9n+1 cách để "cưa đổ" con gái lớp toán!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cho tí muối đê,muối iốt thì càng tốt

@Quân: Thôi con xin bố... bố có muốn chơi nổi thì cũng đừng có nổi kiểu này...
Các bạn sẽ đánh giá đấy... [-x
Có ngu thì cũng ngu vừa thôi... :(

VA nói đúng đấy Quân ạ :))
Mà hình như có bạn hỏi cách cưa con trai lớp Toán kìa :))

Hoàng Anh Tú đã viết:
cho tí muối đê,muối iốt thì càng tốt
khinh nhau vừa thui, ai chả bít bạn Tú giỏi, cưa được bạn xinh tươi nhất lớp toán còn gì.
@Quân: tình hình là chú kín tiếng quá:-? , thế... của chú cũng học lớp toán hảb-) .
Thế này thì đúng là con gái lớp mình... hết cả rùi, thế mà mọi người cứ chê con gái lớp toán khô khan.:x
@U: u ơi, thế có phải ... của Thùng Thuốc Phiện bị cận khôngb-) ?
@BẠn nào muốn cưa con gái lớp toán bằng toán:)) : oe, bỏ ý định ý đi. Bọn tớ một tuần phải nghe bác Khải nói về toán 9 tiết rùi, nghe thấy toán nữa là chạy luôn đấy.:))
Mà giờ mình không nhớ thằng ny mình cưa mình kiểu gì:x , hình như là mình cưa nó thì phải:x
Ai muốn học cách cưa con trai lớp toán thì cứ hỏi tớ nhé:)>- .

Hỏi Linh là hỏi nhầm người rồi các bạn ạ :))
À mà bạn Quân có bạn nào ý nhỉ :)), khai ra mau nếu ko mún chết :D

Khưu Trí Trung đã viết:
À mà bạn Quân có bạn nào ý nhỉ :)), khai ra mau nếu ko mún chết :D
Vừa cưa xong,cây...suýt đổ:)) Thôi,còn bao lần nữa,lo gì.(con Diệu Anh liệu hồn đấy[-x )
Từ đó ta có thêm bài học mới:
Lesson no.5-chớ có bao giờ bỏ cuộc(bạn Trung học hơi bị nhanh đấy!;) )
Lesson no.6-phải biết lắng nghe(kể cả khi nó dành cả ngày để nói về thứ đâu đâu...mệt quá8-| ) Từ những điều mà bạn lắng nghe được,hãy suy ra...đủ mọi thứ!:)) Cái này thì vô phương tác dụng với con gái lớp toán vì có cậy miệng nó ra cũng chả ra 1 từ ---->Action speaks louder than words,hãy hành động để chứng tỏ mình!!!:drummer:
Lesson no.7-phải biết cách "ngỏ lời" phù hợp với hoàn cảnh,mẫu ng nó và đôi khi cũng phải"Đông Tây tuyệt kĩ kết hợp".Các lessons trộn vào nhau---->hoàn hảo!:)>-
Cuối cùng,tôi muốn nói...ĐÂY LÀ TOPIC CHO 9N+1 CÁCH HAY LÀ NƠI CHO BỌN MÀY CHAT CHO SƯỚNG TAY?:madflame: Nhất là Trung đó,đừng có mà spam ở đây,trẻ con đi ra chỗ khác chơi!

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
khinh nhau vừa thui, ai chả bít bạn Tú giỏi, cưa được bạn xinh tươi nhất lớp toán còn gì.
Dạ ko dám khinh ạ.

Ngớ ngẩn thật Quân ạ :))
Mày có thấy hai câu mày nói đốp nhau chan chất không, vừa ở trên bảo bạn Trung tiếp thu nhanh, xuống dưới đã bảo bạn trung spam hơi nhìu :)), đến chịu mày :))

Nhảm nhí quá :)| Dẹp :|
Quân cưa được bạn í thì tớ bán nhà :)) Dọa tớ là tớ phanh phui đấy /:) Sợ gì đâu mà ko làm /:) Cách cậu ngàn dặm :))
Con gái lớp toán cũng là con gái, cũng là người chứ có phải là phù thủy ngồi trên nóc nhà đâu mà phải bày đặt 9n+1 cách để cưa???? The same thôi T____T Ko thích thì cưa cũng chả được.
Đồng chí Quân đưa cái topic thiếu mắm thiếu muối này ra mà ko hỏi ý kiến chị em, cứ như thể biến chị em thành một thể loại sinh vật khó thuần dưỡng nên mới cần bí kíp để chinh phục :| [-x
Tớ có mang bột nêm Knor sang bên này đấy, có cần rắc cho một ít ko?

--Bác Quân tìm đâu ra lắm bài học thế, toàn bài học mà anh em áp dụng mấy năm trước và toàn thua như Don kihote đánh nhau với cối xay gió í :p:p
--@Linh: 1 tuần nghe 9 tiết Toán thì hôm nào sinh hoạt bảo bác Khải "đen" nói về tình yêu cho đỡ nhàm :D:D:D

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Cái này thì phải hỏi bạn Quân, Hà với cả Trung ý! A chẳng bít giải thích sao đâu.
Ko phải là con gái lớp Nga chưa đủ mà là ... nói thế nào nhỉ? Lan là trường hợp đặc biệt, đc chưa?
Đặc biệt a`... thế thì với A ai cũng đặc biệt hết...--> chúng em cũng chỉ bình thường đối w Anh thoai...[-( . Thế nên...T.T hiz... thôi đành chia tay.. em sẽ là ng` ra đi... /:)
Sói đã viết:
@Quân: thế cưa con trai lớp Toán thì thế nào ???
Cô.. sao lại cưa con trai lớp Toán thế.. Cô wên tôi rồi à,ng` yêu cũ đã chia tay...:((

@Trường An: Tiết sinh hoạt hình như ko có trong từ điển của Mr.Khải đâu... b-)
@Quân: Vẫn toàn những cái hởi dơ... chán chú... :(

Thày Khải kể cho lớp Toán nghe chuyện xây trg mình chưa? Chưa thì bảo thày kể cho. Buồn cười ko chịu đc =))

thầy Khải thứ hai toàn đi muộn, có đi sớm thì cũng bắt anh em học luôn, có bao giờ sinh hoạt hay kể chuyện gì đâu
mà ông Quân lập topic này cho ai xem, cho con trai lớp mình xem chắc, chứ còn các lớp khác chả thèm cưa con gái lớp mình đâu, chỉ có con gái lớp mình đi cưa lại thui. Hình như trong mắt mọi người thì con gái lớp toán vừa xấu vừa khô khan thì phải. Đó là lí do tại sao hầu hết những bạn nào đã có... thì toàn là trong lớp mình, chỉ có con trai lớp mình mới hiểu được giá trị đích thực của con gái lớp mình thui, nhỉ, yêu con trai lớp mình nhất.

thầy Khải thứ hai toàn đi muộn, có đi sớm thì cũng bắt anh em học luôn, có bao giờ sinh hoạt hay kể chuyện gì đâu
mà ông Quân lập topic này cho ai xem, cho con trai lớp mình xem chắc, chứ còn các lớp khác chả thèm cưa con gái lớp mình đâu, chỉ có con gái lớp mình đi cưa lại thui. Hình như trong mắt mọi người thì con gái lớp toán vừa xấu vừa khô khan thì phải. Đó là lí do tại sao hầu hết những bạn nào đã có... thì toàn là trong lớp mình, chỉ có con trai lớp mình mới hiểu được giá trị đích thực của con gái lớp mình thui, nhỉ, yêu con trai lớp mình nhất.
Tình hình là mọi ng nghĩ con gái chuyên tự nhiên đều như thế, chứ có riêng j con gái lớp toán đâu. Mà các bạn nữ lớp toán có .. rùi còn hơn là ko có như con gái lớp Tin nè

Cô.. sao lại cưa con trai lớp Toán thế..
Thì lớp mình được mấy thằng con trai. Chẳng lẽ chia sẻ 5 đứa 1 thằng ah :))
Con gái lớp Nga cũng n vô kể nhưng mà cũng đã có ai có người iu đâu
Mà cưa con trai thì làm kiểu gì vậy. Bạn ko biết cách cưa >.<

Hình như trong mắt mọi người thì con gái lớp toán vừa xấu vừa khô khan thì phải. Đó là lí do tại sao hầu hết những bạn nào đã có... thì toàn là trong lớp mình, chỉ có con trai lớp mình mới hiểu được giá trị đích thực của con gái lớp mình thui, nhỉ, yêu con trai lớp mình nhất.
Nhầm nhọt ra trồng trọt rồi:)) .Đang muốn tống đi = cách "quảng cáo" thôi!:)) Số con trai toàn trường=const,con gái lớp ta bị cưa--->để lại cho chúng ta rất nhiều bạn còn xinh gấp 100 lần:))
(Đảm bảo sau cái này mình sẽ ko yên với bọn nó đâu...8-| ,híc híc...)

Lay cac co cac cau!Tan hieu tan vuon chan wa.Ma may cach cua chu Quân la ly thuyet thoi,bi quyet cua minh thi co ma giu lay,chua ra dau vao dau da bay dat day dua khac.Chán ông!
@ Linh: may moi dau ra cai con gai lop Toan thi thich cam cua the?Chi co moi may moi the chu?Đửng đồng hóa chị em kiểu đấy
@Na :Ai de anh lai lam fan the,so wa!So nhat la con "khung long"Chung Trang,no ma tat ãit t\hi chet em
@ Quân:May noi thối wa di,ve nha ma to tuong toi ban ...cua may di!

Đó là lí do tại sao hầu hết những bạn nào đã có... thì toàn là trong lớp mình, chỉ có con trai lớp mình mới hiểu được giá trị đích thực của con gái lớp mình thui, nhỉ, yêu con trai lớp mình nhất.
-----> có mỗi mình mày chứ ai, vơ đũa cả nắm [-x
Con trai lớp mình đâu có ai....

--Để quảng cáo cho các bạn giai trường khác :p:p. Mà nghe cái lí do ông Quân nói thô bỉ nhỉ :D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên