11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng Kiên ngồi trên tao đâu có thế này
cái thằng kia khai chân tướng của mai đi,ai cho mày giả danh Kiên vứt,mày là o'henry đúng kô :))

Hôm nay đội ta đá chán :-w thua trận đầu sau 4 trận toàn thắng :-w

tao nghĩ tùng béo ko tâng được như O'Henry nên uất -> cắt :))

Chỉnh sửa lần cuối:
xấu bỏ cha đi được :D, trông ái lắm :))
Ko hiểu mặc thêm cái váy vào có bị quất ko? :))

thằng Sa đì quất đúng 0:)):p:D Béo cứ cẩn thận với SD, đi học RV cứ tránh xa nó ra, nó mà bấn quá là nó quất thật đấy:|
;))

má sa đì ở nhà mà, chỉ có sa đì lên thôi. Mà má nó thì phải khác khác thật rồi :-? hay chính là má nó nhỉ :)

mấy thằng này ko có khiếu thẩm mỹ [-x
phải giống thằng Lỳ kia kìa ,bảo tao giống Kim Rae Won trong truyện tình Harvard :D

Lê Minh Tùng đã viết:
mấy thằng này ko có khiếu thẩm mỹ [-x
phải giống thằng Lỳ kia kìa ,bảo tao giống Kim Rae Won trong truyện tình Harvard :D
Tao bảo tóc mày giống Kim Rae Won, còn mày thì giống em gái Kim Rae Won lắm !!! Mặc váy, trang điểm lên thì chắc cũng đóng phim HQ được đấy :))
Ko thích thì nuôi tóc dài lại đi,rồi tham gia Trò chơi âm nhạc với anh TUấn Hùng :D !

Em xin mạn phép hỏi một câu: Anh Kiên hôm trước lập kỉ lục Việt Nam có phải là con cô Phương Lan chủ nhiệm lớp em ko ah? Ah, chỉ cần là có phải con cô Phương Lan ko thui ah?:D

----------

Ah wen một câu nữa. Anh Tú cho em hỏi luôn, anh có nhớ hôm khối Nga làm giao lưu, lúc làm ban giám khảo, anh hỏi em là: "Ban giám khảo có được hát ko em?". Tại lúc đấy vội wa nên em wen mất, biết tiếng anh Lỳ đã lâu, muốn được nghe anh Lỳ hát có được ko ah:D

Thứ 3 đội tuyển thi vòng 2, chúc thi tốt, mang giải mang tiền về khao :D

Nghĩ đến ngày mai 8-} Ngày kia nữa 8-} Lớp vắng vẻ trống trải 8-} Thạo cò quay 4 tiết 8-} Rồi tiết Hóa.:( KO biết có đc đến 7.0 Hóa ko nữa....8-}:((

Thôi tối nay ốm rồi 2 ngày tới nghỉ vây 8-} :(:)((

Mọi người ai mà chưa nộp ảnh với bằng thì mai mang nộp đi nhé. Ông Tùng Béo hồi gì trốn học bảo đi lấy bằng thế mà mấy tháng rồi chưa thèm nộp lại cho tôi nhá :p

Thôi, chúc mọi người thi tốt.
Thôi tối nay ốm rồi 2 ngày tới nghỉ vây
@Tùn: Em ốm rồi hả em, hay nhỉ, Tâm béo cũng đang muốn ốm lắm đấy. Mà sao em ốm cứ như có chu kỳ ấy, đúng thứ 2 :D

cái chữ kí của tâm béo nặng nề như nó vậy:))
xa đì mà bị tâm béo uỵch uỵch thế kia thì ko biết thế nào đây:))

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Em xin mạn phép hỏi một câu: Anh Kiên hôm trước lập kỉ lục Việt Nam có phải là con cô Phương Lan chủ nhiệm lớp em ko ah? Ah, chỉ cần là có phải con cô Phương Lan ko thui ah?:D

----------

Ah wen một câu nữa. Anh Tú cho em hỏi luôn, anh có nhớ hôm khối Nga làm giao lưu, lúc làm ban giám khảo, anh hỏi em là: "Ban giám khảo có được hát ko em?". Tại lúc đấy vội wa nên em wen mất, biết tiếng anh Lỳ đã lâu, muốn được nghe anh Lỳ hát có được ko ah:D
uh con chị LAn đấy em ạ b-)

Bọn mày ơi, tao chán lắm rồi. :( Bây h đang là 0h35' sáng và Arsenal vừa thủng lưới bàn thứ 2. Buồn quá. :(

3 ngày cuối tuần sau khi thi sao khổ thế. :-s
Thứ 6 sáng đá ngu làm đội thua đau, chiều bị lạc mất anh em không đi ăn được, tối thì làm toàn những cái gì điên điên, đêm khó ngủ.
Thứ 7 đến tối vừa buồn vừa khổ, chả ngủ được. :-s
CN thì cứ ra ra vào vào, không học hành được cái gì, chiều phải bỏ hết cả học thêm, tối xem bóng đá nhạt nhòa.

Bây giờ đành cố mà ngủ vậy, hi vọng tuần này sẽ tốt đẹp hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo như những gì em Tuyền nói ở bài trên thì tao thấy không có hi vọng gì đâu Boa ơi:)). Khổ mày rồi:D.

:-w làm cái j` mà cứ em TÙn nọ kia thế :-w b-( :D

uhm Boa vui lên đi em:p Mai học sức khỏe sinh sản vị thành niên ;;) ;;) ko gặp lại người " từ ngày cầm phấn đến h điều lớn nhất tôi làm đc là công bằng" 8-} 8-} :)) :)) =)) =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên