11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao cũng bị xòe giống Tùng béo, nhục lắm í, bao nhiêu người trông thấy, không hiểu lúc đấy biết vén cái gì lên che mặt cho đỡ xấu hổ. :( :-s

Đã thấy Bật Hiếu của Hà lốn, "gì phết nhỉ" thì mọi người tự biết. :))

Chúc các đồng chí nào mai thi HSG cố gắng hết mình, làm bài xuất sắc để đem về vinh quang và tiền bạc cho nhà trường cũng như cho anh em. :)>- :D

ktra ngắn t7 mà! bà ý dời lại rồi mà!
mai chúc 15 thằng thi Lý, 1 con thi Hóa, (còn ai thi cái gì nữa kô) thi tốt thật tốt, điểm = nhau chằn chặn ---> 15 giải nhất Lý luôn :)) + 1 giải nhất Hóa, thế là nhất lớp mình :)) :D

Uh tiện thể chúc luôn 1 cụ thi SAT thứ 7 nữa:x THi tốt, mua gift cho cháub-)

13 thằng thôi, 2 con [-x Cụ cẩn thận con Béo nó online nó đập chết b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Thanh Sơn đã viết:
uhm , tao vừa dậy ; đêm qua tao mơ quẩy lắm 8-}
tao chẳng hiểu gì tự dưng quẩy quẩy với tường vân xong làm quen các kiểu sáng lắm =)) , hình như liên quan đến 1 vụ thi chạy và tao là 1 vận động viên , được bạn í cổ vũ thì phải :))
tao còn mơ thấy anh thành roi nữa =)) , anh í đèo em Thư Trần Phú sáng vãi lều luôn í , 2 anh chị đẹp đôi lắm , còn hỏi tao đi đâu để ăn nữa cơ
chết tội lỗi quá =))
mày vừa phải thôi Sơn hói ạ.b-) .

mai anh em thi tốt nhé :)>- , tao cũng bt thôi tự dưng ông già tối qua treo giải thưởng , phóng ngay qua nhà Mai Anh lấy vở xem lại lý thuyết :)) đi trời tối quần đùi áo may ô cắm tông như đúng rồi í :))
đang muốn ốm để thi được như anh Vịt giời giải nhất :))
ah , tao còn thi cho phần tiền của ông bô nữa :))

cầu mong cho Sơn và Chít đồng giải nhất..
+ giải nhì..
còn anh Buôi giải khuyến khích...
như thế anh Sơn sẽ được 3 triệu..còn anh Lỳ sẽ mất 9 triệu..:))..

dù sao cũng chúc tất cả mọi người thi tốt..iu tất cả mọi người..:x...

Lương Hoàng Long đã viết:
Tao cũng bị xòe giống Tùng béo, nhục lắm í, bao nhiêu người trông thấy, không hiểu lúc đấy biết vén cái gì lên che mặt cho đỡ xấu hổ. :( :-s

thằng Boa xấu hổ cái giề :| ,đã ngồi sau ko trực tiếp lái lại còn ko ngã ra đường [-x
mà ngã thì sao lại phải ngại :D ,anh em sắp ra trường rồi phải làm vài quả để đời chứ :))
mấy đứa đi thi HSG cứ làm ăn thế nào mà sau đấy có đứa làm đại gia bao tao đi ăn là được rồi ,tao ko đòi hỏi nhiều :D

tao vừa mất pass YM xong,muốn khóc + muốn đánh chết cái thằng ăn cắp nick kia qua :((

vừa lấy được pass mới do tao may mắn nhớ đựoc cái câu hỏi hồi xưa tao đặt :)) "what's ur pet's name?" :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:))..thế pet's name nhà + chắc cũng tên là + quá..;;)..:))..
tuần sau ai làm đại gia thế..;;)..
tuần sau nhân vật trung tâm là + đúng không?..:))..

các anh giai thi tốt về làm đại gia.:D.

iu tất cả các anh giai..:D..:x..:*..

anh lỳ nhà mày làm đại gia ấy :))

mà em Mai giàu thế thôi làm đại gia đi,kô làm đại gia thì làm bà lớn :))

Hôm nay thi xong anh em phấn khởi lắm,+ nhất,Chít nhì thì yên tâm rồi, nhưng mà Buôi dễ khuyến khích lắm :( chết em !!!

buôi giải nhất thì có , điên lắm :)) , tao chết đây
chẳng ai được tiền và chẳng ai mất tiến :( :((
MUỐN KHÓC QUÁ

thế tình hình anh em làm bài thế nào..:(
sao nghe bi thảm thế..:(..
hôm nay VN đá..cố lên VN..:D

hôm nay xem cứ gọi là xem, sáng xem NBA, 1h trưa xem bóng chuyền nữ, 3h xem bán kết 1 thái lan với indo, 6h xem VN với Malai, 8h xem trò chơi âm nhạc, 22h xem 360 độ thể thao, 23h xem tổng hợp bóng đá anh!!! sướng thế nhỉ :))

Mk đang yên đang lành lăn ra ốm tiếp :((/:) Uống thuốc vào rôi buồn ngủ:(( Ko mở mắt ra đc :)|

Mai thi Hk GDCD làm cai ** j`/:) :((

Ko có vở vă, đưa Tâm béo rôi:(( Ôi đời:(:)(:)((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên