12 Lý đâu rồi vào đây đê...

anh Dũng chỉ giỏi to mồm thế thôi chứ nhìn dáng đi là biết không làm được việc lớn!

he he
Cứ cái đà này chẳng mấy chốc topic này thành chỗ chửi nhau với nói bậy thôi :p
(Mà hình như đã thành rồi thì phải :))

Em đã giải thích rồi, em đâu có cố tình để cho anh leo cây... Em đã cố gắng online vào cái giờ đáng ra em phải ngồi ở nhà, mong gặp để có thể giải thích được...nhưng mà anh không tin...anh không tin thì em còn biết làm thế nào nữa đây... Em không muốn và đã cố gắng để rất....rất ít lần phải lỡ hẹn với người khác...
Thôi vậy :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Em gì ơi em đang nói với ai thế .Cho ai leo cây thế??????
To cả nhà thứ 7 này có ai đi seventeen ko
E hèm hình như đây là bài viết thứ 100 của tôi thì phải xin cả nhà cho ý kiến về các bài viết của tôi để tui còn post hay hơn hehe ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
CÓ tao đi nè
nhiều con bé nó mời gọi tao mua vé quá ,nên mua của đứa nào nhỉ ?

chị chúc Tuyền thành công vụ này nhé! Mai, tiết 4 sang 11 Toán 1 xem một hành động hay ho của chị nhé! chị ở đó tiết 4 và 5 bé ạ! Chị thích bé cổ vũ chị cơ! Hồi hộp quá!

Ặc sáng mai được nghỉ cơ mà chị, chỉ có khối chiều phải đi học thôi
Chị đừng làm gì dại dột:D

sao hôm nay offline 01-04 có mỗi 2 bạn L1 đi thế, phí thật đấy, lại còn đến mỗi 1 lúc mà ko đi Karaoke

L1 di choi vao luc day nen khong di ofline
Tinh yeu lop Ly hoi bi lon

Đi chơi mà cũng khoe cơ đấy! Rầm rộ quá!

Lâu lâu không lên chả thấy cái box này tiến triển gì cả, chán ! Hôm ấy tao bận không đi chơi được, mày kể đi..

Đi hát karaoke ý mà có gì hay đâu . Đi chơi như mày phải vui hơn chứ nhở ?

Thế thằng nào hôm trước nhờ tao sang để đưa đi hả ?
Lại còn khoe ở đấy chơi

Ối mình quên mất là có nhờ mày đèo, nhưng mà tao khoe với mày là ở đấy chơi hồi nào. Đã lộ rồi thì nói luôn: tao hôm ấy cũng tạm thôi, ko vui lắm, còn bọn mày thì chỉ đi hát thôi à

Thế là một năm mới đã đến, chúc tất cả mọi người vui vẻ và đạt được mọi ước mơ trong cuộc sống. Cám ơn mọi người vì đã vào đây câu bài với tôi :D, ủng hộ tôi trong suốt thời gian qua(từ hồi tôi tạo ra box này), hy vọng năm mới sẽ có nhiều người vào đây câu bài hơn(nhất là con gái :D) Bây giờ là tối 30 tết tôi chỉ biết nói với mọi người:

HAPPY NEW YEAR

Chỉnh sửa lần cuối:
không bị chậm đâu, đồng hồ nhà mày nhanh thì có mà hôm giao thừa có ai ra đường không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày dúng là ngu mà còn lắm mồm
Khi tao post bai thi đang bắt đầu bắn pháo hoa còn cái đồng hồ HAo thì mới tới 12h kém 15

Back
Bên trên