A level

Thời tiết dạo này như củ bựa ấy nhỉ 8-|
Hết hè rồi, tuần sau đi học lại nữa là đủ bộ. Bó tay.

@việt anh:16t ở đâu ra thế? :|
tôi ở hostel,nó chỉ nấu cho 2 bữa thôi,buổi trưa tự túc :(

Holland House or Bowden court? khuyên chú nhanh ma chuyên ra chỗ khác tiện hơn

What the heck :| trưa tự túc thì đến trường k có canteen mà ăn à :|

@a Hoàng:e ở bowden court.đang tìm nhà khác mờ chưa cóa >.<
@a Kiên:trường làm đek j co canteen đâu a.bé bỏ xừ :(

mọi người cho em/tớ/chị hỏi có ai biết mua vé return Manchester - Hanoi - Manchester của hãng nào thì rẻ nhất ko ạ? Mua ở UK rẻ hơn VN đúng ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
bình thường thì ASEANA là hãng giá rẻ nhưng chả hiểu sao đợt này Eoden đặt lại bị đắt, còn e đi Cathay, giá hôm trước e vừa trả là GBP 750. Chị gọi điện đến agent ở bên này ý, rẻ hơn chị ạ ^_______^
thế chị ở đấy học hành thế nào rồi? có hiểu các bạn Welsh nói j ko? ;))
bao h lên London bảo e nhé :x

mọi người cho em/tớ/chị hỏi có ai biết mua vé return Manchester - Hanoi - Manchester của hãng nào thì rẻ nhất ko ạ? Mua ở UK rẻ hơn VN đúng ko?

E thử liên lạc với bọn này xem (tốt nhất là gọi điện trực tiếp, hỏi anh Dũng):

Dominic Huynh
Office Manager
East Sea Travel & Air Service
5 Pitfield Street
London, N1 6BJ
Phone: +44 207 490 8999
Mobile: +44 7877 595 345
Fax: +44 207 490 7502
Email: [email protected]
Website: www.eastseatravel.com
Online booking: www.eastseatravel.com

@Trang: trg này hầu hết học sinh đến từ các nc khác hoặc mấy nơi ở england như Chester chứ k nhiều welsh e ah :)) english accent có tí funny nhưng cũng nghe đc:)) nói chung mới đầu thì thấy trường bé tí nên chưa quen nhưng bh khá là thích actually :D thiên nhiên hùng vĩ :x town kiểu cổ kính cũng hay hay. Ăn nhiều như :mad:) ngủ nhiều học ít và gầy đi o_O
e ở bellerbys sao rồi?:D có thể halfterm c lên london ^^

@a Tuấn Anh: vâng e cám ơn :D

à taxi ơi hnay bà Liz có nói vụ half term ko? được có 3 ngày thôi hehe

tao vào topic lớp mình để hỏi mua vé máy bay ah =))
ehem` thôi ko spam ở đây nữa.

Bác Hưng ghép hộ topic này với 'Du học Anh, A level' vào hộ được không ạ ?
Dân tình ở UK chắc chỉ cần 1 topic là đủ thôi ạ.
Cảm ơn bác.

Một cái đổi thành Uni in the UK đê :x sao toàn tô bích cho A Level thế :"> mình già rồi cứ ngụp lặn giữa các em 9X thế lày ngại nhắm :">

lâu lắm rồi mới vào trong này :p bít là lạc đề nhưng mà e hok có chỗ nào để hỏi ạ, mong anh chị thông cảm ạ... có anh chị nào biết cách mua vé train rẻ không ạ? e xem vé trong ga của nó max quá, hic hic, không biết em nên làm thế nào ạ? E có thẻ rail card 16-25 rùi ạ, e định christmas này đi từ blackpool north đến bounermouth ạ. anh chị chỉ giúp em cái link book vé trên mạng rẻ có đc không ạ, thanks mọi người nhìu ạ :X

Back
Bên trên