12 Lý đâu rồi vào đây đê...

bà con ạ, quan tâm làm quái gì điểm thi TN, đỗ là được, cộng 2 điểm khó lắm, khi xem điểm thì cứ nhìn điểm văn trước, được 7 hãy xem tiếp không được thì thôi chả cần xem tiếp làm gì, hic, đỗ loại gì chỉ phụ thuộc vào điểm văn... :( Văn lại còn thi đầu tiên nữa chứ, không kịp'' thăm dò" Chán lắm rồi, chỉ học thi ĐH thôi, cóc thèm học thi TN nữa, văn cứ thế này thi còn gì là điểm nữa :((

Cũng phải lo kiếm 2 điểm cộng chứ, thi trần thì ko có khoảng cách an toàn.

tôi chưa thấy đứa nào cộng hai điểm thì mới đỗ cả, toàn nếu đỗ thì đỗ cực cao, ko thì ... :D, tóm lại cóc thèm 2 điểm, thà thi ĐH cố 1 tí còn hơn là mất bao công mà văn không được 7 thì ... công toi

Ông chưa thấy còn tôi thấy đầy, chẳng qua đỗ rồi thì nó bốc lên mấy điểm mà chả được.

Hôm nay giao lưu khối, vui thật, thể hiện đậm đà bản chất của khối chuyên lý, có sự tham ra của rất nhiều khối lý trong các năm (03-06, 02-05, 01-04, 00-03, 98-01), chỉ có tui là đen, con (thằng) nào chơi ác quá, nó giấu dép tui vào WC ... nữ :(( bí mật thế thì bố ai mà bít được :(, may mà nhờ em My lớp 11 lý chỉ nên mới lấy được :biggrin: . Cám ơn các em lớp 11 nhé, nhất là món quà cuối cùng : bài hát "tạm biệt mùa hè" hay sao ý, tui không nhớ tên, bài hát rất cảm động, tất cả bọn anh như ngồi lặng đi trong cảm xúc dâng trào :( (nhưng là ... men cả rồi ai lại ... :() món quà đó bọn em gửi cho bọn anh rất có ý nghĩa nhất là những lúc này :(.

quên mất, mỗi năm 1 lần, khối chuyên lý mỗi khi giao lưu lại là ... ác mộng của các cô lao công :biggrin: lớp mình chuẩn bị đến hơn 200 túi nước rồi nhưng có vẻ vẫn không đủ, tầng 4, tầng 1 (cả sân trước lẫn sau), nhất là tầng 2 đã trở thành "bãi chiến trường" của khối lý, cả lũ ướt như chuột :biggrin: , vui quá thế mới là khối lý chứ :D( chỉ có tầng 3 là may mắn vì các bô lão của lớp 12 lý đang tụ tập với thày chủ nhiệm :D), chỉ tiếc là không có ảnh giao lưu không sao điều quan trọng nhất là gắn kết cả khối lý --> mục đích của buối giao lưu đã thực hiện được :D. Lớp chúng ta đã thực hiện trách nhiệm cuối cùng của khối lý : leo lên sân thượng ngắm cảnh :D(cà lớp :D(lối lên ở .. WC nam :D)). Lớp ta cũng đã để lại lưu bút cực kì ấn tượng với trường :D.
Chỉ còn 1 tuần nữa thôi, càng về cuối tao càng không muốn chia tay bọn mày :(, chỉ còn 1 tuần nữa thôi là mỗi người một ngả, theo đuổi ước mơ của mình nhưng chúng ta sẽ nhớ mãi về nhau, nhớ mãi về lý1 01-04 với bao kỉ niệm vui buồn bên nhau phải không các bạn :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Cậu còn quên ko kể chuyện lối lên thì ở WC nam nhưng vẫn có bạn gái lớp mình trên sân thượng đàng hoàng. A men! Thật là đáng sợ.

lời nhận xét của bạn Mai và Giang :"WC nam bẩn thật :D"

Có gì mà đáng sợ Nếu mà không có nó thì mấy giờ kiểm tra bọn mày lại chả cho mấy cái quần phản ứng với NH3 ấy chứ .. :::

Back
Bên trên