12 Lý đâu rồi vào đây đê...

Bạn P câu bài kinh vật:((

Chúc mừng các anh...Anh Thái Dũng là anh nào mà giỏi thế, bọn lớp em cứ tò mò mãi:D:D:D

à wen tớ ko câu bài đâu.........ấy nói thế mod đánh đít tớ chết..........

Câu bài để làm gì nhỉ????
Còn chuyện gì để nói trong này ko???? Mấy hôm lên toàn thấy câu, chán quá :(

Toàn thấy câu, mà toàn câu những bài vô cùng tẻ nhạt, sao lại tẻ nhạt đến thế nhỉ :))
Tuần sau bọn anh thi rồi nhỉ :D Thi tốt nhé :)
To anh NDD: Có người nhờ em nhắc anh lên net ít thôi đấy :)

Ai lại nhắc nhở mình thế nhỉ?? Nghe oai ghê ta :-?
Lại còn phải nhờ nữa, sao ko nói trực tiếp luôn, rõ là có vấn đề :D

Nguyễn Đức Dũng đã viết:
Ai lại nhắc nhở mình thế nhỉ?? Nghe oai ghê ta :-?
Lại còn phải nhờ nữa, sao ko nói trực tiếp luôn, rõ là có vấn đề :D

Hé hé, chính anh bảo bạn anh có vấn đề nhé :bggrin: Anh Khoa ới, vào đây mà xem bạn anh bảo anh có vấn đề này:biggrin: ;;) Chết thôi ............:p
Đùa thế thôi, nhưng mà anh cũng lên ít thôi <mặc dù đã lên ít rồi :D > - cái này là em nhắc nhé :wink: :shy:

uhm tui bít ai lên nhiều rồi ,không bít ai mà tui lên net lúc nao cũng thấy ấy nhỉ

Hoàng Trọng Ninh đã viết:
uhm tui bít ai lên nhiều rồi ,không bít ai mà tui lên net lúc nao cũng thấy ấy nhỉ

Câu hỏi tu từ không phải? Hỏi ai mà không chịu nói rõ đối tượng ra thì ai mà biết được :biggrin: Thôi, đã bảo đừng có xí xớn mà :biggrin: :argue:

Hôm nay online cả toois mà chả thấy ai cả :p, đành nghe nhạc vậy :D
Khoa sao ko nhắc trực tiếp mình mà lại qua em Linh Vy nhỉ? :-?

Mình cũng hay thấy một người, lên net lúc nào cũng thấy :D

mẹ ơi bài thi HK con làm chán wa :((, anh làm như dở hơi, cả địa nữa, chỉ khổ ông Khánh ngồi chép bài mình :D

Cứ kêu nó chép bài đi, giờ nó được 7 văn, bảo làm sao mà tin được.
Tại sao địa tao lại bị gạch cả bài chứ, tức thế ko biết.
Gạch cả bài xong đánh một cái dấu móc bên cạnh là ko hiểu bài, muốn nói cái gì nhỉ?
Bài thì chỉ chép từ SGK ra, hiểu cái của nợ gì???
Bài mình có khác dek gì mấy thằng cùng lớp đâu. MK, chả hiểu có thù oán gì nữa.

Ơ hay, chửi loạn cả lên thế à :D
Thông báo là điểm thi của mọi người hình như sẽ được dán trên bảng thông báo ở sảnh đấy :biggrin: Khổ thân :((

Chỉnh sửa lần cuối:
còn đỡ, bài Địa tôi làm như vở ghi, có bổ sung cả ý SGK, chả hiểu thế nào mụ Dung chấm đề không rõ ý rồi trừ bố nó đi 2 điểm phần lý thuyết, còn phần thực hành thì ... quên ko viết tên biểu đồ theo biểu điểm chỉ trừ 0.25 thế mà nó trừ mình 0.5, tức ko chịu được. Còn văn mới cú chứ, bọn nó không hiều được ý tưởng lớn của mình nên cho mình có 3.5/8 bài TLV :((, lũ chấm như dở hơi làm mình đỗ loại TB vì điểm văn rồi :((

nhầm, ý tôi bảo là nó chép bài TA chưa trả bài TA ko biết số phận ntn :((

ui dời, thế nào mà chả được, ko thèm quan tâm nữa. Chán lắm rồi, như dở hơi :(( :((

Ô hay, chưa gì đã chán nản là sao :) Phải cố lên chứ, còn có mấy tháng nữa thôi mà :p Cố lên....cố lên...

Back
Bên trên