11A1 - Spring Fling 2007 - 0508's party check it out!

slow có phải cái kiểu đứng 1 chỗ lắc lư ko :-j
Dô ơi thế còn nhảy van :-/ học hết rồi ah :((

Hôm đấy lạnh hok nhỉ...
em chỉ mượn đc váy cộc tay 8-}8-} .. chắc mang áo khoác theo rồi 8-}

E biết chị học Nacel vì thấy ảnh có chị Quyên...mà chị Quyên học Nacel... em biết chị Quyên học Nacel vì em biết anh bạn em tên là Minh học Nacel... xem ảnh suốt :D

ấy yên tâm tớ chưa học j` cả chưa biết j` cả :D đến học đỡ xấu hổ
chắc bảo bọn nó dạy lại từ đầu 8-}
nhưng mà lúc đầu hùng hùng hổ hổ partner này nọ bây h tưởng tượngđứng lắc lư nhảy với nó thấy khó đỡ quá 8-}

Dạ em bít rồi ah :)):)) :x

bây h mới nhớ ra là bố mẹ mình sẽ đưa đi :)) cho nên cái vụ này là khó thực hiện.:(

:)):)) lớp A1 bao h dạy nhảy nữa nhỉ :|

Lớp học nhảy kết thúc rồi, các bạn chịu khó tự tập nhé ( nghe nói các bạn T1 định mở lớp đấy, có gì lên học ké cũng được )

Bài post của chị Nguyệt chất lượng quá, nghe mà náo nức cả lòng :x :x :x :x Prom bên kia hoành tráng mình ko sánh được rồi, nhưng các bạn cũng cố gắng formal 1 tí, với cả 3 năm mới có 1 dịp thế này, cũng đáng đầu tư mà ^^

@ Dô: 8-} chả sao đâu... bt thôi 8-}8-} ai chả ngượng...8-}
bao h nhảy thì lượn qua báo cho tớ 1 tiếng 8-}

Bài trên của con Nhã đọc lòng vòng thế 8-}

nói nhảm nó vừa thôi, thứ 4 ai dạy mà học nhảy lolz ?

ý k0 phải thế
ý là sẽ có 1 buổi nữa nhưng k0 phải vào thứ 4
còn nếu trong trường hợp vào thứ 4 sẽ có thông báo cụ thể

p/s mọi người đăng kí + đóng tiền dần đi chứ :-B

Tự học đi... tìm đứa biết rồi mà học :|:|
Con Thủy biết chưa, dạy tao nhá...

Thêm nữa, nhắn bạn Ngân Hà, có địa chỉ thì vứt cho tớ... thuê váy giầy blah blah j nữa cứ đưa tớ hết :-j... gửi tin nhắn HAO nhá :x

tao Ngân Hà đây chứ ai, dùng acc con Thủy với HT câu thêm bài cho nó 1 tí, mày có nik ym k0 vứt đây cho tao
Lil'TiTi vô đối :D

nhocthuphuong2303
8-} lớp A1 hay dùng acc chung nhể 8-} chả còn phân biệt đc ai 8-}

Các bạn thân mến, đến giờ này thì không khí Prom nhộn nhịp lắm rồi nhở:> Thế nên mọi người đừng quên là dồn một phần cái heat đấy vào các tiết mục biểu diễn nhớ <:p Sẽ là một cơ hội rất tuyệt vời cho các bạn được thể hiện tài năng của mình đó. 11 Anh 1 luôn welcome các bạn, luôn là một phần của đại gia đình 05-08. Vậy nên các bạn cứ xông pha thẳng vào topic này mà đăng kí nhớ. Tớ đã nhận được rất nhiều tín hiệu đèn xanh của một số bạn cực kì nhiệt tình rồi. Bây giờ mà có thêm nữa thì càng tốt 8-> Chắc đấy là lần vận động cuối cùng trước khi tớ chốt lại danh sách các tiết mục đăng kí, sẽ được up lên topic này vào cuối tuần. Post lên đây đầy đủ, đàng hoàng, tử tế, rõ ràng cho nó oách nhớ :D
Xin nhắc lại là mọi việc liên quan đến biểu diễn phải liên lạc trước 31/1 và sẽ được xử lí nội trong ngày đó luôn. Bà con nghe rõ rồi nhớ ;;)

KEEP THAT " HOT" PROM SPIRIT <:p <:p

P/s: bạn Doãn Minh Ngân lớp Anh 2 à, còn thắc mắc gì về buổi thử giọng nữa không? À với cả tớ cũng chưa biết bài ấy hát :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thế rút cục bắt buộc 1 người 0508 ah :(( làm thế nào bói ra cho tao 1 thằng bây giờ :(( 0508 có bạn nào thương tình thì đi với tao...

Ôi zời, ko đi giầy thể thao chắc là phải đi giày da à, thôi xin kiếu :| :|

ai bảo là k0 đc. đi giày thể thao hay phải đi giày da đâu
các bạn con trai chỉ cần ăn mặc lịch sự là đc, thoải mái thế còn gì

Bạn Lại Tuấn Hoàng câu bài nhều quá đê
Toàn bàn lùi...
Ko đi thì thôi ấy ạ :">

Oh còn chuyện này nữa, hỏi 1 tẹo thôi, có những điệu nhảy j để còn tìm váy phù hợp :-s:-s

Mà mấy bạn zai sướng thế còn j /:), với cả mặc vest thì đi giầy lik sự, còn mặc quần bò sơ mi thì giầy thể thao , có sao đâu mà cứ bàn tới bàn lui :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ thằng Chik thôi đi đến tao còn khó chịu
Bọn mày ơi bài của chị Nguyệt bọn mày paste ra rồi lập topic riêng gọi là Prom truyền thống j` đó cho bọn nó đọc để hiểu là prom thật nó còn phức tạp đến ntn
chứ bọn nó cứ bàn lùi ăn mặc các thứ này nọ
lùi một hồi xong tao chả hiểu prom nó là cái êk j nữa sau này nếu đi du học bọn nó nhìn vào ảnh prom bọn nó bảo what the phớ thì đỡ bằng nồi cơm à :|
nói chung là bây h tao nghĩ lại là ko nên mặc quần bò, bí quá thì mặc thôi :D
bây h còn vụ cài hoa nữa
mình làm theo đ.c cái j` thì làm

Back
Bên trên