11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
muốn khóc quá :cry:
hôm nay làm ăn như lìn b-(
tao đi chết đây :evil: ,thành quỉ rồi

mà Kiên vứt quẩy quá đấy :roflmao:

chẳng bù bọn em hôm nay..:))..lí ngon..đề lộ..:-$..:))..chẳng khác tí nào..:D..
mai thi hóa..ngày kia thi toán..
mọi người thì chỉ còn ngày mai thôi..cố lên..:D..

mà chị Kiều Ly xinh đấy chứ..:x..

:)) Kiên vứt quẩy thế, tao thấy lên mạng Kiên vứt với Sa Đì thay đổi hẳn, lộ rõ bản chất hay sao ý :)) quẩy lắm ý!
sáng làm chán quá, mai kô biết sao đây! Anh Liêm ơi, đâu rồi, còn mỗi ngày mai cho ảnh chuộc tội đấy!

như thằng " bùi anh đức " trên tao là 1 ví dụ , ai nghĩ được nó trông thế mà hâm mộ 1 chị diễn viên Tàu named Đổng Khiết thì phải :-/ , từ hồi xem Ỷ Thiên đồ long kí tao tìm hiểu TM với CCN nên biết nhiều lắm :))

thế em thích thịt gà ,thì lấy nick là ilovethịtgà à ? :D

Đào Huy Kiên đã viết:
Ôi vật chất là phù phiếm chỉ có văn chương là mãi mãi8-| Ôi thần tượng của tao là O'Henry.
Hôm nay làm bài như lìn! Lí chỉ bỏ câu 4 2 điểm mà mất những 30 phút. Hóa vừa dài mà câu 4 thì khó thôi rồi. Ôi bài thi cũng là phù phiếm chỉ có O'Henry là mãi mãi8-|
mie ông kiên ăn hại chả nhắc được gì cho mình:))

Chả hiểu Kiên vứt ăn phải cái viên kứt gì mà vào quẩy quẩy O' Henry O' Hen riếc. :))
Anh em ơi, thi xong rồi, thích quá, phá đê. \:D/
Chúng mày nhớ chưa? Thứ 7 tuần này đấy, tình hình là thứ 2 tới Kiên vứt còn được tuyên dương trước trường cơ. :))

Anh em lại chú ý tiếp!!!
Cái vụ đồng phục lớp có làm nữa không? Đùa, cả khối chắc còn mỗi lớp anh em mình là chưa có cái qué gì chung để mặc. Thi HK xong rồi cả lũ cùng dốc sức làm cho ra hồn đê.

Bộ sưu tập đông xuân 2006:))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :)) :)) 3 con hàng ngon lành quá !!! Em 2 dây đỏ hàng ngon nhất, em ở giữa trông xinh nhất nhưng sao mặt mũi nhăn nhó vậy ??? =)) =)) =))

:)) :)) :)) :)) :)) :)) ối giời :)) sau cái xì líp của chít có 1 lớp gì đấy đen đen, ẩn ẩn hiện hiện :)) càng nhìn càng buồn cười :))
tao bảo, thứ 7 ý, anh em xin nghỉ tiết 5, lên báo cáo với bác Điện về Kiên vứt, rồi bảo bác thiết kế cho anh em vào phòng nào có TV ở trường xem :)>-
cả lũ chui rúc vào xem! Bác lại chả cho quá, niềm tự hào của trường ta mà ;)) B-)

mặt nhăn nhó là bởi vì cầm cái quần hồng kia kìa =)) chắc quần trắng đang mặc là mặc nhầm của ai =))

mặt nhăn nhó là bởi vì cầm cái quần hồng kia kìa =)) chắc quần trắng đang mặc là mặc nhầm của ai =))

Ờ,đẹp thật :)) thằng nào vào topic A2 post bài cám ơn đi, người ta tặng mình thì mình cũng phải tặng lại cái gì cho phải đạo chứ !!!
Thứ 7 Kiên vứt lên hình mà lại ko được xem thì chán nhỉ,xin bà Sử là được rồi,gì mà động đến cả bác Điện thế !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên