12 Toán 99-02, quá khứ, hiện tại và tương nai....lịch sử +nhố nhăng

Chao anh em, lau lam moi vao day, bay gio thay dua nao cung ban ca, keu goi dong du cung kho

Chuc oi lau nay hoc hanh lam an sao roi? Ke anh em nghe cai di
The da lan nao bi bon dau troc cao dda^`u duo''i cho may chua, hehe?

Toàn ơi, mày có về hè ko? ko về tí nào à? tao về đấy :D cái vụ Putnam của mày thế nào rồi? :D

Cha cha lau ngay ko vao forum,nho cac ban qua :embarasse . Thang nao co tinh hinh gi moi ke cho anh em nghe xem nao, toan beo , minh lien hang ngay vao thoi ken cho nhau chu :D
O, chet chet , de i moi thay cac ban lop Anh cung vao ghe tham bon minh, chac chac , chot an noi bay ba qua :biggrin:

hô hô, toàn ơi, mang tiếng đi Mĩ mà ăn nói ngu thế hả con. Mày học về môn "dang hang" thi mấy thằng tây thich phai biet nhi, ki nay toàn lại đuoc tang luong roi.

He he, em vừa đi đá giải bóng đá svuk cambridge II 2004. Em đá cho nott 1, sau 1 loạt các trận đấu bị dẫn trước, đội anh đã kiên cường phơ lại và vào đến bán kết, gồm NOtt 1, london 1, London 3 và liên quân PHáp ở paris và lyon ( hầu hết là các bố toán, lý ams hơn mình 4,5 tuổi ) toàn các bố đá hay nữa chứ ^_^. Mặc dù ép sân có khá nhiều cơ hội ( có 1 phát 3 thằng đối mặt thủ môn, thủ môn nó bay nhầm bên thế mà nó thò được cái chân ra thế mới cay ) đội nott 1 đã dừng lại và giành giải 3 của giải, hic cả đội khóc tu tu sau loạt penalty thứ 5 ( bull shit ). chi tiết anh em vào svuk.org mà xem, tía hơi bị dáng he he. Thế là đương kim vô địch đã về thứ 3. Mà dạo này em khoẻ lắm, đé o béo lên nhưng chạy khoẻ hơn ngày xưa, hè về lớp ta đi đá bóng phát nhỉ. Có mấy cái ảnh em sẽ up lên album lớp ta sau

Dm thang minh . Tao viet : hoc ve~ dang ha(ng , chu ko phai hoc ve^` ...da.ng hang. Thang khon nan!

hahah tao cũng chỉ nghĩ ra là mày học dạng háng thôi toàn ạ

Ê, bọn mày không biết đã được xem phim "Nữ sinh Ngô Quyền" của con bé Hải Phòng chưa nhi? Phê lắm, con này xinh vãi lúa luôn. Chưa được xem thì tiếc quá

Hự, tình hình Sex VN rất chi là tình hình. Bọn tao mới chỉ được thưởng thức quả sex Hải Phòng mà các báo chí đã đăng thôi (mấy chú bên Anh, Mỹ chắc cũng xem rồi, nếu không thì tao đưa link cho mà down). Chắc phải đợi ít nữa thì bên này mới được update quả "nữ sinh Ngô Quyền " :biggrin:

Sau vụ Hải Phòng báo đăng, ở VN bắt đầu mới rộ lên thị trường phim sex. Hóa ra là có rất nhiều film sex VN, chủ yếu là do quay trộm cảnh các em học sinh cấp 3 làm tình trong các quán, nhà nghỉ khách sạn.Tội nghiệp mấy đứa trẻ, ko biết là mình bị quay trộm.

CHết cười anh em ạ, anh Phương tự cẩn thận đang xem phim thì lại "Ô thằng nào trông quen quen, hình như là mình" thì chết nhể.
mấy thằng năm tới có về không, em chắc cắm rễ luôn rồi, không về nữa.

(Dm, dech type duoc tieng Viet, cac chu thong cam) May cam de o day thi de vo con cho thang khac xu ly a :biggrin:
The em Tue Minh tin hinh "to^ pho*` to^ pheo`" the nao roi , bao gio thi duoc sang ti ton voi anh Minh

Khè khè, mấy anh bên đấy gái mú nhiều khi nào làm gì thì ghi lại đi, về VN bán được khối tiền đấy. Phim trai VN làm việc với gái tây trên thị trường VN hiện vẫn chưa có đâu, bán kiểu gì cũng chạy lắm

Tình hình có gì vui không các cưng, anh đang trong giai đoạn cấp tập, ôn thi, rồi 1-7 về, he he, hic hic, nhớ nhà quá. Minh Liên không về à em, tao tưởng hè này, ông Gấu về cưới vợ mà, mày không về à ?

thằng Phương tự lên cơn điên mất rồi
kiểu này chắc nó tự quay phim nó rồi đem bán lấy tiền quá

Ờ, anh em đâu hết rồi, mấy thằng lớp khác cũng bắt trước lớp mình mở topic mới kìa hehe. Giờ thấy bọn lớp Tin đang rất rôm rả, các bác chịu khó vào post cho topic lớp mình cho nó có không khí nhỉ hehe :)
Em mở màn vậy, đầu đất chẳng nghĩ được cái gì hay, thôi thì hôm này Euro mở màn, bàn luận tí, Bồ đào nha với thằng đ... nào i nhỉ :-/ --> từ lúc "đi Tây" đếch biết bóng đá là gì, giờ lại đang thi toé khói, thôi tạm biết mùa giải Euro 2004 :(( . À, còn vướt vát được trận CK, mùng 2-7 là em về, anh em tụ tập nhau xem CK cái nhỉ, ..Phương Châu lúc đấy về chưa nhỉ, anh em làm chút cá độ hehe

Back
Bên trên