11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đây là bài số 1111 của em..:D.:x
Trận đấu đã kết thúc..và chúng ta đã chiến thắng..hình như thế..có đúng không nhỉ..:-s..em không được xem..:((..2-1 à...:D..
Việt Nam vô địch..
sao không ai update tình hình thi cử thế nào à..:-/

ôi nhớ hà nội quá..:p..:))

này thì ...^^

ngồi nghe rendezvous phê quá đi ngủ thôi , bên trái là Kiều Ly đấy à

Cậu bé vàng Kiên vứt hôm nay hoàn thành kỷ lục tâng bóng rồi hả, lên post bài cho anh em biết cảm xúc thế nào sau khi tâng được vài nghìn quả chứ !!

hôm nay Kiên vứt nhà ta tâng được 2608 quả \:d/ tuy ít hơn so với con số dự kiến nhưng đó cũng là 1 con số hoành tráng, đáng đi vào lịch sử lớp Lý roài :D
đang tâng máu, tự dưng trượt 1 cái lãng nhách! phí quá!!
hôm nay tao với Boa đã có nhứng màn biểu diễn kỹ thuật kô kém Kiên vứt khi Kiên đang được phỏng vấn :)) đảm bảo lên TV thấy ngay

;;) Chúc mừng Kiên vứt:x Bao h TV chiếu để tớ còn bung học thêm ngồi xem:D

Không biết mọi người nghĩ thế nào chứ tài năng như Kiên vứt mà không sang Manchester thì phí.
À không hay ở lại dẫn dắt đội tuyển VN đoạt world cup thì càng tuyệt vời !
Lúc ấy mọi người sẽ tôn vinh Kiên vứt là cậu bé vàng "Kiên vứt" chứ chẳng chơi !!!!

Kiên vứt à? Sắp chiếu rồi, cuối tháng này, sáng thứ 7 sau GNCT hoặc chiều thứ 4, có thể 1 rưỡi, có thể 2h, có thể 2 rưỡi, anh em mình ai có điều kiện thì thu chương trình này đi, thứ nhất là để cả lớp cùng xem, thứ 2 là để sau về già còn xem ôn lại kỉ niệm xưa. :)>- :D
Lớp mình nhớ phải xem đủ đấy, ngoài kiên vứt ra còn có tao, nhím với zim lên hình bóng sáng lắm. :))

Mai anh em cố gắng đi đủ, quyết tâm bên nhau cho đến cùng, cố lên, aja aja. \:D/ :)>-

bây h phải tìm hiểu rõ xem cái chương trình đấy chiếu hôm thứ 7 nào để còn bùng học ở nhà canh ko cho ông bà bô xem ,chứ nhìn cái mắt mình lên hình trông ngu ngu ngố ngố,trả lời thì ất ơ như thằng ba ngơ chắc 2 ông bà cười mình lăn quay mất :)) *^_^*

kô, VN mình đá thế sao vào được Euro, tao nghĩ là vô địch Copa America thì sáng hơn đấy :))
trời lạnh vãi, hôm qua xem dự báo thời tiết nó bảo nhiệt độ hạ từ 6-8 độ trong ngày hôm nay, và ngày mai còn hạ nữa :-ss lạnh vãi

:))..thế em nào...
thì ra chị đấy là chị Kiều ly à..
thế anh + ơi..Ngan Vịt vứt đi đâu hết rồi..;;)..

vô địch world cup đi anh..lại nhắc hôm qua thua đau quá..
lần sau anh em nhớ đến nhà anh Sơn..:-s..không đến nhà anh buôi nữa đâu..:(..

Lần sau à? Biết lần sau là bao giờ. :-s 2 năm sau thì thằng Thái chủ nhà rồi, vô địch làm sao được; mà 2 năm sau nữa thì anh em mỗi thằng 1 phương, biết đến khi nào gặp lại mà tụ tập xem bóng đá nữa. :(( :D
:(( Anh em ơi, tao sẽ không bao giờ quên anh em đâu :(( Tao sẽ nhớ mãi những kỉ niệm đẹp về chúng mày, những kỉ niệm của 1 thời học sinh thân yêu. :(( :(( :((
Hôm nay xúc động quá, xúc động vì được đeo trên áo tấm huy hiệu của trường, xúc động vì lần đầu tiên được nghỉ tiết lý. :D

ai có ảnh em Bích Phương thì cho lên đây , thấy Chít bảo hợp tao lắm . ko biết thế nào ;;) =p~ :x :*

cả đời đi học lần đầu tiên tao đc liền 2 điểm 0 trong 1 tuần (sử và lý) :D
bây h trời lạnh rồi có thằng nào điều em nào ngon ngon sáng qua nhà tao đèo tao đi học để tao ôm cho ấm :p :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên