12 Lý đâu rồi vào đây đê...

Chu Thuc Hien đã viết:
Tao đek cút thì mày làm gì đc tao nào, đừng để tao tức lên là cái lớp Lý chúng mày hối hận đấy nhá , ko phải thách thức, chúng mày bắt nạt đc 02-05 chứ ko bắt nạt đc 01-04 đâu nhá , hờ hờ
Hội phó cố lên, ít người hơn chúng nó vẫn phải chửi, ko chửi lại được cũng phải chửi. Đánh nhau thì ngại kek va chạm, đấy là chân lí của Arsenal :smoking:

Chu Thuc Hien đã viết:
hờ hờ, thế bạn thích tớ làm gì bạn nào ? cứ nói đi :D
1 chày vào đầu, thêm 2 chày nữa cho nó chắc. Cẩn thận tặng thêm cú song phi. Cứ chào hỏi xã giao thế đã rồi hãy nói chuyện sau em ạ hờ hờ..

Anh Nam chè cũng nhảy vào đây chiến với chị Hiền à!

Nếu muốn chiến thì mời sang chiến trường "trả hận" không biết phải nói câu này lần thứ mấy rồi nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối quên chiến tranh đã kết thúc, cũng tốt tôi cũng nghĩ lại rồi, chiến tranh nên kết thúc tại đây thôi, năm mới đến rồi mà cứ cãi vã nhau như thế thì còn ra gì nhưng mà dù sao cũng nhờ cuộc chiến này mà chúng ta đã có biết thêm một vài người bạn mới có chiến nhau mới biết anh hùng, hy vọng chúng ta sẽ được gặp mặt những người anh hùng ấy của khoá 02-05 trong thời gian gần đây. Tôi tuyên bố bắt đầu kỷ nguyên mới: Kỷ nguyên vì hoà bình và phát triển (nghe cứ như lời tổng thống :D)

ặc ặc , sến vật vã, thôi đc rồi, tớ quyết định là ko chấp trẻ con nữa vậy ,ít ra thì năm mới mình cũng nhớn rồi :D

Hội trưởng ạ, sao lâu lắm mới ol ;)

Bé Linh và bé Lý cứ yên tâm, thằng nào Ly1 mà còn trêu 2 bé thì bảo chị nhá, Ok?

Ở đây ai là trẻ con?? Nghe người nhớn quá nhỉ :D
Hai bé bảo chị ý thì hai bé đen rồi :)) vào đây vui vẻ thì không ai nói gì nhưng nếu muốn gây chiến thì... :)) tự hiểu

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuyện, chẳng qua là tớ chưa mún chấp mấy bạn Ly1 thôi, đấy chỉ là đòn khởi đấu, nếu còn nghi ngờ gì về tớ thì qua H2 tóm đại 1 thằng, hỏi nó xem, bị CTH đánh có đâu ko :D:D:D, hehehe

Sao lại đen? Em tin chiij Hiền của em lắm! Hic! Em iu chị quá!

CTH mời đi chỗ khác chơi nhé .Ở đây không chứa chấp bà chằn .Còn loại con gái đanh đá như bà thì nên về sửa mình đi kẻo khó kiếm chồng đó .Dù sao đã vào đây thì xin chúc vui vẻ ra về và chúc năm mới hạnh phúc

Thằng Ninh nói đúng đấy nếu không ăn nói tử tế được thì không nên vào đây đâu

Bạn CTH vào đây chơi thì hoan nghênh thôi
Ko vấn đề gì cả :-$
Nhưng để mọi ng` chào đòn thì tớ khuyên cậu nên bỏ ngay cái kiểu ăn nói như mấy mụ hàng cá ngoài chợ đi
==>Ko thì sau này mệt lắm đấy

Chử ơi nói nhiều làm gì, hồi trước tao cũng nói câu này rồi nhưng có thèm nghe đâu, để xem tao nói có đúng không (không đúng thì thôi :D)

Chu Thục Hiền đã viết:
bởi vì lớp Lý 1 ít con gái quá + xấu dã man, nên bọn này bị bệnh do ko đc nhìn thấy con gái nhiều,

Chưa nói chuyện bà thích chõ mũi, thì bà có tật to mồm và vơ đũa đấy;
Đừng lôi cổ cả tập thể ra, càng đừng chê bôi vô lối như vậy.
Nói thẳng đừng tự ái:
- Dù trông bà có ra gì một tí cũng đừng có chê bôi người ta ( nữa là ... :)) )
- "Người lớn" ?! Hơi thiếu suy nghĩ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi nào mọi người, còn chưa đầy một tiếng nữa là bước sang năm mới rồi. Chúng ta không thể chào năm mới bằng những lời lẽ đầy hằn thù thế này được. Em thấy có vẻ căng thẳng rồi,mọi người nhịn nhau một chút được không:( Xin mọi người đấy :(
Năm mới sắp đến, mọi người hãy chào đón những điều tốt đẹp nhất :x Chúc mọi người luôn vui vẻ và may mắn.
Wish u all the best for the coming New year...LOVE...PEACE...and HAPPINESS...:* :x

Đúng rồi mọi cái box ấy đã bị khoá rồi, hãy quên mối thì đi, đừng lôi chuyện cũ ra nữa Minh ạ, còn bà CTH thì đừng ấp ủ mối thù làm gì kẻo giảm thọ, chúng tôi sẵn sàng chào đón bà nếu bà chịu thay đổi (đây là lần thứ 3 chúng tôi nói câu này rồi đấy và sẽ không còn có lần thứ tư nữa đâu!!)

Hehe, chủ nhật là Đại hội rồi, em có vinh dự được biết mặt mấy anh ko nhỉ ;;) :D Cả em Tuyền nữa ;;)

Nếu em thích thì ngày mai có thể biết rồi, khỏi phải đợi đến chủ nhật :))

Back
Bên trên