11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi, Linh liếc Huyền hiếc gì. [-( :D

Hôm nay ăn SN Kiên vứt và chụp ảnh, ngày mai anh em mình sắm mũ len với quần đùi giầy thể thao nha. :))

SN bà Tuyền, SN vui. <:p :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
thôi đi mấy cha hám gái..
kon huyền lớp em nó vào nó đọc thì anh Sơn cẩn thận em huyền kia..
tình hình là huyền lớp em nhà nó vô khối axit..:>..

có gì thì nói nhỏ thôi..:-$..
ô thế hôm nay không ai đi Kiên vứt à..khổ thân cậu bé..
tưởng mọi người thik pít za mì ý lắm mà..;;)
thằng Sơn cứ lăng nhăng vừa thôi nhé,tao nhắc bao lần rồi[-(
tạt huỳen thì ko sao,đừng tạt h linh đấy

nhắc cái gì mà nhắc , tao lăng nhăng hồi nào , cái chính thấy gái xinh gái cute thì tao khen thôi mờ :)) :)) :)) mày mới là thằng phải cẩn thận ý , tao mách em ở avatar của mày thì hết quất :))
h linh là em nào thế 8-} ? chúng mày không được giấu , [-x hoa thơm mà ... =p~

anh Sơn đúng là không chấp nhận đươc..[-x..:-s..
dại gái mê gái mê sắc..kiểu này là dễ vì gái bán nước đây..:D..

hôm nay chán thế..chẳng có chuyện gì để nói..mình thì mất humour rồi..
bi h mọi người cẩn thận khi trêu em nhé..mất humour rồi...:((

tao bắt đầu thấy bị lạc lõng ra khỏi cái 4r Lý-Anh này rùi đấy :)) chả biết em nào ra em nào cả!!!
bố mày chuyển chủ đề! mai thi học kỳ Kỹ rồi á?! :eek: sớm thế, thế còn môn nào thi thố tuần này nữa kô?! cả ktra nữa, những môn nào ktra?!?
Việt Nam t6 đá đúng kô? mie., sao kô đi để t7, CN có phải bố mày đi cổ vũ được kô nhỉ :(( thôi hẹn nhà sơn trận CK ;) :))

Tình hình 12 lý và 10 anh xem chừng thân thiết quá , lại còn hẹn nhau đến nhà Kiên vứt "sướng vui" tập thể nữa chứ !
Hôm nào VN vô địch lớp mình tổ chức liên hoan đi,thời gian cho năm nay còn mấy nữa đâu, nhân tiện rủ cả 10 anh đi giao lưu luôn thể.

Mẹ, nói trước thế nào cũng bước không qua, xin các bố, các bố để cho tuyển VN của con đá. ^:)^ Tao sợ kiểu này lắm. :-s

Hehe, mai KT Kĩ tao tao chỉ sợ bác này dồn nén tâm trạng cho anh em mình 1 quả vãi khó vãi chặt vãi dài, thế là điếc. :( Hôm trước đã thắc mắc tại sao anh em mình KT giấy thì ngon mà KT miệng thì phò thế rồi. :( Mà khu của tao chả ai chép bài cả, biết lấy gì ra mà học đây. :-s

Thứ 6 đá à? Tốt lắm, ngày nghỉ của tao, chắc chắn là chiến rồi. \:D/ Nhưng mà thứ 7 thi GDCD. :-s Ặc, sao giống y hệt SEAGames năm lớp 10. :D

:))..thế là lại hẹn nhau đến nhà Sơn sướng vui à..:))..thế hẹn chung kết cho em đến với..(lại ăn bánh mì uống Elovi..:)))..
@Anh Tuấn: đợi đến khi Vn vô địch chắc còn lâu lắm..:(..không biết năm nay thế nào...:(..

Chúc mọi người thi tốt (hay chép tốt)..B-)

Em Mai thik đến nhà anh Sơn vui sướng ah:)) Ừ ở đấy đông các anh lắm, vui lắm ;;)

Mà mai phải ở lại lấy cái máy tính để quên nữa:)| :((

Boa [-x Ông vứt bạn Giang đi đâu [-x Có vở rồi, vui qua' :)) ;;) Còn nếu bác cho quả vãi khó vãi dài thì :-s chết chung ;;) Mà tổ mình có + với Neal sáng thế còn j` :mrgreen: Ah thx Boa:D

Mai Lý thế nào đấy :)| Lại phải đến sớm chép:)|

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
Mà tổ mình có + với Neal sáng thế còn j` :mrgreen: Ah thx Boa:D

Mai Lý thế nào đấy :)| Lại phải đến sớm chép:)|
những lúc khốn khó là những lúc bản lĩnh được thể hiện :))
10 ông Phương thì cũng gọi tao = cụ :))

mà phải lễ phép với thầy mai thầy còn ký rec cho tao :))

Bọn mầy ơi, VN đá bán kết lúc 18h thứ 6, sáng lắm rồi, tụ tập hò hét cho sướng đê. \:D/ Nhà nào đứa tao cũng cân tuốt, miễn là phải đủ anh đủ em :)>-

Mai không hiểu đi học còn mấy mống nhỉ? :-/ Tao sợ sự quạnh hiu lắm. :-s :D :p

Mai 15 đứa nghỉ,sau đó vài đứa bùng tiết Anh,sau đó có hội thảo du học và ko còn ai ......

có khả năng ông bô tao sẽ gọi đội về nhà :-? , chưa biết thế nào :( , sáng thứ 6 gặp thống nhất sau :D

Chúng mày ơi. tao cũng muốn xem. Chúng mày có biết trang nào cho xem live online không:d. Chỉ tao với, lâu lắm rồi không xem VN đá:)).

Dạo này Seagames chả học hành được gì cả /:) Tối 7 rưỡi bật tivi xem thể thao 24/7 , 8h chuyển sang kênh vtc xem nhật kí Seagames đến8 rưỡi, đến 9 giờ lại bật tivi xem nhật kí Seagames trên vtv3, 11 giờ xem toàn cảnh seagames trên vtc thế là đi tong cả buổi tối.
mừng nhất là điền kinh 100m mà VN cũng đoạt HCV thế thì chả mấy chốc mà vượt Thái=D>

uhm , tao vừa dậy ; đêm qua tao mơ quẩy lắm 8-}
tao chẳng hiểu gì tự dưng quẩy quẩy với tường vân xong làm quen các kiểu sáng lắm =)) , hình như liên quan đến 1 vụ thi chạy và tao là 1 vận động viên , được bạn í cổ vũ thì phải :))
tao còn mơ thấy anh thành roi nữa =)) , anh í đèo em Thư Trần Phú sáng vãi lều luôn í , 2 anh chị đẹp đôi lắm , còn hỏi tao đi đâu để ăn nữa cơ
chết tội lỗi quá =))

:)),tao đi học và bị quẩy:))
mai chúc anh em thi tốt,mong được 3 triệu:))

còn tao bị xòe rất đẹp trước cổng trường :)) ,vừa đi chụp phim xem có bị rạn xương ko :D
mai đi thi hết còn gần 20 đứa ngồi với nhau chắc học Thạo với Ri trong sự im lặng lạnh lùng ,ko khí nặng nề buồn bã :-s ,thế thì chả hiểu đi học làm gì 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên