9n+1 cách để "cưa đổ" con gái lớp toán!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phan Anh Quân
(J.M.Quân)

Có ý tưởng này vì mấy hôm trước có vài đứa chê con gái lớp toán.Hừ,con gái lớp toán thì vẫn là... con gái chứ!Nghĩa là vẫn dễ bị cưa đổ như thường!Có 9n+1 cách để làm điều đó!(có muốn hay ko thôi!)

----------

Khà khà,dạo này tôi thấy lớp ta rất chi là tình hình,tình hình:)) .Vài người(nếu ko muốn nói la nhiều người)như"tình trong như đã,mặt ngoài còn e"(ai thì người đấy tự biết!) .Đừng thế,đừng thế,nếu ko thì hết tiêu luôn cả quãng đời tươi đẹp ở tuổi 16 đó:> .Hãy dũng cảm lên,con trai lớp toán!-Lesson no.1

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái thằng Anh Quân khỉ gió, mày không sợ chết à, thứ hai tới thể nào cũng bị các bạn gái lớp mình thịt :))

Nghe đã thấy ngu :| Coi như phủ định giá trị con gái lớp mình b-( Cho nhìn lại mặt hàng B-)
@Trung: Lượn đi cho nước nó trong b-( Đây lad tớ ko muốn câu bài nên viết luôn lại vào bài trước đấy nhá X(
9n+1 cách để cưa con gái lớp Toán 8-} Để xem :)) Đâu? Đâu? 9n+1 nhưng mà cuối cùng n= -1/9 :)) (đấy là đối với cách của bạn Quân. Cả đời bạn đã cưa đổ ai đâu mà đòi quan sư quạt mo :p)

Chỉnh sửa lần cuối:
khuất diệu anh đã viết:
Nghe đã thấy ngu :| Coi như phủ định giá trị con gái lớp mình b-( Cho nhìn lại mặt hàng B-)
Quân ạ, bi giờ tao lại thấy mày nói hơi đúng rồi đấy :D

Dung la co 1ty cach cua do con gai lop Toan .Nhung ma van de la cai dua cưa la ai.Măt hang nhu ban Anh Quân da du chua ma:"co muon hay ko"?

----------

;;) Dung la co 1ty cach cua do con gai lop Toan .Nhung ma van de la cai dua cưa la ai.Măt hang nhu ban Anh Quân da du chua ma:"co muon hay ko"?

Công nhận là bạn Anh Quân lượn đê, bày đặt :)), nhìn các bạn con gái lớp Toán mà xem ko dễ đấu :))

Nói thế mà cũng nói.
@Lan: Lan ơi, thu xếp hôm nào "anh" lên đặt vấn đề rước "em"về nhỉ?

@ Ngoc Anh:Anh oi!Luc nao em cung san sang,chi doi anh mang le vat ( de cho may thang em em )thoi.Ma avatar dep the?Dep wa!

Thằng Anh Quân rồ... khùng hay sao mà lập cái topic vớ vẩn này... :(
Điên!!!

Lỡ dại lạp topic rùi ôm nhục nghìn thu rùi Quâng ơi :))

Khổ bạn Quân lập topic ra toàn bị nói xấu khổ thân, các bạn thông cảm bạn Quân mới viết được có bài thứ hai, mọi người thông cảm, bạn ý chót dại :D

"Trót" chứ không phải "chót" Trung ơi
nhớ là "bánh chưng" chứ không phải "trưng" Trung nhé ^_^
đúng là có 9n+1 cách để cưa con gái lớp toán thật, nhưng mọi người hãy nhớ là nếu ai đâm đầu vào giải bài toán ý thì sẽ rất vất vả, và cuối cùng sẽ phát hiện ra là "vô nghiệm" ^_^
chậc chậc, không hiểu bạn Quân nói đến đôi nào trong lớp mình mà "tình trong như đã mặt ngoài còn e" nhỉ? Theo thông tin tớ mới thu thập được thì hình như vừa xuất hiện một đôi như thế thật, tớ đang xúc tiến điều tra, sẽ cho mọi người câu trả lời sớm nhất.
Mà như thế thì báo cáo cả nhà là con gái lớp toán đã... gần hết rùi
Chả còn mấy nữa đâu mà mọi người đòi cưa với trả kéo.

Ô hô, thế mình lại viết sai chính tả à :)), ngại thật :D
Ủa mà lớp mình có đôi nào thế????, hình như Trung cũng mập mờ đoán ra rùi :))

Mod đóng cửa topic với, nếu cứ linh tinh thế này. Chắc đợi Quân nói thêm gì đó đê xem sao đã
Bảo lượn là thằng Trung lượn í. Chẳng có gì mà câu thô, nhìn lên mà xem. Một tí lại câu vớ vẩn, nhìn ngứa cả mắt.
Đấy là Chanh góp ý thật lòng. Trung câu thì câu nhưng có mức độ thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán waaaaaaaaaaaaaa:)| Chỉ mới có mỗi sáng chủ nhật thôi mà ai cũng chửi mình ngu!X( Để xem nhé,nhất là bạn Trí Trung,đừng vừa "ăn cướp vừa la làng"!:))
Lesson no.2-act of service(đang chép lại mừ,có bản quyền hẳn hoi đấy!0:) )
Lady first but my girl must be number 1(bịa đấy!:)) )Nàng e hèm 1 tiếng thì phải tỏ ra quan tâm hết cỡ!Nàng nói thì phải "dạ","thưa chị,vâng"(nghe như con gái lớp mình dữ lắm!:-s )
Chết thật,1 chọi 100 con gái lớp khác thì được chứ 9 con gái lớp mình thì"Mission impossible"!:eek:

Đậu Thanh Lan đã viết:
@ Ngoc Anh:Anh oi!Luc nao em cung san sang,chi doi anh mang le vat ( de cho may thang em em )thoi.Ma avatar dep the?Dep wa!
Hơ... Mày với ng` yêu tao là sao thê????/:)

hơ' hớ:-s... tưởng dạy người ta cách cưa đổ girls T1 thì lại toàn...[-x...:p

nói chung mấy bạn boys này chỉ võ mồm thoai, toàn spamb-)

chính xác đấy Chi ạ
mà con gái lớp Toán là khác người lắm, toàn thích cầm cưa thui chứ không ai cưa được đâu ^_^
nhưng mà mọi người nên nghe bạn Quân nhá, con gái có bảo gì thì phải "Dạ vâng, thưa chị" ^_^, thế thì ít ra các chú cũng được coi là những đứa em ngoan ngoãn ^_^
còn đôi lớp mình mà tớ bảo, một nửa là "Thùng thuốc phiện", còn nửa còn lại là... bao giờ em điều tra được chính xác sẽ công bố cho mọi người

Đậu Thanh Lan đã viết:
Anh mà, avatar ko đẹp sao đc:)).
Mà đã thấy mấy thằng đàn em của em nói gì đâu, bít mang gì đến. Ah, nhớ rùi, có phải là "người đẹp lớp Nga" ko?:D. Cái đấy thì chuyện nhỏ. "Nhà gái" còn kêu gì nữa để bên này đáp lễ nào? Mà sao em ko gõ tiếng Việt đc ah?
Ah, mà đừng đóng topic này làm gì, nhắc nhở bạn Trung đừng câu bài nữa là đc mà. Cái này cũng hay đấy chứ? Tớ cũng đang "cưa" con gái lớp Toán đây mà:D.

----------

Chung Thùy Trang đã viết:
Hơ... Mày với ng` yêu tao là sao thê????/:)
Có gì đâu em. Cái hôm hội trường ý, a có ngỏ lời với Lan và với "nhà gái" bên lớp Toán. Ở lớp mình thì A là anh rùi, bên lớp Toán lại có Lan là "chị" nên a thấy nên kết giao cho nó... hữu hảo.:))

Chỉnh sửa lần cuối:
ac ac
Thùng Thuốc Phiện...........:| có phải là Phùng.......
:|
thế là tôi biết các cô các cậu định ám chỉ ai rồi nhé :|
liệu liệu đấy
gái đã có chồng(5 chồng liền )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên