A level

thnx các anh chị rất nhiều, kiểu này chắc e học maths, fur maths, eco và psy thôi, e định học physics vì thấy LSE cũng có vẻ chuộng môn này nhưng cái chính là ko biết học physics thì được lợi lộc j` nữa =.=

PPE hay hơn chứ ạ b-) lựa chọn sau này rất rộng :D phải cái đúng là trâu chó :))

anh ơi thế nếu lên đại học mà e học bussines thì e chọa bussiness hơn hay economics hơn ạ. với lại e chọn maths , further maths , hóa với e hoặc business có được không ạ

Business studies chán lắm em ạ, hầu hết các trường nó prefer economics mà :D chọn econ thoai :D chọn như em là ổn đấy :D
Dạo này nhiều em (gái) Hóa 1 đi UK rứa :x :x chắc tại có anh Kiên bên này =)) =))

Wow topic mới . Em học Alevel 9 tháng rồi mà vẫn chả quen được ai ng` việt ở đây cả . Nghe nói em Trang muốn học Psycho . Học thì hay , nhưng mà khó em ạ . Language level cứ phải gọi là . Mai chị thi psycho mà vẫn đang dùi mài đây .
Ở đây có ai từng apply vào Ox chưa ạ . Em muốn theo kinh tế nhưng ở Ox ko có pure eco mà chỉ có PPE thôi .

http://users.ox.ac.uk/~pemb2168/English/members.htm

các anh chị ơi, hồi trước khi đi phỏng vấn visa, mình có cần khám sức khỏe ở đâu ko ạ?

Năm của anh thì cần, nhg từ năm ngoái thì thấy bọn mới sang bảo k cần nữa hay sao í :) với lại quy trình cấp visa của DSQ Anh mới thay đổi, e trc khi đến phải đặt hẹn, rồi k đc cấp visa trong ngày bla bla bla mấy thứ nữa hay sao í, tốt nhất là e check thẳng với DSQ xem yêu cầu những gì :) Anyway, khám sức khỏe đi Anh đơn giản lắm em ạ, chỉ chụp X quang, đo huyết áp, chiều cao cân nặng, tim mạch với thử nước tiểu thôi :D gần trường Ams mình cũng có một chỗ đấy, lần trc là anh ra đấy, 1 tiếng xong về luôn :D K tởm như ksk đi mấy nc khác như Mỹ, Pháp =)) nó bắt tiêm chủng rồi cởi hết cả quần áo ( tất cả luôn í ) để kiểm tra có bệnh ngoài da k =))

=)) pó tay thiệt. tại e đang có cái răng khôn vừa nhổ xong, người yếu lắm nên sợ ko đi pv visa được luôn nếu cần có cái khám sức khỏe đấy

cởi hết thế thì chắc người khám thik lắm nhỉ? ;))

Tùy em thế nào thì ng ta mới sướng hay khổ chứ ;)) khéo đêm về ác mộng =))

Tưởng h dân tình đổ hết sang US rồi ko ngờ 2pic A levels vẫn xôm thế này :x

Khám sức khỏe ah :-? E cũng chưa đi nhưng thấy bảo cũng chẳng có j đặc biệt lắm thì phải :D

E Trang đang tuổi mới lớn phải hết sức cẩn thận ;)) ... ko thấy các anh bt im lặng vừa nhắc đến chuyện "khám người" đã phải ý kiến ngay ah ;))

Anh cũng thế :">

đag bàn luận vấn đề j ở topic du học thế này =))
thế năm sau ko có ai địh vào Chichester đúg ko :))
tốt tốt
vào trườg đấy chỉ có hỏg người

omg, i've got the feeling of guilt by raising such an issue here :">
h này chắc các anh chị về nghỉ hè hết roài nhỉ?

Hự hự vừa thi môn đầu em ơi :(( :(( như hạch :(( :(( sáng đi còn thấy trời nắng chan hòa, thi xong ra đã thấy bầu trời xám xịt :(( :((

khổ thế anh? anh thi môn j` đấy?
e đang học trước toán ở nhà, biết thế này học hết lớp 11 thì đi có vẻ nhàn hơn :(

@ trang :Ko lo đâu em , cái khó nhằn nhất của Toán cũng chỉ là intergration thôi , mà lớp 12 vnam mới học . Cứ yên tâm , em sang đây nhất toán là cái chắc :p
Anh Kiên chắc thi Physics :p

integration dễ lắm e ạ :))
ko khó như VN đâu e Trag
cứ học thuộc như học thơ ý mà =))
mà bọn a còn đag thi hộc máu ra chứ về nghỉ ngơi cái j
mà năm sau e Trag vào trg` nào học thế
khuyên mọi người tráh xa Chichester ra e nhé

Back
Bên trên