11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng + có cái ava nhìn mặt hau háu như trẻ thơ khát sữa =)) :)) CHả biết đang nhìn em nào :))

:)) sao 4r lớp anh em mình đang từ 5 sao xuống 3 sao thế này, thằng này chưa bầu thì bầu đê :D
mai đến học, chắc có cả thực hành đấy :-? từ 7h30 đến 11h30 cơ mà :)) kô hiểu có những cái gì nhở? mà boyz có được sang bên girlx kô nhỉ :-? phải được chứ, để sau này các bẹn nữ có gì mình còn biết còn giúp >:) B-)

Hề hề hôm nay sướng thật cả sáng cả chiều đều được tuyên dương thế mới biết cứ như mình là khỏe học trâu như Vịt Giời cũng chỉ đến mức này thôib-)

----------

Mai học sức khỏe giới tính chắc hay lắm đây
Hãy chờ xem!!!

Kiên vứt làm cái gì mà được tuyên dương? Dám bỏ cả học chiều nay để đi đú. [-x [-(
Mai học những 4 tiếng, học xong chắc tâm hồn tao đen đi nhiều. :( :p Biết làm sao đây? Phải chịu thôi, :-s vì tương lai quất, cố lên. :)>- ;) :p

0 phải vì tương lai quất [-x mà là vì tương lai con em chúng ta:)
mày đúng là hồi hè học trước anh em 1 khóa SKSS rồi có khác, tâm hồn đen tối quá Boa ạ:|

trăm hay không bằng tay quen
học nhiều đầu mụ đi chẳng được gì đâu , tốt nhất kiếm ai đấy quất là sáng đi nhiều rồi :D

mai xem học hành thế nào, nếu kô có thực hành thì thôi đi bắn chứ nhẩy >:)
mà mai thằng nào nghỉ, sau này lấy vợ có bị nó bỏ vì bất lực thì ráng chịu nhá :)) :)) :)) :D :D :D

mai đi học sức khỏe giới tính mà ko sợ bị bất lực cả đời thì bọn đi dạy mình kiếm tiền tỉ trên thế giới rồi , chữa bệnh cho mấy thằng triệu phú , nhiều tiền nhưng yếu , đâu đến lượt anh em mình :))

Cuối cùng có đứa nào học đâu,bùng hết rồi còn gì!!!
Mai lại nhạt nhòa , 1 toán 2 anh !!

sáng nay vui nhở, tao nghe bọn nó kể là ngồi học, có 1 thằng siêu nhân lớp sinh lên trả lời câu hỏi "lứa tuổi vị thành niên có mấy giai đoạn?", nó trả lời "theo em có 3, giai đoạn đầu tiên là "sơ sinh" a." :)) :)) sáng lắm :))
Mai thời khóa biểu kô đỡ được, học 40' Toán, rồi 40' ANh, chơi 1 tiếng rồi học tiếp 40' anh roài về :)) sáng thứ 4 nhạt lắm, học xong chả biết làm gì!

mẹ mày , mày học xong có con vẹo để đi chơi còn gì , như tao nè , chẳng có ai cả , trời mùa đông rét mướt , bùn thúi ruột :))

mẹ mày , mày học xong có con vẹo để đi chơi còn gì , như tao nè , chẳng có ai cả , trời mùa đông rét mướt , bùn thúi ruột :))

sao thằng Sơn toàn rì pít lại bài của mày 2 lần thế? biện pháp nghệ thuật tu từ à :-? ờ thì, là mà, thì là,...thôi kô nói nữa, đúng là mình có chốn dung thân thật :D Mai lớp mình kéo co đúng kô, đi xe đạp chậm nữa? Tao thấy còn cho mấy thằng boyz vào giả gái kéo co cùng, kô thì mấy bạn nữ lớp mình tao thấy có tâm béo còn khỏe khỏe :( hay để tao đi tìm rau chân vịt vậy :))
mai cả đề toán loằng ngoằng, nguyên hàm với chả nguyên hàm :-w

gì mai có bài à ,tao chơi bời từ 4h đến bây h chuẩn bị đi ngủ :))
mà tao vẫn chưa tìm ra pass YM :((

Tao vừa ngồi làm xong, rắc rối vãi hàng, gù cả lưng mà đã xong đâu. :-s

Không hiểu sao tự dưng tao thấy cuộc đời lại tươi sáng rồi chúng mày ạ. :)>-

Ngày mai lớp mình xung trận kéo co rồi, cố lên anh em. \:D/ \:D/ \:D/ :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên