11A1 - Spring Fling 2007 - 0508's party check it out!

ò ò, mặc vest hay mà, nhìn chững chạc hẳn :> , tao cũng thik mặc vet :-j, mấy lần đi cưới các bác mặc vet + thắt nơ :"> 8->

Các em trai nên mặc vest cho nó xinh ^^ mấy năm mới có một dịp thể hiện mình ngon lành thế nào ^^

Với cả nên nhớ là cái đêm prom chính ra không giá trị bằng CẢ CÁI QUÁ TRÌNH chuẩn bị cho prom, đi shopping, đi mời bạn gái :D nên đừng có lười

Còn vest thì ko phải bắt buộc, chị nghĩ các em trẻ nên mặc blazer hơn ;)

Chị chả biết dịch ra thế nào nên post ảnh vậy :D

Mặc quần bò vói blazer rất đẹp

6a00c10e0f63c5d3b400c2251cfb0e8e1d-320pi

Nếu là prom xịn thì phải trông thế này:

thứ nhất là đắt
thú hai dùng đc ít ko bít đời học sinh dùng dcj mấy lần
rồi kem theo no là bao thứ lỉnh kỉnh,rồi phương tiện chẳng nhẽ đi xe đạp
mình muốn hỏi có thực sự bắt buộc,hay chỉ cần mặc gì tương tự,lịch sự là đc.:)

sáng vừa đi thử váy :D tiền váy + trang điểm cũng đắt lòi ra :| nhưng đúng là 3 năm mới có 1 lần, ăn chơi tí k0 sao cả ^^
điểm danh có bao nhiêu bạn mặc váy dài dạ hội nhỉ :x ?

ye, mượn vest ông bác

ye' , mất partner rồi :))

mình đang un-partner :))

Mặc quần bò với blazer >>> ui nhìn kul dã man ý ... cá tính ko chịu đc :x:x dễ thương ko chịu đc:x:x:x
mình muốn hỏi có thực sự bắt buộc,hay chỉ cần mặc gì tương tự,lịch sự là đc.
cái này bọn tớ đã nói ko bắt buộc mà nhưng mà có thì càng hay mà... nhìn mặc vét nó chững chạc thik bỏ xừ:p:p:p còn ko mặc đc ( vì 1 số lý do abc nào đó :D) thì mặc lịch sự là đc ,miễn sao phù hợp để nhảy đc thôi

đùa chứ đời học sinh j` mà đời học sinh
sau này đứng tr'c đám đông , diễn thuyết, hay kể cả các giáo viên ở lớp học của tớ cũng mặc vest :-? có cái j` đâu nhở
bây h bọn mày lớn rồi hết dậy thì rồi có lớn thêm nữa đâu mà sợ sau này ko mặc đ.c

ca vat, thắt nơ và cài hoa :-? , chọn cái nào nhỉ :-?

<vẫn chưa có partner :(( >

Hoa thì BTC sẽ phát ấy ah.
Các bạn trai ngại về phương tiện sao không thuê taxi đi đón các bạn gái, lãng mạn + ga lăng lắm đấy, nhất là đôi nào yêu nhau thì trong taxi thôi rồi thích hôn nhau ôm nhau make out gì thoải mái nhé.

$_$

:">

ôi váy vủng thuê kiểu gì nhỉ, $_$ , <500, >500 = b-( + ở nhà

đề nghị cung cấp địa chỉ, kiểu dáng, $$

(bạn nào năng động + có điều kiện thì kinh doanh nốt đi 8-> , dịp đây này +_+)

Long Ái có avatar đẹp thế! Mà mặc như anh zaizai rồi đi xe đạp như trong quảng cáo choco-pie cũng hay lắm chứ!!!!!! ;;)

Thanks bạn Trang nhé!!!!!

sáng vừa đi thử váy :D tiền váy + trang điểm cũng đắt lòi ra :| nhưng đúng là 3 năm mới có 1 lần, ăn chơi tí k0 sao cả ^^
điểm danh có bao nhiêu bạn mặc váy dài dạ hội nhỉ :x ?
oài :eek:, tớ nhoi 1 tí 8-}
cái này ko bắt buộc phải mặc váy dài dạ hội đúng ko o___O" bởi vì tớ chỉ chơi váy bt thôi, dài đến gối ếh :-?, có ok ko đấy o__O"
bạn Hà lại còn đi thuê váy + trang điểm nữa cơ à 8-}

8-> , thế là tốt rồi, bạn partner của tao còn ko có váy vủng gì, giờ phải tìm chỗ re rẻ để thuê 8->

:(( =_=

ờ Hà Phương đi với ai thế ;))

Ờ hôm nay vừa đi xem váy hí hí sướng quá nhưng mà mấy cái đẹp toàn màu trắng mặc thì như cô dâu thì hỏng :(( ko đ.c ko đ.c :((
muốn rẻ rẻ ( mua ấy ) thì ra mấy hàng bé bé tầm 6,700 một cái ( mua ) , thuê chắc tầm 100 j` đấy
còn đẹp đẹp mà may hay mua :x thì vào mấy hàng áo cưới hoặc mấy hàng may của các designers í :x

chỗ Bích Sinh j` đó gần Điện Biên Phủ
mấy hàng áo cưới nhỏ nhỏ đầy ra

ờ Hà Phương đi với ai thế ;))
... :-" mày hỏi làm gì :-" hôm đấy rồi biết :-"... hớ, mà mày đi cả ai ;))

Dô: =___+" tớ đang hỏi kìa o__O"
váy dài dạ hội ko bắt buộc đúng ko? vì hình như còn mấy trò nhảy nhót freestyle nữa cơ mà :-?
tưởng cái này ko formal chứ :-S mà sao bạn nào cũng dạ hội với trang điểm, sợ thế 8-}
hôm đấy đến thấy mỗi mình mặc váy ngắn thì đúng là ngu 8-}

Back
Bên trên