11A1 - Spring Fling 2007 - 0508's party check it out!

không bắt buộc nhảy đâu nếu ấy ko muốn
nhưng vẫn cần ăn mặc lịch sự 1 tẹo cho phù hợp :D:D:D

Cảm ơn ấy rất nhiều, thế là tớ đã hết thắc mắc hehe :D! Giờ chỉ còn việc xin xỏ pama nữa thôi!

Rõ thế rồi còn gì.
Bạn Tâm xem tiết mục beatboxing của tớ thế nào?? Có được ko để còn tập tành khổ luyện. Đảm bảo chất lượng (ko thì sẽ bị loại).

Ừ hôm trước nghe ấy thể hiện qua có vẻ được đấy ;;) Rất lạ tai :> Nhưng ấy chắc phải khổ luyện tập tành để thành một performance hoàn chỉnh đi. Dân tình nghe thế mới đã ;) Cứ chuẩn bị thế đi rồi T4 31/1 duyệt một thể. Thế là giữ một cục gạch đặt chỗ cho bạn Sơn lông rồi nhé ;)

Ấy ơi, tiệc của ấy quy định là mặc váy, nhưng mà váy của các ấy là phải lả lướt à? zuýp đựoc ko? thêm quần tất đen ấy+bốt nữa?
Vì mặc như trên thì nhảy valse sẽ buồn cười lắm:D :D

à cho tớ đăng ký hát bài Let Me blow your mind nhé. Nhưng mà tớ đang cần 1 giọng nữ ko cần cao, nhưng fải sexy 1 chút ;) để hát đoạn điệp khúc.
Có j xin liên lạc Chiêm 11T2 nhé :)

à cho tớ đăng ký hát bài Let Me blow your mind nhé. Nhưng mà tớ đang cần 1 giọng nữ ko cần cao, nhưng fải sexy 1 chút ;) để hát đoạn điệp khúc.
Có j xin liên lạc Chiêm 11T2 nhé :)

sao mà fai tìm ng chỉ để hát đoạn điệp khúc!!
giọng nữ ko cao là alto hay mezza sozblano!!!!
thế mày hát nữ cao à!!!!!

ko, tao rap giọng nữ :))
cần giọng nữ trung để hát điệp khúc, chứ tao hát thêm cũng được nhưng mà mệt giọng lắm ;)

http://www.box.net/public/z3bfct0c5k bài này này :D

ĐĂNG KÝ TIẾT MỤC Ở ĐÂU THẾ???
.
.
.
.

Chỉnh sửa lần cuối:
okie! Bạn Chiêm đăng kí ở đây là được rồi mà. ;) Đằng nào thì vì hai lớp học khác buổi thế nên cũng không tiện gặp nhau. Ghi tên bạn vào buổi thử giọng rồi nha. Còn việc ấy cần một giọng nữ như thế thì cứ marketing ở topic này đi, xem bạn nào sẵn lòng không thì có lời mời trân trọng đến bạn ý ;)) Nếu đến 31/1 mà vẫn không tìm được ai thì tớ xin trợ giúp cũng được :D

Tiện thể tớ cũng muốn hỏi các bạn nữ oanh vàng 05-08 có ai có hứng thú với single mới nhất của Danity kane _ Ride for you không ? If the answer is yes thì tớ rất muốn có một group ( có thể chỉ cần 4 người thôi cũng được ) cùng biểu diễn bài đấy. Thấy đấy là một bài rất êm ái, tình cảm, nuột :p . Nếu có một đội hình các bạn nữ trổ tài bài này cùng tớ thì tốt quá 8->

CHÚ Ý: HẠN ĐĂNG KÍ CÁC TIẾT MỤC : TRƯỚC NGÀY 31/1. cÁC BẠN CỨ TIẾP TỤC ĐĂNG KÍ TRỰC TIẾP TRONG TOPIC NÀY CHO TIỆN

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ thì nghĩ là bạn nào muốn song ca thì phải hát chung cùng bạn Partner. Không thì mất hay đi, ban jai lên sân khấu trình diễn, mặc cho partner của mình lẻ loi cô đơn giữa cả khán phòng.
@ Tâm: Bao h hết hạn đăg ký đóng góp văn nghệ hả ấy :-?

bạn nữ hát chán thì sao lolz ý kiến thế cũng ý kiến
@ bạn Thu Thủy: váy ji` chả đc hả ấy miễn nó là váy và k0 quá ảnh hưởng đến thuần phong mĩ tục ^^

tớ hỏi tiếp. Thử giọng í. Thì tớ mang theo cái CD có nhạc playback là được chứ j?

Tất cả những gì có thể giúp ấy thể hiện tốt nhất là đều phải được okie hết mà :D Về phía lớp tớ, sẽ luôn tạo điều kiện và chào mừng mọi người đến với chương trình dạ hội. Làm cho cả 05-08 bọn mình mà ;) :x

okie :D
có lẽ tớ fải chuẩn bị thêm tiết mục sơ cua nữa :D

quote lại bài chị Nguyệt bên topic mai mối cho mọi người xem này ^^

Uầy tân tiến quá nhỉ? ^__^ Hồi chị học high school mà cũng có mai mối thế này thì tốt :D

Nhưng bọn em ko có senior đi thì chỉ là Formal hoặc Semi formal thôi ;) Ko gọi là prom được. Cho xem ảnh prom của bọn chị này:

Hội Trung Quốc :D

Để tham khảo cho các em gái mặc váy Prom chị post vài cái ảnh lên:

Chị là chị mê váy lắm :x

--> Chị mới mua một cái gần y hệt cá này ;) Đây là style của năm 06 và 07 ^__^

thumb.php

thumb.php
--> Thích đôi này nhất :x

:D chị còn nhiều lắm nhưng thôi :p post nhiều quá rồi :D
Nói chung Prom nhiều lễ nghi và qui định lắm :D em nào có nhu cầu muốn học các Etiquette của Prom thì PM cho chị :X ôi nhớ Highschool quá :x

đấy
thế mới là prom
mọi ng` đã thấy may mắn thế nào khi ko phaả mặc như trên chưa :D

Con gái mặc như ở trên thì đẹp lắm chứ sao lại may mắn ko phải mặc :x :x :x

Back
Bên trên