12 Toán 99-02, quá khứ, hiện tại và tương nai....lịch sử +nhố nhăng

Nhân dịp năm con **** Khỉ ( đúng không nhỉ?), chúc các bác vui vẻ như khỉ, khoẻ như tinh tinh, học hành tốt, gặp nhiều chuyện may mắn, tiền vô như nước, rượu chè cờ bạc gái gú vừa vừa, túm lại là anh em có đi đâu cũng vẫn là lớp Toán, ehehehe

Chúc các bác lớp toán 1 năm mới vui vẻ và tích post tiếp cái topic này đọc thú vị quá :D :D

Năm mới chúc các chú làm ăn phát đạt, thành công về mọi mặt. Anh cũng góp vui tí chút vào sử ký lớp.

( tiếp chuyện hồ núi cốc )
Em còn nhơ đêm ở hồ núi cốc, trong khi hai lớp dang chơi tú va hát hò linh tinh vui vẻ, Mr Dragon ko ngủ được, từ trong phòng bước ra, quát tháo ầm mỹ, bắt cả làng di ngủ. Sau này, bọn em điều tra và biết được hôm đó, MR dragon gặp người yêu cũ và ***** hiểu co chuyện gì xảy ra về chút giận lên đầu anh em mình.
Sau đó, cả bọn vẫn lẻn di chơi được, nhờ công đồng chí Phạm Tuân Minh đã lấy thân mình ở lại cầm chân Mr dragon.

Sau một hồi đi tha thẩn mấy vòng rất vô tích sư, cả bon dừng lại và bầy trò mèo đuổi chuột, nhưng tiết mục hấp dẫn nhất phải kể đến là cuộc thi hoa hậu nam của lớp toán voi các giám khảo là lớp văn. Vào vòng thi, các thí sinh di một vòng diễu hành, giới thiệu tên tuổi, chiều cao, cân nặng... Sau cùng là màn trả lời câu hỏi đầy ấn tượng. Va thạch lông có lẽ đạt danh hiệu hoa hậu với phần trả lời câu hỏi ấn tượng.

Hỏi: Sao bạn lại co kiểu ăn mặc ấn tượng, quần đùi áo khoác dài trong khi trời lạnh.

Trả lời: Tại Mr dragon lùa kinh quá, chỉ kịp vơ cai áo khoác của thằng vinh mà chưa tìm thấy quần dài đâu cả.

Kỷ niệm lớp văn và toán còn nhiều nhưng giờ muốn tìm gặp một bạn lớp văn cũng khó, biết bao giờ được di chơi vô tư như hồi trươc.

Thôi, hẹn các bác khi khác, em di măm đây, đói quá. Các chú post bài tích cực lên...
Chào thân ái và quyết thắng!

Làm gì có ai mà bảo các chú post tích cực lên, hô hô, có tao, mày, minh phiên toàn béo, phương tự, tuấn sơn, etc, ít lắm. mà cả cái khóa mình đông như heo, mà chẳng có ma nào nhỉ, có mỗi anh em minh bốc phét

lâu quá chẳng thấy ma nào post bài nhỉ ???
mấy thằng táo bón tiếp đi anh em đọc tí đỡ buồn

Chúc mừng sinh nhật bạn Việt Hà, kô biết Hà mo có hay vào đây để đọc lời chúc không nhỉ :)

cũng lên được 13 pages bọn này khá thật vào câu bài phát hehehe ....
Chúc anh em ngày 15/2 vui vẻ

Ơ mấy chú này chết hết rồi à ... mấy chú để 99-02 nguội lạnh lâu quá rồi đấy hehehe ...

Anh em 12 Toán đâu rồi hâm nóng cái forum này lên đi chứ nhỉ ???!!!
Mấy thằng Minh liên Toàn béo , Mỹ con hay Hoài trúc đâu rồi
Cả mấy thằng đang lưu lạc bên Singapore nữa
Anh em lên buôn cho đỡ nhớ cái hồi thơ dại nào >:)

hic, chán, bùn cái khóa wa' chẳng có ma nào hic, có viết lên cũng có 1 vài con vợ đọc, he he. Cái ngày xưa hồi còn lớp 11 hình như có vẻ xôm hơn nhỉ, bi giờ thì thui rùi bùn. :(

Vo Duc Anh đã viết:
hic, chán, bùn cái khóa wa' chẳng có ma nào hic, có viết lên cũng có 1 vài con vợ đọc, he he. Cái ngày xưa hồi còn lớp 11 hình như có vẻ xôm hơn nhỉ, bi giờ thì thui rùi bùn. :(

he he lắm vợ thế cơ à, thằng này rồi cũng chỉ khổ thôi

8-3 chúc Quế béo với Hà mo vui vẻ,
id quế béo là gì ấy nhẩy anh nào cho em cái

thằng Tuấn con mày post vào cái chỗ cần post đê . Câu bài lung tung thế à

Chúc mừng anh em đã qua ngày 8-3 hehehe 9-3 rồi anh em vui chơi thả cửa đê hehehe

hơ hơ anh gọi thía mà chẳng thấy chú nào trả lời nhẩy ??? Chúng mày ngủm hết rồi à ???

12 Toán đâu rồi ??!!! Chúng mày chết hết rồi a` ??? Để mình anh lang thang với bác Hùng mod trong cái forum chán chết này

Anh em mat hung roi bac a. Chi co vai mong len forum nay, ma trong may thang day, thang nao cung ban hoc. Kho lam anh em a, sau 2 nam mot dua 1 phuong la nhu the day.

Co gi hom nao roi tao voi may chat cu Son. May cu offline cho tao tai brucelee2905, thinh thoang tao cung online (nhung invisible).

Back
Bên trên