12 Lý đâu rồi vào đây đê...

Eh! chủ nhật Đại hội ! mọi người đi rồi gặp nhau bù khú nhé!

Có mỗi anh với thằng gà đi thôi --> em mang quà đi luôn nhé :D

Chúc mọi người đi chơi vui vẻ
Em phải ở nhà ôn đại kT 1 tiết, thầy kêu điểm kém nên cho gỗ ko biếtgỡ ra hay gỡ vào đây:((, phần bất đẳng thức với bất phương trình:(()

hừm, ko muốn chen ngang đâu nhưng các bạn lớp Lý đừng có tinh vi với CTHien. Nếu so về võ thuật chưa chắc các bạn đã hơn Chu Hiền đâu /:)

Còn Chu Hiền, đừng có suốt ngày lôi chuyện con gái xinh xấu của lớp người ta ra mà so sánh, ít nhất lớp Lý có bạn Thủy xinh. Theo trí nhớ của tớ thì lớp cậu có vài bạn xinh thôi mà số nữ của H2 chắn chắn là gấp nhiều so với Lý.-----> về tỉ lệ thì thua kém

Ngô Thu Lý đã viết:
Eh! chủ nhật Đại hội ! mọi người đi rồi gặp nhau bù khú nhé!

EM ơi thế chúng mình đi nhậu ở đâu bây h, lên Nhật Tân thịt chó à, hay em thích vào Beer Uptown làm vài co^c' nào , chị cũng mún xem mặt mấy bạn L1 hªhheee:D:D:D:D:D

to chiị Hiền: Em còn bé dại, chưa biết, chị chỉ giáo đi!
to anh Khoa: nhớ ra em lấy quà nhé! Người ta mang đi mà không thấy ai ra lấy thì đừng trách em!...

Thì bọn tôi có tinh vi gì cơ chứ nếu bạn Hiền mà bài nào mà cũng như trên thì chẳng ai nói gì cả

Tớ cũng xin có ý kiến !!
Bọn tớ chẳng tinh vi chút nào chỉ có bạn CTH là tự nhiên nhảy vào rồi gây sự
Nhắc bạn CTH dù có giỏi đến đâu thì cũng chưa chắc mình là nhất đâu, đừng có tự tin quá như vậy

Chu Thuc Hien đã viết:
EM ơi thế chúng mình đi nhậu ở đâu bây h, lên Nhật Tân thịt chó à, hay em thích vào Beer Uptown làm vài co^c' nào , chị cũng mún xem mặt mấy bạn L1 hªhheee:D:D:D:D:D
mặt lớp lý thì cần gì CTh xem làm gì cho ....:d Nói chung là hôm nay cũng cần xem mặt bạn này quá nhỉ Khoa nhỉ

hớ hờ, tớ biết mặt mấy bạn lớp L1 rồi nhá, trông hay vật vã, buồn cười quá, hehehe :D:D:D:D, sao bọn ấy trông hiền thế ;)

He he chỉ nhìn thấy vài nhân còm nhom nhất lớp thì đừng nên nói nhiều .Cứ lên lớp tui gặp anh Chử hay anh Quách thì biết đô phải biết haha

Không biết bài của tao ở box thể thao đẫ bị del hay chưa nữa híc híc .Có lẽ nên có một lời xin lỗi nhỉ???

Anh Hoàng Đức Dũng thân mến! ANh muốn khóc thật không?

Đang khóc nè em ơi
cho anh cái khăn mùi soa
hic hic

Í, Gà vẫn chưa đủ khăn mùi soa à--> sắp đến Tết rồi... :D :p :))

Tao có cái dẻ lau nhà nè mày có cần không :)) ?
Tặng mày câu trả lời cho cái chữ kí lần trước nhé:
Có tao từng yêu mà chưa đau đớn một lần, có tao từng yêu mà chưa từng khóc :D

nếu bạn nào có ý định phá đám Box Thể Thao của tớ thì sozzy tớ đi, ko thì xử mạnh tay đấy :D, tớ hy vọng các bạn L1 sẽ vào Box Thể Thao post bài thường xuyên và đóng góp cho các Topic, dc chứ ?

Cuối tuần này Box thể thao có trò vui rồi, thứ 7 sẽ biết :D

Gà hay khóc thế nhỉ?
Hôm nào hỏi cũng thấy thất tình với bồ đá:))
Hình như 2 anh Đức Dũng lớp lý ko bình thường:D
Nhất là anh Chử:madflame:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên