9n+1 cách để "cưa đổ" con gái lớp toán!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dạ anh Quân ơi
anh bảo có 9n+1 cách mà chưa thấy cách nào cả
mà cái 9n+1 của anh là với n = mấy hay ông lại chơi đến vô cùng thì pó tay
:)) b-)

chắc n ở đây tiến đến dương vô cùng :D !!

9n+1, tại sao lại là 9 mà ko phải số nào khác? Từ nãy đến h mình chẳng thấy cách nào cả. Khéo lập thêm topic cưa con gái lớp Tin cho vui mất =))

Phạm Quỳnh Trang đã viết:
ac ac
Thùng Thuốc Phiện...........:| có phải là Phùng.......
:|
thế là tôi biết các cô các cậu định ám chỉ ai rồi nhé :|
liệu liệu đấy
gái đã có chồng(5 chồng liền )
ọe, chưa gì đã có người tưởng bở, ngượng chưa kìa:*
u yên tâm là con không nói đến u đâu, u là hàng quá date rùi:))
con nói nghiêm túc đấy
để con điều tra một thời gian nữa rùi sẽ báo cho cả nhàb-)

T_T
u hỏi bạn Thùng Thuộc Phiện kia là ai.........là chú Phùng ...chứ je`T_T
nếu là bạn Phùng....thì ko cần phải điều tra làm je ;) :D
có rì cứ hỏi tớ ;)

Xin lỗi vì đã spam hơi nhiều ở trang trước:))
Mình xin góp ý thật lòng là cưa con gái lớp toán thì không dễ đâu nhưng mà cẩn thận bị con gái lớp toán cưa thì cứ theo như lới bạn Linh nói ở trên đó :D
Con trai lớp toán nhờ thế mà cũng không dễ cưa đâu nhé :))(nhờ có các bạn gái lớp toán mà):D

9n+1 cách cưa con gái lớp Toán :D. n=0, cách duy nhất là chờ các bạn gái cầm cưa chạy tới :))

Em gái anh có vẻ quan hệ lằng nhằng nhỉ...
Cái topic này có vẻ là địa điểm thích hợp để câu cá đây...
Câu được 1 con rồi đây này... b-)

Bạn Quang thân mến :D n=0 thì giá trị cuối cùng cho số cách là 1 :D Tức là vẫn có. Phải là n=-1/9 chứ [-x
Em hứa em câu bài ở topic này là last time :| :D
Mà nói thế này cho nó ko bị gọi là câu vậy :D
to Quân: củ chuối quá T____T Ông áp dụng đã cưa nổi cái bạn .... của ông đâu /:) mà đòi đi hướng dẫn. Dẹp

--Khó cưa thế ah :)):)). Ít nhất là có 2 cách, 1 là chờ như bạn Quang nói, 2 là dùng ngay Toán mà cưa (dĩ độc trị độc);;)

to Quân: củ chuối quá T____T Ông áp dụng đã cưa nổi cái bạn .... của ông đâu mà đòi đi hướng dẫn. Dẹp
Cha cha,để xem nhé,Diệu Anh!
Còn mọi ng,bình tĩnh,9n+1 còn tiếp tục dài dài...Mà sao bọn cậu tham thế nhỉ,mới nghe vài tip thôi mà đã...:))
Lesson no.3-giving your girl your lucky items,
Về phần này chắc bạn Diệu Anh đã biết(mình chưa kịp cho thì nó đã lấy mới kinh chứ!:eek: )Bọn con trai mày có gì là "đồng xu may mắn"hay là "kỉ vật ngàn năm"thì đừng ngần ngại,cho hết đê!(Tiếc quá:(( )
Lesson no.4-phần này tự bịa,đưng bỏ lỡ cơ hội mà còn phải tạo ra các cơ hội nữa cơ/:) !
Năm mới,tết,14-2,8-3,...có bao nhiêu ngày để sử dụng để cưa đổ bon nó(kể cả khi nó co chồng rồi nhé,TTE)Lợi dụng triệt để các thời cơ như là ở trong lớp 1 mình với nó hay cùng đường đi(kể cả khi nó ko cùng đường hay đi xe buýt thì cũng đừng bỏ cuộc!Nghĩ ra cách gì đó...)Ah,sinh nhật cũng là 1 ngày trọng đại!(chỉ vài ngày nữa thôi...;;) )

Phan Anh Quân đã viết:
to Quân: củ chuối quá T____T Ông áp dụng đã cưa nổi cái bạn .... của ông đâu mà đòi đi hướng dẫn. Dẹp
Cha cha,để xem nhé,Diệu Anh!
Còn mọi ng,bình tĩnh,9n+1 còn tiếp tục dài dài...Mà sao bọn cậu tham thế nhỉ,mới nghe vài tip thôi mà đã...:))
Lesson no.3-giving your girl your lucky items,
Về phần này chắc bạn Diệu Anh đã biết(mình chưa kịp cho thì nó đã lấy mới kinh chứ!:eek: )Bọn con trai mày có gì là "đồng xu may mắn"hay là "kỉ vật ngàn năm"thì đừng ngần ngại,cho hết đê!(Tiếc quá:(( )
=====> cái của nợ gì đây?????? Tôi liên quan gì đến ông?????? Ak ak 8-} Chẳng lẽ mình trấn lột đồng xu may mắn hay cái gì ngàn năm của nó 8-} X( Thần kinh!!!! b-(
Nhảm nhí X( Chị mà cáu, chị phanh phui ra cho bàn dân thiên hạ biết .... của chú là ai bây h /:) >:)
À :) Thế thì hiểu rồi, phải viết theo cách khác ko có người khác hiểu lầm chú em :-j. Phải viết là bạn DA là người biết sự tình rằng chú em bị trấn mất kỷ vật ngàn năm bởi bạn... kia 8-} Thật là 8-} Diễn đạt ko ra hồn X(

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe ông Quân sắp bị phanh ngực mà chết rồi
chị Chanh phanh tại chỗ đi
xem cái cách cưa của ông ấy là j
chẳng biết nó đổ
hay ông ấy đổ :))

:)| Buồn ngủ waaaaaaaaá(thực ra chả thấy buồn ngủ gì cả:D )Buồn ngủ vì mấy cái reply vớ vỉn của bọn cậu!Chán waaaaaaaaaaá...
Chờ đến tối nay tôi sẽ đăng tiếp,chờ nhé con trai lớp toán;) !(Chiều nay còn đang bận cưa...:smlove:

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Anh mà, avatar ko đẹp sao đc:)).
Mà đã thấy mấy thằng đàn em của em nói gì đâu, bít mang gì đến. Ah, nhớ rùi, có phải là "người đẹp lớp Nga" ko?:D. Cái đấy thì chuyện nhỏ. "Nhà gái" còn kêu gì nữa để bên này đáp lễ nào? Mà sao em ko gõ tiếng Việt đc ah?
Ah, mà đừng đóng topic này làm gì, nhắc nhở bạn Trung đừng câu bài nữa là đc mà. Cái này cũng hay đấy chứ? Tớ cũng đang "cưa" con gái lớp Toán đây mà:D.

----------

Có gì đâu em. Cái hôm hội trường ý, a có ngỏ lời với Lan và với "nhà gái" bên lớp Toán. Ở lớp mình thì A là anh rùi, bên lớp Toán lại có Lan là "chị" nên a thấy nên kết giao cho nó... hữu hảo.:))
T.T con gái lớp mình chưa đủ cho A sao mà A lại phải chạy sang lớp Toa'n tìm thêm thế...:(
Mà còn cái j mà "người đẹp lớp Nga" thế :-?

Cái này thì phải hỏi bạn Quân, Hà với cả Trung ý! A chẳng bít giải thích sao đâu.
Ko phải là con gái lớp Nga chưa đủ mà là ... nói thế nào nhỉ? Lan là trường hợp đặc biệt, đc chưa?

... nói thế nào nhỉ? Lan là trường hợp đặc biệt, đc chưa?

câu này động chạm đến girl lớp Nga nhá [-x... mai girl Nga đem Anh ra xét xử...[-x
@Quân: thế cưa con trai lớp Toán thì thế nào ??? :))

Phan Anh Quân đã viết:
:)| Buồn ngủ waaaaaaaaá(thực ra chả thấy buồn ngủ gì cả:D )Buồn ngủ vì mấy cái reply vớ vỉn của bọn cậu!Chán waaaaaaaaaaá...
Chờ đến tối nay tôi sẽ đăng tiếp,chờ nhé con trai lớp toán;) !(Chiều nay còn đang bận cưa...:smlove:
Xin người ai thèm đợi :)), con trai lớp toán chẳng lẽ lại thiếu thực lực thế hay sao :))
Tôi thấy ộng bày ra cách này thì có khi chả cưa được ai còn bị nó reflect lại ý chứ :))

Khưu Trí Trung đã viết:
Xin người ai thèm đợi :)), con trai lớp toán chẳng lẽ lại thiếu thực lực thế hay sao :))
Tôi thấy ộng bày ra cách này thì có khi chả cưa được ai còn bị nó reflect lại ý chứ :))
Nghi ngờ quá:-? ,bạn Trung chưa chi đã sồn sồn lên rồi!Đã bảo chờ đến tối nay đã,giờ chỉ có 5 ph thôi!

ngáp ngáp
trình Quân còn còi lắm Quân ạ 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên