11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh, anh em chăm vãi, chả ai onl cả :D chúc mọi người mai quay tốt!! :D 11h xem MAN :D chả hiểu mai có ngủ lúc đang thi kô đây :))

cái đấy hình chỉ là lăng xê còn cái nhạc mới là sáng nhất :)) :)) :))

:((..thi xong..môn anh chuyên..nhấn mạnh cái từ chuyên..
nhục như chó..đề vãi khó..ngồi cắn bút cả giờ..8-}..lại còn ngồi ngay bàn 1..
chẳng làm ăn được gì..:((..muốn khóc quá..:((..
ôi..làm sao sống sót với toán lý hóa khi chưa có chữ nào trong đầu..:-s..:((..8-}..
chỉ còn biết cầu xin chúa cho con được 1 người trông dễ hơn cái ông /:) hôm nay..:((..mk cái ông nào trông mình hôm nay..:((..

dù sao cũng chúc anh chị thi tốt..
với cả em ưng nhất chị Peru năm ngoái..:x..với cả em thích cái chị nào tóc vàng vàng thi miss áo tắm ý..xinh lắm..mà không được giải..không biết có ai để ý không..:D..:x..
mà sao hoa hậu có 1m73 thôi à..em nhớ hồi trước xem thi hoa hậu Trung Quốc em nào cũng >1m80 mà..:))..chân vừa dài vừa bé...dùng xỉa răng rất hợp..8-}..thế mà MS lại có 1m73..

@Cộng: hôm nay thấy chị Kiều Ly mãi..chẳng hiểu đợi ai mà lâu thế..:))..+ đâu ko đèo Kiều Ly về nhà..:p

toán lý hóa ơi...:((..mai thi văn. với mọi người là thi anh..

Chúc mọi người thi tốt..

lâu lâu mới viết bài dài thế này..:p..

mai 8h cổng trường---> ăn cháo

----------

mai 8h cổng trường---> ăn cháo \:D/ mà còn tiết kô nhỉ :-? thèm quá!

hôm nay ở trường chỗ gần cái hàng bánh mì mà gần chỗ rửa xe tao thấy có 1 em xinh lắm cao ráo ko biết ai :x tầm 12h kém tao về đi qua đấy thấy đang đứng đấy :x

Người ở đâu í, bố ai mà biết được, :-/ riêng cái vị xinh xắn cao ráo thì Hà Nội không thiếu, chỉ tội toàn các anh hổ SH Dylan cân hết rồi thôi. :p :))
Bọn mày ơi, hôm nay là lần thứ 3 tao thấy Kiên vứt và tao trên TV, giới thiệu chương trình trên VTV3. :)>-

MỌI NGƯỜI CHÚ Ý NÀY!!!
Thứ 7 tuần này, tức 17-12-05, vào lúc 11 rưỡi, trên kênh VTV3, chương trình chuyện lạ VN, Kiên vứt và 1 số anh chị em (trong đó có tao :p ) sẽ chính thức lên hình. \:D/ \:D/ Nhưng mà hình như lúc đấy lớp mình phải học sử. :-s Vì thế tao có ý kiến thế này: bọn mình xin xuống sớm, kiếm 1 chỗ nào đó có TV để xem (có thể là hàng bà Thanh). Kiên vứt mấy khi làm nhân vật chính của 1 show truyền hình đâu, lớp mình phải quyết xem bằng được nhá. OK?

kiên vứt sáng thế thằng nào ghi lại gửi sang cho tao nhé, tao ko tâng đc bóng chỉ tâng đc bóng rổ thôi.

Trần Quang Thành đã viết:
Kiều Ly đợi anh mà.Anh đèo thì + sao dám đèo.
ông muốn đánh nhau kô :))

thằng Linh đen đá bóng ngu,bóng rổ cũng ngu nên cuối cùng phải chơi cái trò đá quả bóng rổ à :))

mà mày đi ở ẩn kĩ thế,mãi chả chịu về với anh em :((

Choi quẩy quá ko hiểu muốn gì:))
ava thì vẫn là mặt Ngọc thế mà mồm nói như đúng rồi...:))

có thấy mặt tao kô hở Boa =p~ :)) sáng nay thi Anh mừng thế, đề như dở hơi, khó đỡ vãi lìn! Mai thi Lý với Hoá, cầu cho gặp anh Liêm :X kô ông bà nào trông chặt vào trông thì có mà 2 con 0 vác về :)) :D
t7 bà Sử lại nghỉ đấy :D mấy tuần vừa rồi toàn nghỉ mà ;) hàng Thanh TV kô nét đâu, vào hàng chị Hoa ý :D hay là xuống phòng gì gì trường mình có TV ý :D xem cho sướng! Hoặc phi luôn về nhà Thồn \:d/ ngay đấy!

xem cái gì đấy,cho tao xem với
mai thi hỏi vịt dời,ko lo:))
hóa thì có boa:))

chỗ tao sáng lắm, trên Lỳ che chắn, trái Lỳ có Vũ vố, dưới tao có Quân béo, Nghĩa --> ổn vụ Toán, cạnh Quân béo là Quân kô béo, kết hợp với Vũ --> Lý muỗi :)) Trung công tử cây Hoá của lớp đây rồi, sáng lắm!
xem Kiên vứt lập kỷ lục trên Tv, kô đọc bài thằng Boa post ở trên à!
%%- mai anh em thi tốt, quay ngon :)>- %%-

nói chung tao có vịt dời rồi,tha hồ:))
hóa thì nhờ cả vào boa đây
liệu mà họcX-(

mày có tao rồi :D
mà thằng nào cầm mất vở lý của tao rồi ,sao ôn được để mai thi đây :(( ,Sơn ơi tao ko giúp mày đc rồi ,mày phải giúp tao thôi :D

----------

mà hôm nay thằng + cho tao xem ảnh em Kiều Ly trong máy nó ,sao có cái ảnh trông mặt em ý bẹt bẹt :-s ,như kiểu vo tròn cục đất sét rồi lấy cục đá đập lên ý 8-}

Ôi vật chất là phù phiếm chỉ có văn chương là mãi mãi8-| Ôi thần tượng của tao là O'Henry.
Hôm nay làm bài như lìn! Lí chỉ bỏ câu 4 2 điểm mà mất những 30 phút. Hóa vừa dài mà câu 4 thì khó thôi rồi. Ôi bài thi cũng là phù phiếm chỉ có O'Henry là mãi mãi8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên