12 Toán 99-02, quá khứ, hiện tại và tương nai....lịch sử +nhố nhăng

Hê hê không ngờ lại có ngày anh em lớp Toán lại bỏ sới cho cái bọn gà chúng nó nhảy vào , chán mấy chú vãi lúa
Chú Tùng béo đầu tháng 7 về hả ? Nhớ ngày họp lớp nhé , anh em kéo đi đập phá tí

sozi, em hoi khi khong phai, the ngay sinh nhat lop minh la 12-7 hay la 14-7 the a ;;)

Cái thằng mất gốc !!! Ngày họp lớp mình là ngày 12/7 , trùng ngày sinh nhật của Mr Dragon . Dù sao chú nhớ mang máng thế cũng là tốt rồi , hê hê

ây ây, chung mày họp lớp đừng quên gọi cho tao nha. a` nhưng thôi, ngày đó anh em vào HCM rồi.

chủ đề ngon thế này mà lâulắm chả có thằng nào viết lách gì
dạo này thi lại,đang rỗi để anh làm 1 bài cho các chú đọc chơi
B:trong 3 năm học cấp III,nghĩ cho kỹ cũng chỉ có mỗi năm lớp 12 là vui nhất
ko phải là năm lớp 10,11 ko có kỷ niệm gì mà là vì năm 12 vui quá nên tao quên béng 2 năm trước luôn,trong lớp cũng ko phải là ko chia hội,cũng nhiều tầng lớp,chơi bời cũng khác nhau nhơng đến năm 12 bắt đầu nhập vào chơi chung,hồi đấy tao nhớ có hội khoảng hơn chục thằng ,suốt ngày đàn đúmthành phần nòng cốt là Phương châu,tùng hoàng ,côngbính,tao,minh liên,phương tự,đức anh.(nhất là hồi thi ĐH xong,suốt ngày tụ tập ở nhà p.châu)
chơi trên tầng 3 nhà nó,đến trưa thì kéo nhau điăn,nhưng chủ yếu là bắt thằng công bính hầu các cụ nấu ăn,tao nhớ hồi đấy vu ivãi ,nó nấu cũng bình thường mà ăn thấy ngon phết,chắc là vì toàn tầm 1,2 h mới ăn,vừa ăn vừa tranh giành ,chửi bới
ăn xong thằng nào thằng đấy chạy ngay ra bếp vớ ngay
con dao,đ... có là phải rửa bát khẩn trương!!!
thàng vô họcp.châu là thằng đầu tiên nghĩ ra trò này ,con dao sáng loáng,sắc lẹm mà nó cứ khua loạn lên,sợ đ.. chịu được,lần đầu nó làm trò đấy côgn bính phải đi rửa bát thì phải,rửa xong tiện con dao nó lôi luôn thằng bé lên tầng 2,sập cửa vào
,chỉ nghe giọng công bính kêu oái oái :
-anh ơi tha cho em
-cởi ra
-ko ,đừng anh
-tao bảo mày có cởi ko
côngbính đã trở thành đàn ông từ lần đó

chết là chết thế eo' nào... lâu lâu xem lại cái đống này buồn cười léo mả được :)) Love ya all 12T. ĐM chúng mày bây giờ tan tác khắp nơi rồi quậy thế đek nào được với nhau nữa

húhúhú đêm nay vô công rồi nghề em mở nhật kí lớp ra đọc mà nhớ cái thời thơ dại vãi x. Nhớ Ams vãi cả xxx. Tiếc mấy năm cấp 3 sao ngu thế học hành chăm chỉ làm cái x gì cơ chứ. Đến giờ đầu 2 thứ tóc rồi mà ngày vẫn phải 2 buổi đến trường đêm vẫn phải ngồi xxx :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
đêm vẫn phải ngồi xxx là làm gì vây?

tiếc thì bây giờ chơi bù đi, kô muộn đâu -.-

hờ đang dọn nhà tự dưng bới đâu được đống ảnh hồi cấp 3, mới chợt nhớ ra là sắp đến ngày họp lớp rồi anh em ạ. chỉ còn tháng nữa thôi :D. có đồng chí nào máu me tụ tập đập phá 1 bữa ko nhỉ? sau 20/7 nhé :D

lâu lắm rồi mới vào forum cũ của anh em, thấy bài Tùng Hoàng các thứ viết từ năm 2004, mà bây giờ vẫn cùng một trang. chà, ko biết các bạn đang làm gì. Tuấn sơn phò hè làm gì đấy?
nick trên yahoo của tao là brucelee2905, và trên Skype là toanbrucelee. có gì hè này ko tái ngộ ở HN được anh tái ngộ với các 12T trên mạng vậy...
5 năm rồi, vãi đái!

đây là bài post đầu tiên của năm 2008 =))
nhưng ko phải của các anh 99-02 =))
buồn cười quá =)) cái trang này cứ 1 năm đc 1-2 bài =)) hay thế :">
đọc mấy trang trước hay quá nên em bon chen mấy câu phát :-"
thế thôi :">

P/S : mà claiphento là cái j hả các anh :">
(chắc sang năm 2009 em mới đc trả lời quá =)))

PoD là gì thế

hóa ra anh Đào Tuấn Sơn là anh của bạn Đào Tuấn Đức à :) :) :)

Back
Bên trên