11A1 - Spring Fling 2007 - 0508's party check it out!

Ko bắt mặc váy dạ hội mà :D nhưng đúng kiểu của prom thì phải mặc váy dài :"> cơ mà cái váy đấy nó đẹp quá + partner mình lại cao, mặc vest :x nên k0 mặc thì k0 hợp nhau :x + cả đời mình chưa mặc bao giờ :">
ôi háo hức quá, mong chờ đến hôm prom quá :">
chỉ tội đi heels k0 biết dance thế nào đây :-s

... :-" mày hỏi làm gì :-" hôm đấy rồi biết :-"... hớ, mà mày đi cả ai ;))

Dô: =___+" tớ đang hỏi kìa o__O"
váy dài dạ hội ko bắt buộc đúng ko? vì hình như còn mấy trò nhảy nhót freestyle nữa cơ mà :-?
tưởng cái này ko formal chứ :-S mà sao bạn nào cũng dạ hội với trang điểm, sợ thế 8-}
hôm đấy đến thấy mỗi mình mặc váy ngắn thì đúng là ngu 8-}

còn em nữa ạ 0:) , k chơi váy dạ hội đc đâu >:/

:)) nó khen thì mắc j đến mày hả Trần :))
@ Hà: váy dài đến chân ah :eek:
váy tớ chỉ qua đầu gối 1 chút :))

Mà tớ hỏi, hôm đấy chỉ nhảy điệu đầu với partner thôi, xong rồi mình đi mời (hoặc đứa khác đi mời mình) thì chắc vẫn nhảy nhót nhỉ :-j:-j

vậy phiền cho những thằng ko bít nhảy lại đi mời con nhảy giỏi:"> chác cả bưổi ngồi nhìn patner của mình nhảy.. với người # :>

tưởng tượng hôm ấy có bạn nam mặc vest, cài hoa đèo theo sau bạn nữ áo váy xúng xính trên cái xep đạp :->
nổi nhất phố ấy chứ :))

tưởng tượng hôm ấy có bạn nam mặc vest, cài hoa đèo theo sau bạn nữ áo váy xúng xính trên cái xep đạp :->
nổi nhất phố ấy chứ :))

tối thứ 7 đấy, đường đông lắm 8->

cảnh đi taxi, đến cửa la thành, mình mở cửa xe, ra trước, vòng sang bên kia, mở cửa cho nàng, đưa tay ra cho vịn :x

+_+

ng iu của bạn ý thì phải :)) em Nhật L2 0609 ;));))

bạn nào viết hộ địa chỉ cụ thể của khách sạn cái :p:p:p ^^
@ hà: cho tớ địa chỉ ;));)) nếu hok mượn đc váy thì phải đi thuê ;))

Đi heels vẫn nhảy được em ạ ;) nhưng phải tập đi vài ngày trước prom ^^ Mà này :(( sao chả ai cộng điểm chất lượng hay đánh giá bài hay cho chị :(( Mất cả công bùng học post bài :-s

mong hôm ấy trời ko mưa, nhưng mà lạnh, ôm hôn cho nó thắm thiết 8->

Back
Bên trên