....em í cũng bảo là anh sơn k0 thik có nh` ng` lạ trong nhà...còn nấu cơm thì em linh lại còn chả giỏi hơn đầy đứa bọn mình...
cô đã k0 thik thế mà mình cứ thế này thì tớ thấy cũng k0 hay...nên có khi mọi ng` phải sắp xếp lại thế nào thôi...

Vỡ mồm :)) thôi bỏ ngay cái lịch kia đi là đc rồi đấy :)) hôm mình đến cô cũng có í thế :-? :))

Thế từ lúc đầu chưa ai hỏi xem cô có cho ko đã lên kế hoạch thế này ah :-? Tớ tưởng xin phép rồi chứ :-s Bây h cô ko thik thì chịu thôi, phá sản vậy. Có lẽ cô nghĩ cô vẫn đủ sức lo cho con cô, chưa cần đến bọn mình giúp :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên