11A1 - Spring Fling 2007 - 0508's party check it out!

Áo sơ mi + quần tây, đi thêm giầy tối màu ??
@ Hoàng : kool sao = mày đc :-j =))

Chỉnh sửa lần cuối:
đỏ trắng đen hả
thế thi` quần đùi đỏ áo mi đen tất trắng ok ??=))

Hic, các bạn gái sao cứ hỏi đi hỏi lại mãi chuyện này thế nhỉ :( 100% là váy rồi ấy ah, rule ko thay đổi đc. Match with theme.
Các bạn nên nghĩ đây là 1 dịp trong đời để đc phô diễn cái đẹp :D :"> và giao lưu khi đang còn học ở cấp 3 :D Ngại ngùng j \:d/ váy bốt đâu \:d/

cần j` partner 0508
partner nào chả đ.c

Có tiết mục lăk dirty ko các bạn ơi :-/
Phải có cái món đấy nó mới thú ;;)
Nếu có cho bạn Tennit xin chân DJ :))

có tiết mục đấy đấy..đảm bảo dirty và hấp dẫn cực kì..bắt buộc mặc váy mà..

mờ ơi có làm thế nào mà topic nay` hiện lên trên tất cả các topic khác như kiểu 20 năm thành lập trường ko..có nhìu đứa vào topic lớp luôn..ko ra 05 08 đâu..

còn ai đi chả được..ko giới hạn người đi đâu.^^

k0 bắt con trai mặc vest, trang phục phù hợp thôi mà :D
con gái thì chắc chắn phải mặc váy rồi ;) váy j chả đc. bạn Phương chịu khó 1 hôm đi, như con MO lớp tớ cả đời mặc váy bao h đâu hôm đấy cũng mặc mà :))

Con Mo xinh rồi hok chấp :)) tớ hok có dáng mặc váy, với cả chưa mặc váy từ hồi hết lớp 5 đến h :)) thêm nữa là hok có váy :)):)):)) có bạn nào hảo tâm cho mượn :)):))
Mà đùa chứ mặc váy ngoài cái quần bò có sao hok :)):)) Lạnh mà :-s:-s

@ Trần: mày mặc váy khi nào thế

@ bạn Đức Anh: thanks, tớ gửi tin nhắn lại rồi T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
mặc váy ngoài quần bò ah':O:O
ho`ho` tùy ấy:D:D
Nhưng nếu ấy không có váy có thể đi thuê:)) Nếu ấy chỉ có ý định mặc váy ấy một lần trong hôm prom..

Thế tớ hỏi, nhảy nhót khiêu vũ không biết thì làm thế nào :-s

nếu các ấy k0 nhảy đc valse thì có thể nhảy slow mà, rất dễ, chỉ ôm eo x0ng đong đưa theo nhạc thôi :D còn valse thì nhìn những bạn biết rồi bắt chước, nhanh ý mà, 5' :D
Phương mặc váy ngoài quần bò à :D hay đấy :D

các ấy ơi!
cả năm, nói đúng hơn là cả một đời cấp ba lớp tớ mới làm PROM, mắc váy một lần cũng có sao. Tại bọn ấy tự ti về chiều cao hay gì đó nên ngại thôi. Năm ngoái, lớp tớ cũng thế, bảo đi PROM, đứa nào cũng bị dícouraged bởi váy và partner nhưng các ấy đừng coi nặng những vấn đề này qua'. Đi vui là chinh' với lại để giao lưu nữa thôi mà:)
Biết đâu, sau vụ này nhiều bạn lại thik váy hơn quần bo` đấy:))

trố cứ ném đá hội nghị /:) PARTNER LÀ BẮT BUỘC /:)

ko kiếm đc partner mà muốn đi thi` cũng phải ở nhà a`???

Back
Bên trên