11A1 - Spring Fling 2007 - 0508's party check it out!

Oh còn chuyện này nữa, hỏi 1 tẹo thôi, có những điệu nhảy j để còn tìm váy phù hợp :-s:-s

Mà mấy bạn zai sướng thế còn j /:), với cả mặc vest thì đi giầy lik sự, còn mặc quần bò sơ mi thì giầy thể thao , có sao đâu mà cứ bàn tới bàn lui :))

ừ xong rồi lái ô tô đến đấy cho nó ấm nhé, đi xe máy đến thì người nó thành cái gì!???

^__^ Em Huyền quen ông Minh à ^^ anh Minh học Hamline bây giờ á? ^^

Còn mấy em đừng có sợ là khắt khe quá ^^ Vui mà! ^__^ chẳng phải cứ giở sách ra mà làm theo điều một điều hai (mặc dù đúng ra là phải thế) đâu. Nhưng cái hay của Prom là ở chỗ nó Formal, vì bây giờ chẳng mấy khi có dịp sống một buổi tối Formal thật sự, có date, ăn mặc đẹp, và được đối xử dễ thương :x (chị mà ở nhà chị cũng dụ một em trai cho chị bám theo ;;) Just kidding)

Còn váy thì mùa đông mặc hết em ạ ;) Thường chịu chơi muốn xinh đẹp thì cắn răng mà chịu lạnh (Prom của chị ở trên thuyền :)) ban đêm cóng cả răng. Còn chị nghĩ BTC nên thu xếp giá quần áo (đúng kiểu người ta làm ở các cái Formal dance ý) Em phát vé, móc áo đánh số và khi ai đến thì check in áo khoác, khi nào về đem vé ra lấy lại.

Goodluck các bé :x

Vâng ^^ Nhưng cũng hẳn là quen, em chỉ chơi với em gái ông í thoai :D

Các bạn Ban tổ chức cho tớ đăng kí một đôi nhé!
Thanh củi.

bạn Tâm gì đó ui, cho tớ đăng kí tiết mục hát đơn ca ca khúc Gót Hồng (MQ hát ý),uki?cám ơn nhìu,profile tớ thì rõ rồi

Hờ hờ, xem ra PROM năm nay đông vui ghê, nhưng nếu còn chỗ thì các bạn A1 có cho lớp 12 đến cùng ko, tớ có mấy ông bạn muốn đi lắm nhưng mà.... :D

ờ rồi, mai đến đăng kí với 2 gấu.
Cần luôn tiền à?
Rồi

@ Hoàng: rất xin lỗi mày. Nhưng mày và cả tao nữa, đều xứng đáng nhận được thứ tốt đẹp hơn. :) Rất nhiều. Kể cả có người không nhận ra giá trị của mày, thì đấy là một lỗi lớn của nó. :) keeping crossed- fingers 4 u. gud luk.

trời :D câu hỏi này hỏi ko biết bao lần rồi ấy ạ
ko cần nhất thiết mặc vét đâu nhưng cần lịch sự 1 tẹo vì có nhảy cổ điển

các bạn nam mặc vest đi, ko có thì cố mượn đi, bọn con gái cũng cố tìm cho được một cái váy cơ mà.
Mặc vest là thể hiện đúng tinh thần của Prom. Thử một lần đi, dù trong đời các ấy chỉ có 2 lần mặc đi chăng nữa ( lần này và đám cưới =)) )

:)) nghe mà sợ...
@ bạn Anh Quang: :)):)) bạn cứ phải thế nhờ... cứ thử mặc váy đi :(( mặc vest mà còn kêu ah :((

@ các bạn: váy tới đâu thì nhảy cổ điển đc, cả hiện đại cũng đc, đi lại cũng tiện :-/

đằng nào sau này bọn mày chả phải mặc vest
đi đâu lịch sự vẫn phải mặc
con trai mặc vest đẹp mà /:)

các bạn nam mặc vest đi, ko có thì cố mượn đi, bọn con gái cũng cố tìm cho được một cái váy cơ mà.
Mặc vest là thể hiện đúng tinh thần của Prom. Thử một lần đi, dù trong đời các ấy chỉ có 2 lần mặc đi chăng nữa ( lần này và đám cưới =)) )

Cả đời tớ có 1 lời thề bạn ạ,mặc áo vest 1 lần trong đời.Đi prom xong tớ thề ko cưới

Cả đời tớ có 1 lời thề bạn ạ,mặc áo vest 1 lần trong đời.Đi prom xong tớ thề ko cưới

Ờ, cũng tốt thôi. Vì có khi vài chục năm nữa chết đi thì con cái nó lại lịch sự như bọn nước ngoài í, cho ông bà mặc vest về bên kia cho nó chất. các cụ gặp lại nhau cho nó long trọng.
Lại tổ chức Prom in the hell or in heaven thì fun :))

Back
Bên trên