9n+1 cách để "cưa đổ" con gái lớp toán!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chẳng lẽ con gái cứ được tặng quà nhiều là thích à, thế thì không ổn :)), quá không ổn, nhận quà cũng phải xem là có nên nhận ko chứ :D

Của biếu là của lo...
Của cho là của nợ...
Các bạn gái lại thích thành chúa Chổm hở... :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
hiz.. công nhận là con gái thích được tặng quà... nhưng mà có 1 cái đuôi cứ lẵng nhẵng đi theo tặng quà cũng không ổn lắm.. với cả chưa chắc con gái đã thích con trai mà chỉ thích món quà thoai..:))

Chung Thùy Trang đã viết:
hiz.. công nhận là con gái thích được tặng quà... nhưng mà có 1 cái đuôi cứ lẵng nhẵng đi theo tặng quà cũng không ổn lắm.. với cả chưa chắc con gái đã thích con trai mà chỉ thích món quà thoai..:))
Vấn dề là ở chỗ đấy đấy :))

hix . Kể cả tớ có rồi thì những đứa còn lại của lớp Toán cũng đâu phải dễ cưa đâu Linh ạ :)) :)) :)) . Nếu ko tin thử bảo đồng chí nào lớp ấy thử xem ;) ;) ;)

Chung Thùy Trang đã viết:
thì đúng là chỉ thích món quà thui mà:))
có thế tớ mới cho vào trường hợp thứ hai là đứa con gái ý không thích bị cưa chứ:))
@Chi: con trai lớp tớ thì trông mong gì được. Những bạn nào đỉnh cao thì hầu như có hết rùi, điển hình như bạn Trung ấy, Trung nhỉ.

Sao lại vơ đũa cả nắm thế...
Con gái thì chẳng có ai là dễ cưa hết... lớp Toán hay ko cũng thế cả thôi... b-)

Nguyên Thùy Chi đã viết:
hix . Kể cả tớ có rồi thì những đứa còn lại của lớp Toán cũng đâu phải dễ cưa đâu Linh ạ :)) :)) :)) . Nếu ko tin thử bảo đồng chí nào lớp ấy thử xem ;) ;) ;)
--Ngoài bạn Chi ra thì T2 còn 1 người nữa hiện nay chưa thể cưa được :p
--Bảo thật, con gái mà thích tặng quà nhiều chắc gì đã thích thằng tặng quà, đừng có đâm đầu như xe đạp lao vào xe tải thế :D:D. Thỉnh thoảng cũng nên tế nhị làm vài quả kiểm tra nho nhỏ chứ :D:D

nhảm nhí quá

giỏi thì giữ lấy làm của riêng đi nhá

càng show ra thì càng vớ vỉn :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên