11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chết mày, con An đấy mày kô nhờ, lại nhờ anh em tìm con khác, AN ơi, bỏ thằng béo đi, hỏng rồi!!! :))

ừ, em + lớp 12 lý 1 ý, hình như sáng sáng đều đi dream chiến đến trường kìa ;))

:))..Zim chiến thì sao hả chị gái..:-/..
mà em Bích Phương nào hả anh Sơn..BP 11A2 á..trỗng cũng kiu lắm..:x
nghe đâu Quân cò có ý định cưa đấy..:p..

mà anh +..bỏ cái yêu tất cả các em gái đi..[-(..thế là tội lỗi lắm đấy..;;)..
đã qua cái thời đấy rồi mà..;;)..;)..

Vũ Ngân Hà đã viết:
Chít ơi, Chít cố lên, Chít giải nhất nhở :x :*
yêu anh Chít thế ;;)
ko biết có được ko đấy,nhưng dù sao nếu càn thì anh vẫn sẽ đến dạy em

Ôm thằng + thì càng rét, cứ rờ vào người cái là giãy như đỉa phải vôi.. [-( Phải như tao đây này, thân thể tỏa nhiều nhiệt, ôm lại vừa khít vòng tay, thế mới sướng. :)>-

Không hiểu sao hôm nay rét thế, rét quá, rét lắm, rét không chịu được :-ss tao ngồi trong nhà mà như ngồi ngoài trời, bây h nhiệt độ phòng đang là 15 độ C. :))

Mai anh em có đá đấm gì không đây? :-s Giời này mà thoát y để lộ da thịt ra mà chạy nhảy thì không thích mấy, nam nũ nắm. :-s

trời lạnh thế này có thằng nào chỉ tao cách tắm mà ko bị lạnh ko :(( ,tao xin hậu tạ :(
nghe bà già bảo năm nay là năm lạnh nhất trong 30 năm trở lại ,lại đc thằng Sơn kể ông bô nó bảo là lạnh nhất trong 40 năm cơ 8-} ,thế này chắc 1 tháng tắm 1 lần rồi :-s ,lạnh quá :((

ơ, em vẫn thấy rét bình thường, vẫn đi tắm 3 ngày 1 lần được như thường :))

phu*o*ng ơi tha thứ cho anh .............
dạo nà đến lớp chán thế,chả có trò gì làm cả.......

mày chui vào phòng tắm, vặn nước nóng, cứ thế mà tắm, bỏng hết cả da, dây thần kinh hỏng hết --> kô thấy lạnh nữa :D :))
mai lam lũ quá, ktra lại Văn, thi Địa, làm tập bản đồ, nhiều vãi hàng!!

:eek:..Chít vừa làm gì có lỗi với Phương à..:-s..
à em thấy chị Bích Phương roài..nhưng mà chẳng có ảnh..trông cũng được..:D..
Boa mà ôm thì sướng phải biết..:x..

thế bao h mới có kết quả thi?

mỗi tao là đụt , em BP lên tận lớp nhưng mắt cận thị nhìn không rõ :(

anh Sơn 999 bài rồi kìa..:x..
chị ý cũng được..:D..nhưng mà em thích chị Kiều Ly hơn..
hôm nay bọn em tầng 3 cứ ngó lên chị Ly tầng 4 mãi..chị ý cứ đi ra xong rồi đi vào..bọn em mắt nhìn hau háu..ngượng không chịu được..:))..

----------

anh Sơn 999 bài rồi kìa..:x..
chị ý cũng được..:D..nhưng mà em thích chị Kiều Ly hơn..
hôm nay bọn em tầng 3 cứ ngó lên chị Ly tầng 4 mãi..chị ý cứ đi ra xong rồi đi vào..bọn em mắt nhìn hau háu..ngượng không chịu được..:))..

7-3 cơ à, sao sáng chạy hùng hục suốt 2 tiết, thế mà chiều 2h đá bóng vẫn thắng như trĩ \:D/ mỗi tao là kô đi, được Chít với + gọi lúc 1h5' trưa, bày cho cách sáng lắm, thế mà chả hiểu sao nằm nằm 1 lúc ngủ 1 mạch đến 4h mới dậy :)) mà bọn mày kô thấy mệt à, tao mệt lắm, rã rời cả chân tay.

giờ tao thấy mệt rồi 8-} mẹ đụt luôn ko làm được gì cả 8-} bai chưa học chưa làm
chết đây
MUỐN KHÓC QUÁ !!!!!

Sơn ơi, cái con trg ava của mày tên gì ý nhỉ, tao quên mất!
Mai là sáng lắm đây, 2 tiết đầu chiến đấu Văn, tiết cuối ngồi làm Sử, mà Sử là hổ báo trông đấy :)) mừng ha

Cái con trong ava thằng Sơn nếu tao không nhầm thì là cái con trong film Ỷ Thiên, tên là Triệu Mẫn thì phải. :-?
Hôm nay chả thích gỉ cả, :-s tối qua đi đú về định bụng ngồi học văn ôn sử thì ngủ như chết đến tận 12h, lúc dậy phải đúc bù đến 3h sáng mới được đi ngủ. :(
Sáng KT văn tạm được, nhưng sử cứ phò phò lởm lởm, tự dưng bác Liêm đi đâu bỏ mặc lớp anh em mình, cứ tưởng vớ bở được nhưng lam lũ vãi hàng. :( :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên