9n+1 cách để "cưa đổ" con gái lớp toán!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ đề nghị các bạn không nói linh tinh nữa nhá, con gái lớp toán hay bất cứ con gái lớp nào thì chung quy cũng chỉ là"con gái" nà thôi, sao thằng Quân lại phải phân biệt "chủng tộc" như thế nhỉ, mỗi người có một nét special khác nhau cơ mà, không được nói nhăng cuội linh tinh nữa nghe chưa :))
Ai rồi cũng sẽ tìm được đối tượng đích thực của mình mà thôi :)), cái gì phải đến ắt sẽ đến, cầu nó đến sớm mà làm chi
@ riêng với Quân: mày bảo "Đang muốn tống đi = cách "quảng cáo" thôi! Số con trai toàn trường=const,con gái lớp ta bị cưa--->để lại cho chúng ta rất nhiều bạn còn xinh gấp 100 lần "====> kể cả có như thế thật đi chăng nữa thì cũng chả đến lượt mày đâu với lại các bạn con gái lớp mình có khối thằng theo đấy, chẳng qua mày không biết đấy thôi, nói chung mày còn non lắm Quân ạ :D

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Để quảng cáo cho các bạn giai trường khác :p:p. Mà nghe cái lí do ông Quân nói thô bỉ nhỉ :D:D
Bây giờ mới biết à?Quá muộn...;)
Mà như bạn Linh nói,con gái lớp toán có ối đứa theo thì càng tốt chứ sao,tiện cả đôi đường:)>- .
Bây giờ,tiếp tục...e hèm...
Lesson no.8-biết cách tặng quà và...nhận quà!;;)
Với con trai chúng ta thì tất nhiên quà thì phải gấu,thì phải đặc biệt và tất nhiên là đầy nam tính nữa(nói thế để nó đặng còn cho mình,hì hì:D )Nhưng đôi khi quà tặng ko như ý muốn thì...đành chịu vậy:-s (nghĩa là bị thằng khác cười vào mũi vì mình phải đeo khâu chìa khóa hình con gấu bông hay thứ gì đại loại như vậy:((... :)) )
Còn con gái thì tất nhiên...(chết mất)son phấn,mũ điệu,găng tay bọc da hay là gì gì đó(bọn mày thừa sức tưởng tượng,chả cần tao.) Đùa thôi:)) ,chứ bọn con gái thì dễ tính lắm,chúng nó cần quà xinh xinh chứ ko cần quà đắt tiền(xinh xắn đến nỗi mà ai cũng phải thốt lên"xinh thế!"mình thêm vào,"xinh như cậu vậy:* )
Đủ rồi,để chờ lễ tưởng niệm n=1 đã...;)

Cho tớ hỏi bạn Quân , con gái lớp Toán ở đây là Toán 1 hay Toán 2 thế ????

Khưu Trí Trung đã viết:
các bạn con gái lớp mình có khối thằng theo đấy, chẳng qua mày không biết đấy thôi, nói chung mày còn non lắm Quân ạ :D
Trung khá lên nhiều rồi, đúng là được mình kèm cặp có khác:x
nhất định bạn Trung sẽ có tương lai:x
@Chi: ấy cứ coi là con gái cả hai lớp đi, mà coi luôn là con gái tự nhiên nói chung cũng được.:))
@Chanh: ai bảo mày chỉ mình tao, mày không thấy tao đang điều tra chuyên án Thùng thuốc phiện và một bạn nữ lớp mình ah? Đợi đấy, bao giờ chị điều tra xong sẽ cho cả nhà bít.
Mà tình hình là các bạn lớp mình rất kín tiếng nhé, Quân sao chổi có...:x Trí Trung có...:x Minh toa cũng có...:x thế mà cứ im thít. Kiểu này mình phải thành lập ban chuyên án mới được, để còn tư vấn các chú tặng quà 14/2 chứ.

Mày điều tra xong thì check với tao xem có chính xác ko nhá :)) Vì ko chừng cái mày đang điều tra tao là người bít đầu tiên đấy :)) :))
Quân ơi, lần cuối, dẹp cái nhảm nhí này đi

Chuyên với chả án... càng lộ thiên... càng ko đáng tin cậy...
Đồng ý với Diệu Anh... dẹp cái này đi Quân ạ...
Đúng là hồ câu cá công cộng...
Mới có vài giây anh đã có cá đem về rán... b-)

:D:D:D . Con gái 2 lớp à . Thế thì nói trước ko bít Toán 1 thế nào chứ . Con gái Toán 2 hơi bị khó cưa đấy Quân ạ ( chắc Toán 1 cũng thế ) :)) :)) :)) . Tưởng cưa được con gái lớp Toán là dễ à ??? Nhầm to rùi ha :)) :)) . Nếu bạn Quân làm được thì cố lên nhá :D:D
Nói chung là nên dẹp cái này đi .

Chỉnh sửa lần cuối:
--Từ khi bác Quân lập topic này mình câu ít nhất 3 con cá về làm gỏi rồi :))
--Quân ơi, ông có mẹo vặt gì thì giấu kín đáo 1 tí, hoặc muốn chia sẻ cho anh em thì vào góc tối mà làm việc. Ai lại khoe hàng giữa chỗ đông người thế. Các bạn nữ (chả riêng gì lớp Toán)nhìn thấy hàng của ông lại chạy mất đấy ;;) ;;) ;;) :))
(hàng ở đây là nói đến mẹo của bạn Quân thôi nhé)

Khổ quá, sao các bác cứ bắt thằng sao chổi dẹp topic này nhỉ
cứ để đấy cả nhà có chỗ câu
@Chi: Chi có ... rùi thì còn ai cưa được Chi nữa hả Chi.
Mà đâu phải bạn nữ nào lớp toán cũng lên đâu, cứ để cho anh em chúng nó dạy nhau cưa cẩm, biết đâu lại chả tóm được con nai vàng ngơ ngác nào ở một trong hai lớp, nhỉ.

Ngớ ngẩn thật mình đã bảo là mình chưa có mà chẳng ai tin là sao, là sao :(, bực thật :((
Thằng Quân hâm dẹp ngay topic dớ dẩn này đê :D

Khưu Trí Trung đã viết:
Thằng Quân hâm dẹp ngay topic dớ dẩn này đê :D
Hừ,sao đứa nào cũng bảo tao dẹp topic này hả?X( Nếu ko muốn xem "các mặt hàng vớ vẩn"này thì đừng có mà vào nữa đi:madflame: .Đến khi dẹp topic này xong thì đừng có mà đổ lỗi"ý tưởng này là của bạn Quân đó"khi cưa ai bất thành nhé!:angry:
Gràooooooooooooo....:madflame:
(chả biết là muốn dẹp thật hay ko chứ thấy bọn mày cứ lìu tìu muốn giữ...:p )
Chờ đấy...

Cứ giữ lại Quân ạ... còn có chỗ câu tập thể...
Tao là khách hàng quen thuộc nhá...
Cám ơn mày... nhờ mày mà ngày nào nhà tao cũng có cá để ăn... :)

VA lỗ rõ bản chất kìa :))
Việc giữ lại topic này hay ko thì còn tùy vào nhìu yếu tố lắm Quân ạ :))

Muốn biết cách nào cưa đổ con gái lớp toán thì hỏi ngay các bạn ấy này
Bạn Anh Quân ko hiểu đã cưa đổ bạn gái nào chưa
Nếu rồi thì cứ giữ topic này lại để Quân còn giảng dạy cho anh em

Phạm Hoàng Long đã viết:
Con gái nào dại chỉ dẫn cho mày cách cưa nó hả Long?
Phạm Hoàng Long đã viết:
Mãi mới nghe được 1 câu chí lí...=D>

Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Phạm Hoàng Long

Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Phạm Hoàng Long

Mãi mới nghe được 1 câu chí lí...

vẫn chưa nghe đc 1 câu chí lí nào của bạn Quân cả...
đừng xem thường con gái wa'[-x

Chính xác đấy, đừng bao giờ xem thường con gái để rồi phải khóc :)), tớ cũng chưa nghe được câu nào chí lý của bạn Quân cả, bạn phải nói đi chứ, còn mấy biện pháp bạn đưa ra dưới dang lesson thì ai chả bít, cần gì phải viết :))

Phan Anh Quân đã viết:
Nói chung là ông cứ hỏi con gái là phải cưa nó kiểu gì, nó sẽ dạy ông ngay vì có 2 trường hợp:
1. Nó muốn ông cưa nó
2. Nó không muốn ông cưa nó nhưng nó vẫn sẽ nói cho ông biết cách cưa nó, tự dưng có một bạn quan tâm, hay tặng quà mình, hay mua đồ ăn cho mình thì quá tuyệt.
Thế, cho nên cứ nghe lời anh tôi, cứ hỏi thẳng Quân ạ:))
@Thanh: sói xem lại đi, sao chổi post mấy cách rùi mà
trong đó mình thấy khoái nhất cách tặng quà nhiều:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên