11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao nghĩ là khó có thể tạo ra được 1 kiệt tác như ảnh của các em ý làm được nên 0 biết tặng lại quà zì :D

=)) bó tay mấy đứa a2 =))

e chít ngon nhất :X =))

e đc send link nên vào xem :p

:)) Em không thể hiểu nổi em đang mặc cái gì, bên dưới í. :-s :))
Sao con hàng Chít sáng thế, lại còn cầm xi líp hồng nữa chứ. Chắc là nhặt được của rơi, đang định trả lại thì bị người ta cho ăn tát, bỏ đi mất rồi. :))

Anh em mình mà chế ảnh các em A2 thì chế kiểu gì, biết vẽ thế nào cho cân xứng đây? :))

Lương Hoàng Long đã viết:
:)) Em không thể hiểu nổi em đang mặc cái gì, bên dưới í. :-s :))
Sao con hàng Chít sáng thế, lại còn cầm xi líp hồng nữa chứ. Chắc là nhặt được của rơi, đang định trả lại thì bị người ta cho ăn tát, bỏ đi mất rồi. :))

Anh em mình mà chế ảnh các em A2 thì chế kiểu gì, biết vẽ thế nào cho cân xứng đây? :))
theo loi em Tra Phuong thi qua^n` ko phai la qua^n` ren :mrgreen: :)) :)) :))

vừa xem lại con ảnh, cười đau cả bụng! Mai đá bóng với khối NATO à, hay nhỉ! mà dự báo thời tiết mai lạnh xuống 2-3 độ đấy, tha hồ mà khoe hàng giữa mùa đông! cẩn thận sun hết cả lại đấy :)) :D :p

mai đề nghị boa mặc bộ hồng với chít xi líp trắng ra làm gái để lung lạc tinh thần đội bạn :)) anh em tao thì biết tỏng chúng mày có nem trong quần rồi , nên khỏi sợ , vẫn đá tốt lắm :))

đội bạn con hàng Nhân cũng ngon mà ;;) nhìn cong cớn :))

anh em để bị qua mặt thế à,bao nhiêu họa sĩ đâu :))

Bó tay, mấy em vẽ ác vãi:)). Có điều mấy con hàng mặt mũi cau có chẳng ăn nhập gì cả:)). Sao mấy em không tiện thể vẽ cho bọn nó tươi tỉnh lên, khêu gợi hơn tí, có phải hiệu quả cao lên không =)).
Nói thế thôi, các họa sĩ lớp mình tặng mấy em quà noel đi. Các em đã tặng quà thế rồi, không tặng lại kì lắm:)).

Chế hộ cái, anh em mình không có chế còn dễ, chứ các em í có rồi thì chế kiểu gì đây? Cái gì của họ cũng to và dài hơn mình rồi. :)) Có khác gì cắt đầu zai zai cho anh đầu trọc không? :)) (thô vãi à. :p )
Chiều đi đú đê. \:D/ Lâu lắm rồi không vi vu cùng anh em. :)>-

thông báo cai j` thê' 8-} mà từ sau gõ dấu cho cái tên của ông :nono: :nono: :nono:

***,có khi fai làm tặng họ lại 1 cái mới được
muốn gì đây

sao buôi thông báo gì đấy?!? thông báo cái chữ ký à!? Sao chim cánh cụt bảo tao là nó post bài trên hao mà, sao chả thấy bài gì cả?
Mai quyết tâm nghỉ tiết 5 nhá, xin xỏ cho khéo :D

Sao lại phải xin 1 khi bác Tuấn cho nghỉ để xem? Có khi anh em còn được nhoi phòng nghe nhìn, TV to thế xem sướng phải biết. :)>-
Có cần cởi trần vẽ mặt quấn cờ Việt Nam không đây? :-? Hay anh em mình chất chơi làm quả sóng người cho dao động cộng hưởng sập trường luôn. :))

Mai thì 99% là được nghỉ tiết Sử rồi,ko lo. Vấn đề thiết yếu bây h là tìm được cái ảnh nào đó của mấy em A2, ảnh thường cũng được,đi bơi thì càng tốt :D càng hở hang càng dễ chế :D . Thanh niên lớp Lý 1 mà để mấy em ý triệt hạ thế à,tao còn thấy nhục,ko hiểu 3 cái thằng giấu nem trong xì lịp kia chịu sao nổi :(

Chà bọn mày đang bàn bạc về cái ảnh của em Vân vẽ à? Xem ở đâu thế

tao xem lại rồi hình như thằng trung anh đang cầm cái khẩu trang :))
... cười thế đủ rồi , tao thấy cũng phải làm cái gì đấy , thanh niên Lý 1 bị chơi thế này thì nhục quá !
bố ông Kiên vứt , xem ở trang trước ý , 95 96 gì đấy

Ha Ha đúng là một nghệ thuật! Nhưng 12L mà bị làm nhục thế à! Phải rửa hận đi thôi. Nhưng vẫn phải công nhận em ở giữa là một người đẹp hiếm có mà chỉ O'Henry mới tả được=D>

----------

Ha Ha đúng là một nghệ thuật! Nhưng 12L mà bị làm nhục thế à! Phải đáp lễ đi thôi hỡi những họa sĩ 12L. Nhưng vẫn phải công nhận em ở giữa là một người đẹp hiếm có mà chỉ O'Henry mới tả được=D>

hình như lớp 12 lý ko có thằng tên là Đào Huy Kiên đúng ko ,lớp mình làm gì có thằng nào quẩy thế 8-}
mai lại nghỉ sử à :-s ,mẹ ,thế sao em phải thằng + xin bỏ điểm 0 sử đc :(
mà hôm nay em đi cắt tóc rồi :D ,hết tóc dài rồi ^_^

ý ỳ, mai đến chiêm ngưỡng đầu mới của nhím :d mà sao lại cắt, hận đời? Xuống tóc (lại bảo cắt như thằng hà béo đi :)) ) Hay thi chán --> cắt? :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên