11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ Thanh Huyền đã viết:
Sao lai ko da':-?
Thay Chit sang box bong da 0508 bao la: ai muon da thi len f307 gap ly 1 ma
Chac la da' chu' 8-|
Ma` bao roi, tao co vu A3=D> =D>
đa bong đi :))

ơ, sinh nhật kiên vứt rồi à?!? Kiên vứt đâu, lại về nhà làm bữa pizza + mỳ ý chứ B-) =p~ nhớ quá !! :))

cứ nhớ đến pizza là nhớ đến pepperonis chít nhỉ..;;)..:))..
đá bóng đê..:D

tình hình là trưa qua về xem film hàn với lỳ chít thấy film hàn rất hay , sau đây đưa ra 1 số mặt chữ để anh em dùng trong cuộc sống hàng ngày ... trau dồi ngoại ngữ của mình :)>-
ộp xê ố : a lô
chu chang nhim : ... trưởng
a pa nhim : bố
uề lá = ô mô = cái gì ?
u pa = anh ơi
u ni = chị ơi
cư rề = đúng vậy
a nhê ồ = không
và rất nhiều ... sẽ cập nhật thêm b-)

:))..mọi người xem fim gì thế?..:))..
mà anh Sơn xem fim toàn để ý mấy cái vớ vẩn thía..hình như
không phải ộp xế ô mà là yồng xê ô.:))..em xem fim hay thấy nói thế.
mà dạo này mình ít xem fim không bít nó có khác không..:D

Thoi
Xuong anh 2 nho` Joo day cho may cau;;)
Tao dc day cho 2 cau
Ma` quen mat roi`:-?
Kho vai ca.........:(

Xin lỗi là miane..
Tình hình sinh nhật Kiên vứt thế nào nhỉ, thân chủ lên phát biểu vài câu đi nào ??

bi a nê ồ mới là xin lỗi [-x :)) học ngoại ngữ kô chắc gì cả B-)
mố = gì :))
a dư ma = ôsin
đề = ờ
........... :)) :))
kiên vứt đâu, tình hình tâng bóng thế nào rùi?!?!? MÀ sinh nhật như thế nào đấy!? thông báo gì đi chứ nhỉ :-? tao thèm pizza lắm rồi đấy =p~

pizza đê , pizza đê ^^
trưa chủ nhật đến nhà kiên vứt đập phá thôi :D

Câu bài kinh quá:))

Mình ko xem phim Hàn Quốc mấy mà bây h thuộc gần hết mấy cái tiếng Hàn rồi 8-} 8-} 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
ôke , tao làm tay giống trong harvard rồi lồng vào với mày :))
tao đang ngồi đây ko biết vũ đi đâu , chuyện này khó hiểu quá 8-}

Chiều mai sinh nhật Kiên vứt rồi,anh em mình góp tiền mua con giày bata tặng Kiên vứt để anh ý tiếp tục sự nghiệp tâng bóng vĩ đại :)) Ồ KÊ ??

Hôm nay lớp mình son thậtb-) b-) b-) , kt toán thì có mỗi một bài:)) , kt sử thì ông không râu lại bảo là "đừng nói với cô nhé :-$ :-$ :-$ !" =>thích thật:)) :)) :)) , không hiểu mình đánh động cho cô thì ông ý có bị ăn roi:(( :(( :(( + quỳ úp mặt vào tường không nhỉ?:-? :-? :-? :)) :)) :))
Cũng có thể ông ý giả vờ chứ thực ra là theo chỉ đạo của "sát thủ có bộ mặt cười" rồi cũng nên !:-? :-? :-? =; =; =;

CƯ RỀ CƯ RỀ, :)>- anh em mình phải ủng hộ cho sự nghiệp vĩ đại của anh í. :D

Ngày hôm nay tao thấy cái gì cũng phò phò, lởm lởm, từ sáng chí chiều, toán làm cứ điên điên, văn học chày bửa thì éo kiểm tra, được mỗi cái khoản sử bóng sáng, nhưng cũng cũng nhạt nhạt vì tối qua tao lại bỏ công ngồi học. :(
Tưởng về nhà hết điên nào ngờ càng cú hơn. Cơm nước thì phải nấu nướng từ đầu, đói rã họng những cũng phải cố bấm bụng đến tận 2h mới được ăn. :-s Ăn xong định xem bóng đá cùng ai đó nhưng chẳng có cái thằng mẹ nào cả, ngồi 1 mình. :(
VN đá như cái trim, phòng ngự kém không chịu nổi, lại thêm thằng Indo ăn rùa vãi đ ái, trọng tài thì bắt như cục c, ông BLV thì như vừa bình luận vừa ngủ, chả có cái không khí gì ra hồn cả. Cũng may là VN vào BK rồi, tuyển nữ cũng thắng Thái, không thì tao đập mẹ đầu vào mông chết cho xong.
Ngày chán không chịu nổi, tối mong là khá hơn, không thì ngày mai cũng được.
Bài #900 như khìn.

Khiếp chúng nó viết bài như điên mà sao chất lượng thành viên là 10 nhỉ? Không hiểu đánh giá như thế nào nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên